• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

9xpk1993

trang 1 có link download phần mềm tạo key mà bạn . bạn download ve rồi điền imei vào là ok

link,phần mềm tạo key ở trang 1 bị lỗi rồi mình download không được. Ai giúp mình với. ~X(

9xpk1993

bạn ơi download cái đó về cài đặt nó ra cái x-plore thì lấy key ở đâu.

volamaster00

Tình hình là ko biết có ai đã thử Cr@ck bản 1.51 bằng 2 file Full của bản 1.43 chưa nhỉ ?
Mình làm hoài mà ko được có cao thủ nào cho ý kiến đi !

kienvp

Tình hình là ko biết có ai đã thử Cr@ck bản 1.51 bằng 2 file Full của bản 1.43 chưa nhỉ ?
Mình làm hoài mà ko được có cao thủ nào cho ý kiến đi !

chỉ 1.45 thôi bạn nhé .1.50vaf 1.51 không dùng được cách đó nữa .

anhchanbonmat

Bạn nói Photobook mình mới nhớ là sao photobook của mình xài lâu sao vẫn còn 14 ngày vậy ta

kissandbye

có cách nào làm với photobook ko bạn.Mà cái lcg mình crack xong rồi,nhưng ngu quá vào phần download lyric thế là tự nhiên bị check ol.H muốn crack lại thì thế nào:(.Mình vào thì không thể để bật một bài nhạc được(do bị check ol rồi) để crack.H có cách nào crack lại được mà không phải fomat máy không?

w2k

có cách nào làm với photobook ko bạn.Mà cái lcg mình crack xong rồi,nhưng ngu quá vào phần download lyric thế là tự nhiên bị check ol.H muốn crack lại thì thế nào:(.Mình vào thì không thể để bật một bài nhạc được(do bị check ol rồi) để crack.H có cách nào crack lại được mà không phải fomat máy không?

Bạn gỡ bỏ bản đó ra. kím bản 2 icon cài vào, chạy vài lần rùi gỡ bỏ bản 2 icon ra. c.r.a.c.k lại là chạy OK

DeathMagic

éc....huhu =_=' :(( hnay e hưng phấn quá lên down cái 1.51 về rồi crack = soceres mà k được =_=' khi vào nó cứ bắt check internet :| 1.51 k làm được = sorceres đúng hok :|

w2k

éc....huhu =_=' :(( hnay e hưng phấn quá lên down cái 1.51 về rồi crack = soceres mà k được =_=' khi vào nó cứ bắt check internet :| 1.51 k làm được = sorceres đúng hok :|

Đúng rùi. 1.51 đã fix, ko c.r.a.c.k đc bằng soccer

hinnja222

Cho mình hỏi, với cách này mình làm hoàn toàn thành công với X-plore và Smart Movie, nhưng riêng với Jukebox thì mình làm không được ??? :-??:-?? Vẫn bắt check ???? :-?:-?

nguyentanbinh

Well-Known Member
Cho mình hỏi, với cách này mình làm hoàn toàn thành công với X-plore và Smart Movie, nhưng riêng với Jukebox thì mình làm không được ??? :-??:-?? Vẫn bắt check ???? :-?:-?

- Jukebox thì làm tương đương với Smartmove nhưng khác một chổ là SmartMovie lúc phát nhạc thì out ra vào lại để lấy strings từ soccer cón jukebox thì bạn cứ để hát nhạc liên tục sau đó bấm Phím tắt để vào soccer rồi chọn option sau đó cho dòng thứ 1 rồi tiếp tục chọn dòng thứ 2 cho đến khi còn lại 2 hoặc 3 strings sau đó vào lại jukebox chép mã đăng ký vào rồi trở lại socer để bấm -1 sửa lại các string thành -2. Chúc e vui vẽ

hantinhtu_baby

Bác nào có Xplore 1.50 no fix +Máy tạo khóa xplo-kg-3rd cho em xin!
Chứ link trong topic lỗi hết rồi. thanks nhiều!