• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

antonixic

cái cách này của nguyenvansang nghe có vẻ kỳ cục nhưng tui thấy có triển vọng đó, và hay ho mới lạ nữa :)) =))

vh1

Nang cap bao gio xong?

Post bài có dấu!

@all: các bạn có thể nói cần PM nào để các DHV có thể giúp. Việc nâng cấp có thể coi là gần hoàn tất nhưng các file đính kèm sẽ không trở lại nữa :D Vì vậy, khi cần file nào nhưng là file đính kèm thì các bạn có thể báo trong chủ đề đó để các DHV sửa link! Vì file quá nhiều không biết phải sửa cái nào.

Last edited by a moderator:

apala

các bác ơi,e cũng cần gõ tiếng Việt :((
em không thèm dùng P990i,e không thèm dùng O2,e chỉ cần dùng nokiaE 61i

Đóng góp thêm cách dùng flash của 5700 mà không cần dùng phần mềm này:
-Ở menu bạn open camera mà không xoay phần đuôi của nó, vào option chọn flash là always on. Sau đó chụp một cái ảnh, khi đèn loé lên thì nhanh tay xoay cái camera ra, khi đó đèn flash sẽ giữ nguyên ánh sáng. Nhớ tập thuần thục, nhanh và dứt khoát nhé:D

ovc

mình cũng nâng cấp online nè, máy bình thường có gì đâu nhỉ, bạn cần thì wa mình làm cho chứ dùng box là ra tiệm cho thợ cài đó

bloodheartvn

Mình thấy tự lần mò ngon ơ thôi mà.

Đầu tiên máy phải cài GPRS, sao đó truy cập vào trang này:

gmail.com/app

Máy sẽ tự download về rồi cài đặt là xong. Sau khi bạn log-in vào gmail một lần là cùng bình thường thôi mà.

Khi chekc mail máy chỉ view ở dạng rút gọn thôi, ko có image hay flash gì đâu. Rất nhanh. Có thể view *.doc được. Nhưng mình chưa download đc dữ liệu lần nào từ mail.

louislolitta

kojiro ơi,cho hỏi là bậy giờ mình không có phải cer,củng không thể sign được,vậy làm sao để có thể sign phần mềm nầy? Mình rất thích củng chẳng biết phải làm sao nữa?

Kojiro

Super V.I.P
kojiro ơi,cho hỏi là bậy giờ mình không có phải cer,củng không thể sign được,vậy làm sao để có thể sign phần mềm nầy? Mình rất thích củng chẳng biết phải làm sao nữa?

Ko có file cer thì chịu chết bạn ơi! Chưa cho OpenSigned :(

Status
Không mở trả lời sau này.