• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
hack thì chưa làm,nhưng cài đặt chương trình rotateme hay flipsilient thì không cần sign vẫn cài đặt được.

Hack thử đi anh! Ở đây ai hơn anh mà anh ko test dùm. Em đọc thấy hình như máy này hack bằng hellocarbide đó. Thử đi anh.

A cài Fexplorer thử xem dc ko nha!

hungO2nokia

Hack thử đi anh! Ở đây ai hơn anh mà anh ko test dùm. Em đọc thấy hình như máy này hack bằng hellocarbide đó. Thử đi anh.

Vậy thì để hack thử xem thế nào đã nhé:D

addz_ou

Hỏi về play *.WMV trên S60 v3

Các bác cho em hỏi, khi nào s60v3 mới có code & pm để play đc file *.WMV.
chứ tinh trạng convert file nay` mãi em thấy bất tiện wa'. Pác náo quang tâm thi` rely cho em 1 tiếng.

wsp

Hi Các Bác,

Em vừa mua con E 61i. Em chưa cài gì thêm cho nó cả. Nhưng nó đọc được font tiếng việt của dantri.com.vn . Nhưng khi vnexpress thì lại không đọc được. Các pro chỉ dùm em cách nào để cài font cho con E 61i để đọc được các website tiếng việt ạ!

Thanks

Mình cũng đang dùng E 61i, trước khi vnexpress cập nhật lên giao diện mới thì vẫn độc font tiếng Việt ngon. Bây giò thì bó tay. Mình đã cài các bộ font tiếng Việt đưa trên diễn đàn này nhưng vẫn không được. Không biết ai có cao kiến gì hơn không???

longs

5700 dùng ROTAME không xoay màn hình ngang được

Mấy huynh giúp đỡ với,mình SIGN và cài ROTAME vào 5700 thì màn hình 0 xoay ngang được,cài NICE LIGHT thì bật đèn Flash làm đèn pin 0 được !!

THANKS YOU VERY MUCH !!!=D>:p

kennho

Đúng là fomat như kiểu bạn nêu ở trên chỉ xóa toàn bộ dữ liệu trong ổ C,còn ổ E vẫn nguyên dạng.Muốn các dữ liệu trong ổ E mất hết đi chỉ có duy nhất 1 cách là bạn định dạng lại ổ (hay nói cách khác là fomat ổ cứng).Nhưng nếu bạn up fw mới cho dòng máy này thì trong quá trình up máy sẽ tự động dell tất cả và về lại chế độ như mới xuất xưởng (chỉ áp dụng được khi up fw nhé)

FW củ thì không biết sao chứ fw V 20.0.016_28-02-08_RM-320 thì up lên ổ E vẩn y nguyên hà (bạn tôi đã up rồi) mà máy tôi cũng là fw này nên cũng chả up được :(
Nokia làm bộ nhớ trong chắc quên tính tới cái vụ format :))

mrtien169

Cho e xin bản đồ của Đà Nẵng và HCM

Bro có thể cho em xin hai bản đồ của Đà Nẵng và HCM ko vậy.
E dùng 3250 à. Thankssss=D>

hungO2nokia

bác nào thử so sánh n78 và n82 , xem dòng nào hơn

về chụp hình thì N82 hơn nhiều (N82 thì 5 megapixel hỗ trợ đèn flashXenon còn N78 thì chỉ có 3.2 không hỗ trợ đèn flashXenon),riêng về các ứng dụng và kể cả nghe nhạc thì N78 hay hơn và hỗ trợ hơn nhiều.

hungO2nokia

hack bằng hellocarbide vẫn không được em ơi:(,anh đã thử từ tối qua đến giờ rồi.:((

Status
Không mở trả lời sau này.