• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
Cái này thì bó tay bạn ơi, vì mobiles chỉ hổ trợ 1 số files Flash thôi VD: như files flash có *.exe thì ko dùng được, hoặt là do nó to quá máy ko đọc được, còn về convert flash thì mình ko rành lắm :D :D :D

antonixic

tình hình là em mún update nhưng nó thnông báo máy em up to day với firmware mới nhất là V4.0727.2.2.1 - 04-07-2007
thế ni là mần răng các bác nhể???

hongphat85

Giúp mình tạo file cer với !

File KKK chạy trên PC bạn à, có những file chẳng hiểu sao có lúc không có chạy trên WinXP hoặc cao hơn, bạn chạy thử trên Win98.

File cer của bạn đây:

Bạn giúp mình lấy file cer với.
Imex của mình: 35187801040557
Cảm ơn Bạn nhiều !

drtan83

mình muốn xin mã format lại tất cả các phần mềm luôn,khi format lại giống như là mốt máy mới mua về vậy nhưng dù sao cũng cám ơn bạn.thanks.có ai biết thì chỉ cho mình với

ittruot3210

Help me! Help em! extendedrecorder_s60v3

:((Bác nào có cái extendedrecorder_s60v3 (dùng được cho N73ME có "Kây-ghen" viện trợ cho em với!!! Help em!=D> Đa tạ! Đa tạ!

bluemoonn

Chương trình nào nghe nhạc wma có playlist trên n95?

Minh hông biết nên dùng soft nào mà nghe nhạc wma và có giao diện đẹp và playlist trên n95 nữa, bạn nào thử cái nào thấy good good thì nói cho mình với! Hiện tại mình đang thử cái ALON, CORE, nhưng 2 cái này hông có playlist, hay có thể cho mình tạo playlist hết, nó cứ search ra 1 đóng nhạc nằm chung với nhau, đúng ra mình nghĩ là loại nhạc mình đã set up cho từng folder trong n95 của mình rồi thì khi search nó cũng nằm từng folder riêng biệt luôn, nhưng hic hic hic nó nằm chung hết..... làm sao bây giờ.....

Chỉnh sửa cuối:

antonixic

*#7780# mới là format nhưng không đụng fần mềm, bác có nhầm giữa 2 cái này hông???

*#7780# là mã khôi phục cài đặt góc đó bạn.

Last edited by a moderator:

PDAMobile

cho hoi n91 khi ket noi voi mang FPT telecom thi username va pasword phai go vo la gi.Thay o dau cung mang fpt nayt nhieu lam ma ko vo duoc.con may mang khac o ngoi tiem nhu quan uong nuoc Ya thi vo dc.co gi chi giup nha gui mail toi minh nhe vietanh@viettel.vn

PDAMobile

:-?n91 khi ket noi voi mang FPT telecom thi dang nhap ten va ma la gi the...thay co mang do nhieu ma ko vo duoc.con may cho co wifi nhu quang Ya thi vo dc ...chi minh nhe gui mail den vietanh@viettel.vn

Kojiro

Super V.I.P
tình hình là em mún update nhưng nó thnông báo máy em up to day với firmware mới nhất là V4.0727.2.2.1 - 04-07-2007
thế ni là mần răng các bác nhể???

Vậy bạn up lên chưa? nó có những gì mình nói ở trên không?

Hay thiệt, cái này bó tay nè!

poputamus

Băn khoăn N73 hay N73 Me hay N76

các bạn cho mình hỏi mình đang định bán con 5700 black đi rùi tậu con N73 or N73 Me nhưng băn khoăn nên chơi con nào . nghe nói N73 thường up fw thì giống N73 Me vậy thì mua Me làm gì cho tốn tiền . các bạn cho mình lời khuyên cảm ơn nhiều

các bạn cho mình xin ý kiến nên chọn N73 hay N76.N76 thì chụp có 2Mp nhưng trông có vẻ sang trọng hơn nên mình băn khoăn lắm . các bạn cho mình 1 ý kiến đi.N73 với N76 cái nào nghe nhạc đỉnh hơn vậy

Last edited by a moderator:

cuonglatoi

anh kojro oi

anh ơi em lam theo các bược của anh thì da nhận được file "*.cer" nhưng khi dùng file nay để singin thì máy N95 báo " không thể cài đặt. giới hạn bởi chưng chỉ" thế là sao hả anh lam ơn dúp em:((

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi em lam theo các bược của anh thì da nhận được file "*.cer" nhưng khi dùng file nay để singin thì máy N95 báo " không thể cài đặt. giới hạn bởi chưng chỉ" thế là sao hả anh lam ơn dúp em:((

Chà! thường thì phải cer mình tạo thì đến tháng 4/2008 mới hết hạn, hay là bạn chỉnh ngày thàng của máy về 2006 thử, cái này mới quá mình cũng không biết phải làm sao :)

Status
Không mở trả lời sau này.