• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

Không bít thì nín dùm nhé ông mua 6500 coi cài theme là có liền

Post bài lịch sự chút nha bạn!

bạn này nói chuyện công nhận dữ wa ha,uhm 6500 la s60 thường ,còn n95 8gb la s60 3rd 9.2 nha bạn,khác nhau xa lắm

Kojiro

Super V.I.P
bạn này nói chuyện công nhận dữ wa ha,uhm 6500 la s60 thường ,còn n95 8gb la s60 3rd 9.2 nha bạn,khác nhau xa lắm

Theo mình biết nó thuộc S40v3 :-?

@khicon20055: Post bài kiểu như thế lần nữa mình sẽ ban nick.

khicon20055

Tui thất vọng với 1 người đã lên Smod như kojiro dù bạn có bank nick tui cũng nói con người tui thẳng thắn ko wen nịn nọt bạn co xem kĩ bài chưa mà nói tui ko lich sự vậy là quá lịch sự rui` tui pót bài để tìm hiểu mà <giot tinh cay dang> lai"Mod đóng topic để tránh spam đi" còn đưa những ý kiến "Có đây nè, bán N95 8G đi mua sámung hoặc iretek của tàu sẽ có chức năng này" dễ chạm tự ái này bộ kojiro và devil13 KO ĐỌC NỔI bài <giot tinh cay dang>pót ah {đọc lại đi nhá} bạn ấy nói là "Nokia không máy nào có chức năng và phần mềm này nhé"tui mới nói có 6500 .Thui tui nói nữa thì đúng là spam mong ban và devil13 hãy tiếp thu ý kiến mình để quản lí diễn đàn tốt hơn nha chào <ko bít còn cơ hội giao lưu ko khi pót bài này>.Định thoi mà thấy ông devil13 này VMEM mà nói 6500 thuộc s60 thường thì thật bó tay

jemun8x

Làm bướm bay trên màn hình giống (kiến bò)

ai biết cách làm thì chỉ gium em cái nhé ai sài thử pm kiến bò rùi và rất thích nay em muốn thay vào con kiến là con bướm đang bay trập trùng hoặc con cá đang bơi . ai có pm đó thì chỉ bảo em với nhé .
Nếu ko có pm đó thì ai viết ra pm đó đi hot lắm
em mà biết viết pm thì thôi rồi cứ phải gọi la đỉnh hihiih

em xin Thank trước nhé !

à quên S60v3 nhé (n73me)

namhunghihi

Đó chả qua là phần mền AnimSprite thôi bạn à. Là phần mền chạy ảnh động trên màn hình đó. Nếu thay đổi hình động thì vào đó chỉnh lại link dẫn trực tiếp là okie thôi mà cần gì phải viết ra làm gì. Mà có viết thì ai viết cho nỗi ... !!!PM trên diễn đàn toàn lấy PM ở các web nước ngoài rồi về cập nhập cho anh em thôi bạn à. Chỉ cần 1 ít vốn tiếng Anh thì bạn tha hồ mà khám phá PM

pole_star139

Cần font tiếng việt cho E 61i để đọc vnexpress

Hi Các Bác,

Em vừa mua con E 61i. Em chưa cài gì thêm cho nó cả. Nhưng nó đọc được font tiếng việt của dantri.com.vn . Nhưng khi vnexpress thì lại không đọc được. Các pro chỉ dùm em cách nào để cài font cho con E 61i để đọc được các website tiếng việt ạ!

Thanks

namhunghihi

mình dùng V2.02 bạn à hình như bên cập nhập soft có đó. Dow về dùng thử đê

mà phải là của OPDA bạn nha. V bạn dùng hình như chỉ chay được file *.mbm thôi

Last edited by a moderator:

nguyenpa

Super V.I.P
Tui thất vọng với 1 người đã lên Smod như kojiro dù bạn có bank nick tui cũng nói con người tui thẳng thắn ko wen nịn nọt bạn co xem kĩ bài chưa mà nói tui ko lich sự vậy là quá lịch sự rui` tui pót bài để tìm hiểu mà <giot tinh cay dang> lai"Mod đóng topic để tránh spam đi" còn đưa những ý kiến "Có đây nè, bán N95 8G đi mua sámung hoặc iretek của tàu sẽ có chức năng này" dễ chạm tự ái này bộ kojiro và devil13 KO ĐỌC NỔI bài <giot tinh cay dang>pót ah {đọc lại đi nhá} bạn ấy nói là "Nokia không máy nào có chức năng và phần mềm này nhé"tui mới nói có 6500 .Thui tui nói nữa thì đúng là spam mong ban và devil13 hãy tiếp thu ý kiến mình để quản lí diễn đàn tốt hơn nha chào <ko bít còn cơ hội giao lưu ko khi pót bài này>.Định thoi mà thấy ông devil13 này VMEM mà nói 6500 thuộc s60 thường thì thật bó tay

Thôi chuyện ko co gì thì bỏ qua cho nhau :p:mad:)
Ai biết thì giúp khicon20055 nhé :D

wefree

N95 8G khong định vị được

:(:)(:)((
có bác nào giúp mình với N82 kết nối ì đùng còn N95 của mình thì im re.
v.s:20.0.016
28-02-08
RM-320
Nokia N95 (A7.01)

:(:)(:)((
có bác nào giúp mình với N82 kết nối ì đùng còn N95 của mình thì im re.
v.s:20.0.016
28-02-08
RM-320
Nokia N95 (A7.01)

Hiểu băng hà liền:|

Có phải ý bạn hỏi về GPS của máy dúng ko:| Cả 2 máy cài NAVphone đã post trên diễn đàn vào thì sẽ dùng được chức năng định vị ở duy nhất 2 TP HN và HCM:|

p43g

Bạn cài Opera vào thì có thể đọc được tiếng việt, máy mình cũng bị như thế và mình cài vào là đọc ngon lành.

Huycl2507

Hi Các Bác,

Em vừa mua con E 61i. Em chưa cài gì thêm cho nó cả. Nhưng nó đọc được font tiếng việt của dantri.com.vn . Nhưng khi vnexpress thì lại không đọc được. Các pro chỉ dùm em cách nào để cài font cho con E 61i để đọc được các website tiếng việt ạ!

Thanks

Lại trung tâm của Nokia để được cài bộ font chuẩn của nó , duyệt các trang TV rất tốt:D

Status
Không mở trả lời sau này.