• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

được quá đi chứ. đem ra nokia care nói là sau khi up firmware thì sóng không ổn định.... bịa đại ra.
Hoặc là đem ra tiệm lớn kiu nó chạy chương trình cho. N82 v30 có thể downware đó

habaolinh

Super V.I.P
Tự mình down nó mới máu chứ. Các bài up offline có đề cập đến downgrade đấy, chịu khó tìm lại nhé.

phongtinh

vấn đề downgrade khá phức tạp! nếu bạn muốn downgrade cho OS9.2 bạn cần phải có Box (hộp chay chương trình) chuyên dụng cho dòng máy của bạn (có thể J.A.F cho dòng BB5 này)
Cái này bạn phải đem ra cho kĩ thuật làm thôi vì rất phức tạp và nguye hiểm nữa!
Chúc bạn vui!

dung1291985

vậy chứ giờ ntn? rất là lười cái win, còn cách giải quyết ko KJ?

Ko cần phải cài lại Win đâu, cách khắc phục đơn giản thôi, bạn cài cái ...

Windows Installer CleanUp Utility
Current Version: 2.5.0.1
Pricing Information: Free (None)
Supported Platforms:
95/98/ME/XP/NT/2000/2003

link ở đây nhé:
Mã:
http://download.microsoft.com/download/e/9/d/e9d80355-7ab4-45b8-80e8-983a48d5e1bd/msicuu2.exe
...rồi sử dụng nó dọn sạch bộ cài lỗi trong windows, sau đó bạn tiến hành cài lại từ tập tin mới down về là hết lỗi, lỗi này xảy ra khi quá trình tự thay đổi tập tin trước khi cài đặt hoàn tất, đại loại là như vậy, bạn thử rồi reply lại nha, mình nghĩ là sẽ hết bệnh đấy ;)

Chỉnh sửa cuối:

minhlee2019

vấn đề downgrade khá phức tạp! nếu bạn muốn downgrade cho OS9.2 bạn cần phải có Box (hộp chay chương trình) chuyên dụng cho dòng máy của bạn (có thể J.A.F cho dòng BB5 này)
Cái này bạn phải đem ra cho kĩ thuật làm thôi vì rất phức tạp và nguye hiểm nữa!
Chúc bạn vui!

Chắc phải vậy quá, vì mình search box chuyên dụng thì giá cũng không phải là mềm.

khoabonmat

Active Member
Bạn qua: ...... có khu vực Update và Downgrade cho tất cả các máy Nokia, không cần dùng Box chuyên dụng nhé. Bản thân mình làm con N82 rồi, nhưng ko dc, có sai một bước nên ko dc, nhưng nghe nói nhiều người đã làm rồi. Chúc bạn thành công....

spiderman_anhvu

Bạn qua: ...... có khu vực Update và Downgrade cho tất cả các máy Nokia, không cần dùng Box chuyên dụng nhé. Bản thân mình làm con N82 rồi, nhưng ko dc, có sai một bước nên ko dc, nhưng nghe nói nhiều người đã làm rồi. Chúc bạn thành công....

Bạn cho lại cái link đi!? mình cũng đang quan tâm đến vấn đề này.

Mình có thể down= USB, ai có nhu cầu pm cho mình.:D

bác down gì bằng USB, download à :))

Kojiro

Super V.I.P
Bạn cho lại cái link đi!? mình cũng đang quan tâm đến vấn đề này.

bác down gì bằng USB, download à :))

Do dẫn link sang nơi khác nên mình xóa link rồi. Bạn Pm mà xin link.

Còn down đây là down fw đó, chắc ảnh làm bằng phoenix, bạn ko biết à :-?

shemizuNin

Bạn vào link này: http://huhiho.com/box/index.php

Dán link bạn cần down vào Out of bandwitch, nhấn get, chờ 1 tí là thấy link download phía bên phải ngay.

Ko phải bạn bị ban IP mà là người up file bị hết bandwitch b-) Trong đó có mình :(

tiếp tục thanks ^^!mình down về rùi và xóa hết mấy cái cũ cài lại bản mới down nhưng vẫn bị tình trạng cũ!bấm vào nó out ra lai >"< chắc format máy lại wo huhu:((

Kojiro

Super V.I.P
tiếp tục thanks ^^!mình down về rùi và xóa hết mấy cái cũ cài lại bản mới down nhưng vẫn bị tình trạng cũ!bấm vào nó out ra lai >"< chắc format máy lại wo huhu:((

Bạn có cài vào bộ nhớ máy không? PM bạn cần dùng và tất cả của python đều cài vào bộ nhớ máy nhé! Rất chi là đơn giản!

Tson12345

Cần tìm phần mềm

ai có phần mềm báo cuộc gọi nhỡ nào mà hôk cần hack phone? chỉ cần cài vào là dùng đc hôk vậy:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.