• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

laogiade

chaj n82 là hay nhất ko mềm yéu như mấy cái kia cho đập thoải ko hỏng đâu mà sợ em đập oày nó đêk hỏng để mua cái mới

Mọi người đều đúng nhưng ko phải ai cũng mua máy mới mà chỉ có bác chủ topic mua thôi. Nếu đã chon được rồi thì báo mod closed lại

Đề nghị các mod có thêm nội quy mơi về những topic tham khảo ý kiến mua máy kiểu này. Nêu closed lại sau 3 ngày từ ngày lập topic. Thời gian đó đủ để tác giả thấy máy nào hợp với mình và cũng đủ để anh em spam chán chê:D

daobuoctrenmay

lỗi camera phụ còn đỡ đấy, tớ up firmware v31 cho con n95-1 xong còn ko dùng được camera chính cơ. Mang ra care 2 tuần rồi mà chưa xong đây

kiemvuongvn

ông này sang gúm! ông bạn tui cũng xài cái bàn phím Dell đó mà hơi bị nặng, cũng ko bít giá nhiu nữa, xài màn hình nhỏ tí lướt web sao đã = PC hay laptop bạn? đầu tư 1 cái đi :D

Thrash_metal

Lỗi nhảy ngày của N78

Không biết tại sao con N78 của tớ cứ thỉnh thoảng lại nhảy cách mấy ngày nhỉ? Mình không sync gì nhá, bạn nào biết chỉ cách khắc phục dùm với :(

vivataba

bạn cài chương trình nào vậy thử lùi lại ngày về 1 năm xem sao nếu không bạn chắc format may' rồi hack lại

abc4ever

tình hình là thấy mấy bàn phím ko dây của logitech đều ko xài đc với smartphone (pair đc mà hem có type đcT_T)
chả bik mấy cái mini keyboard dành cho palm ngày xưa xài đc hem nữa
^^
có ai test chưa

bremen

mình cũng có chút ý kiến
tốt nhất la gọi lên tổng đài mà hỏi,bạn mình o vn cũng vậy,gọi lên và họ hướng dẫn cho
ai nói Vodavon ko nhắn tin dc??Bremen tui đây ngon lành.
nhung mạng viettel thi muốn nhắn tin phai gọi tổng đài hỏi trước
chúc vui vẻ

TraiNgheoHn

Ừ cũng đúng đấy,bạn cứ gọi hỏi mấy em nhân viên sẽ rõ vì bên nước ngoài cũng có thể có 1 số nước 1 số tỉnh nó mới hỗ trợ cho bên Vn mình nhắn sang đây.

TraiNgheoHn

N82 lỗi thế mà tay GTCD bảo mình mua,tớ thích cái xenon của thằng này nhưng ghét cái bàn phím bé tí,bấm khó chịu. Ông nào tay to thì có mà khóc/

XiaoFeng040985

Hiện nay N95 8G đã có cách hakc FW mới ko cần cài app trk. bạn tự tìm nhé.

Em đã hack được FW rồi anh ạ nhưng em muốn cài App_trk để chơi được N-gage full cơ, thế mà không cài được sau khi em up lên FW 31. Mong anh và mọi người giúp em với.:(

zidane89

Không phải anh ơi, em hack theo kiểu Drakkarious và em hack sau khi vừa up lên firmware 04.60 của nó, máy chạy rất nhanh, ổn định, chỉ mỗi tội cài ứng dụng (tất cả chứ không riêng gì cái nào) phải sign.

Status
Không mở trả lời sau này.