• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW Cho C6 -> 5800/5530/523x

Các Mod mình đưa ra có dùng tốt không, có Mod nào lỗi không

• Total voters
    105

LoiPT

bạn ơi cho mình hỏi. Mình dùng [CFW] C6v42 Refresh Verson - Phong Cách Mới by 7534286 20.04.2012 mà khi mình cài một số apps java vào thì khi restart máy thường bị nhấp nháy và không lên đc.lúc thì 2lần là lên, lúc thì cả chục lần vẫn không lên.nhưng tháo thẻ nhớ rùi bật thì lên luôn.vì mình cài apps vào thẻ.vậy thì có phải bị xung đột gì ko hay làm sao vậy bạn?
Thanks bạn trc?
bạn nên hỏi trong topic đó nha :) sẽ được chủ top hõ trợ :)

lonelymanct

Cho mình hỏi cách thay đổi cái hình nokia nền đen chữ trắng xuất hiện trước cái hình gif lúc khởi động như thế nào vậy??/ mình tìm hoài mà ko biết làm

khangvn

Cho mình hỏi cách thay đổi cái hình nokia nền đen chữ trắng xuất hiện trước cái hình gif lúc khởi động như thế nào vậy??/ mình tìm hoài mà ko biết làm

lấy file SplashScreen.mif bạn muốn thay chép vào rofs 2 resource/apps.repack>flash

vutranquang

Bạn cho mình hỏi có mod nào xóa cái thanh cuộn trong menu của cfw cho 5800 không bạn ?

bui_thanh_nam

hic cả này hôm nay mất mạng :(( khóc kô ra nước mắt, giờ đền anh em bằng 1 số Mod này :p

update 1 số mod mới ngày 7/9
Mod Trình xem ảnh kô quyét thư mục mình thích
ở file private\10202be9\200009FE.txt nhé

cái này mình đã test kỹ rùi nhé. mình thấy bên namtran cũng có 1 topic mà chưa test, chưa xem nữa kia :p ko bít dùng thế nào

bác cho e hỏi 2 cái mod thêm trình vdeo vs trình duyeetj ảnh vào menu nghe nhạc là như thế nào ạ...e bỏ vào ma k thấy có gì thay đổi

khangvn

Là khi mở menu chơi nhạc nó có thêm video,hình ảnh nữa đó.bình thường chỉ có thư viện nhạc,radio,ovi music