• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDucDung

Có bác nào biết cách kết nối WLan cho máy E61 không. Em đang dùng con này, mọi thứ đều hay nhưng không biết cách sử dụng hết tính năng

có gì khó đâu, bạn có thể dùng các phần mềm như Psiloc Hotspot Finder.... để tìm Wi-Fi network sau đó có thể từ đó connect to network
hoặc là bạn muốn vào net bằng trình duyệt internet thì sử dụng Opera....
nếu bạn muốn dùng cái Psiloc Hotspot Finder thì vào đây nhé

Opera cũng có cả trong đó luôn :D

enjoy

vitaminZ

cứu cứu!!!

hồi sáng ngồi ở nhà nghịch ngợm lên download cái update software trên trang web của nokia cho cái N80 dang trong quá trình update thì hình như dây bị xúc ra!!H máy bật lên ko đc nữa rồi !!!!!!!!!!!làm sao đây hả các bạn!!!:((

vitaminZ

ủa BatKid kêu tèo!Bộ biết tên tui àh!??:d nhưng mà ông giới thiệu cho tui chỗ nào luôn đi!!!!thanx nhìu:D

BatKid

Super V.I.P
Hix, tèo nghĩa là máy tiu roài, bro ở SG hay HN, Hn thì hông bít, SG thì qua SNT hùng vương chạy :D

Hungpdahl

Well-Known Member
up online mà tèo thì mang ra của hàng họ chạy lại bằng hộp chuyên dụng thì mới được.đường cho họ mở máy ra.Nếu hàng công ty thì gửi bảo hành.

cachep2006

Cữa hàng DTDD 151 Hùng Vuơng !!!

hồi sáng ngồi ở nhà nghịch ngợm lên download cái update software trên trang web của nokia cho cái N80 dang trong quá trình update thì hình như dây bị xúc ra!!H máy bật lên ko đc nữa rồi !!!!!!!!!!!làm sao đây hả các bạn!!!:((

mang ra 151 hùng vuơng họ làm rẽ lắm. Ko sao đâu !

Mong lần sau bạn cẩn thận hơn !

vitaminZ

yep!!tui ở SG nè quận 5 luôn!!!!Nãy h chạy tùm lum ra SG koi chỗ sửa nhưng chỗ gì đó ở Tú Xương mai mới làm việc!!ko biết chỗ HV mấy bạn giới thiệu nay có làm việc ko???Thanx a lot everybody!!!:D!!!!Nhân tiện mình cũng định hỏi về vụ thẻ nhớ!!Định mua cái 1 G nhưng ko biết hàng TQ/Đài Loan xài đc ko??Có ai biết cái giá hợp lý là bao nhiêu ko///????:D

vitaminZ

trui` hồi sáng đem ra chỗ 3 tháng 2 cho koi thử !!Nó la chạy lại hết 200k!!Ko biết vậy có mắt ko?Chìu nay chút nữa đem ra chỗ ngoài Hv mấy bạn giới thiệu coi sao!!!!!Có ai biết giá hợp lý khi mình chạy flash lại ko??!!:-?? Định thăm dò ý kiến của mọi người rồi mình mới đi cho chạy!!!:d

Hungpdahl

Well-Known Member
vậy là nhìn máy nấy tiền rồi,200k cũng k cao đâu.Thường từ 100-150k thôi.

vitaminZ

Thanx everyone!!!!!!!!!!

hihihihihi!!!Thanx các bạn nhìu lém !!!Chỗ 151 HV mới làm lại cho cái fone của tui work đc rùi!!!Giá thì 60k !!!Đỡ hơn hồi sáng rất nhiều,sẵn có tiền tậu luôn cái thẻ nhớ 1g có 290k(bảo hành 5 năm:real bargain)!!!Sẵn hỏi luôn mấy bạn có ai xài Nokia mà cái fần mềm :mình đánh số đt vô thì nó hiện địa chỉ lên luôn áh!!Cài vô cái N80 đc ko????

Hungpdahl

Well-Known Member
cái đó là danh bạ điện thoại cố định.KPD N8 chưa có phần mềm này.

18S67705

cho em hỏi: em cài một số themes giờ muốn remove nhưng vào phần App.manager nhưng không thấy, vậy muốn vào để xóa thì phải vào đâu !!! (tất cả các themes em đều cài vào thẻ nhớ)
Xin cám ơn mọi người nhiều !!!

nguyenpa

Super V.I.P
nếu themes cài trên thẻ nhớ thì nó sẽ nằm ở đây nhé bác:
E:\private\10207114\import\

ThangTMT

Nhưng cách đó chỉ xóa phần mình cài thêm vào thôi chứ các bạn? Mình muốn xóa cái từ điển tiếng Hoa quá (Mặc định của máy) mà không được. Có cách nào không các bạn?

nguyenpa

Super V.I.P
Bó tay bác ới, nhưng data của từ điển nằm trên thẻ, nên khi bạn format máy và thè thì từ điển ko còn data đâu chỉ còn inconl thôi, nên cũng ko nặng máy lắm, muốm mất đi từ diển thì úp sang firmware xem còn ko nhé bạn.

hoangtucd

Mình cũng mới dùng,được cái nghe nhạc to và rất trong,nhưng mình không biết phần mềm gì xem được wmv nhỉ.Thấy bảo xem được mà?

Teredo

Fonts TV cho E50

Gửi bạn Tungmilan,
Tôi không chép được fonts TV vào mục resource trên ổ z "đã tạo thêm folder ;fonts" làm ơn chỉ giúp
Thanks so much

Status
Không mở trả lời sau này.