• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp FirmWare Hacked Các Dòng Máy S60v5

nobita2k

:| thế bh đi request có ai làm hộ k nhỉ :)

Oh yeah, ok r, làm đc r \-/

Chỉnh sửa cuối:

d617470

em mới wa pda nên k bk nhìu. K thấy ghi c5 03 nên em mới hỏi. Lzì mà ghê thế :-<

bunrieucua

em mới wa pda nên k bk nhìu. K thấy ghi c5 03 nên em mới hỏi. Lzì mà ghê thế :-<
Bạn chịu khó đọc và tìm hiểu kỹ lưỡng thì sẽ ra vấn đề ngay.Nếu ai cũng không đọc + tìm hiểu kỹ mà cứ vào 4rum là hỏi luôn như bạn thì những mod ở box này từ đâu mà ra?Những CFW pro từ đâu mà ra?Bạn thử nghĩ xem?Đam mê là học hỏi mà,đúng không????:-?

shido_katori

Active Member
Bạn chịu khó đọc và tìm hiểu kỹ lưỡng thì sẽ ra vấn đề ngay.Nếu ai cũng không đọc + tìm hiểu kỹ mà cứ vào 4rum là hỏi luôn như bạn thì những mod ở box này từ đâu mà ra?Những CFW pro từ đâu mà ra?Bạn thử nghĩ xem?Đam mê là học hỏi mà,đúng không????
lâu lâu mới nói dc 1 câu ra trò hả bạn hiền =))
c5 03 có dùng được k ạ?
nhìn ở #1 ko có của C5-03, muốn hack thì tự cook nha

hướng dẫn làm tại đây

cách Flash tại đây

mrng0k

Anh Trường Hân ơi! Cho em xin FirmWare Hacked
Của C6-00 FW V20.0.042. Cook Đơn Giản Cho Em Được Không Anh :((
Em Không Biết Cook. Nếu Anh Không Có Thời Gian Thỳ Cho Em Xin FirmWare Hacked
FW V20.0.042 Anh Nhé Thanks Anh Rất Nhiều

shido_katori

Active Member
Anh Trường Hân ơi! Cho em xin FirmWare Hacked
Của C6-00 FW V20.0.042. Cook Đơn Giản Cho Em Được Không Anh Click here to enlarge
Em Không Biết Cook. Nếu Anh Không Có Thời Gian Thỳ Cho Em Xin FirmWare Hacked
FW V20.0.042 Anh Nhé Thanks Anh Rất Nhiều
chưa biết thì tự cook, hồi trước mình cũng như bạn chứ có khác gì đâu, tập vài lần là quen, cách làm trên forum hướng dẫn rất kĩ rồi, chủ topic cũng có việc của bác ấy chứ :p

phuctho

bro ơi, up file đính kèm sang mediafire hoặc host khác dùm mình đi, down không được rồi.

quachphuthien_1

Có bản CFW nào cho C6-00 RM-612 loại bỏ hết những phần không cần thiết như Đồng bộ Ovi, danh bạn Ovi.....không hả Anh em...

bunrieucua

Có bản CFW nào cho C6-00 RM-612 loại bỏ hết những phần không cần thiết như Đồng bộ Ovi, danh bạn Ovi.....không hả Anh em...
Topic này chỉ làm (và tổng hợp) all FW nguyên bản + chỉ thêm file hack (vĩnh viễn) vào thôi bạn nhé!

quachphuthien_1

Topic này chỉ làm (và tổng hợp) all FW nguyên bản + chỉ thêm file hack (vĩnh viễn) vào thôi bạn nhé!
Thanks VIP...vậy cho mình hỏi là có bản CFW nào cho C6-00 RM-612 loại bỏ hết những phần không cần thiết như Đồng bộ Ovi, danh bạn Ovi...loại bỏ hoàn toàn các phần khởi động theo máy như Danh bạ, tin nhắn như những bản CFW dành cho 5800 không vậy...Nếu có có thể cho mình xin cái link để tải nhé...best regard...

bunrieucua

Thanks VIP...vậy cho mình hỏi là có bản CFW nào cho C6-00 RM-612 loại bỏ hết những phần không cần thiết như Đồng bộ Ovi, danh bạn Ovi...loại bỏ hoàn toàn các phần khởi động theo máy như Danh bạ, tin nhắn như những bản CFW dành cho 5800 không vậy...Nếu có có thể cho mình xin cái link để tải nhé...best regard...
Mình không dung C6 nên không rõ nữa.
Nhưng theo hiểu biết của mình thì các bản OFW này không xóa được các phần mềm mặc định của máy đâu.
Vì hầu như nó nằm trong CORE hết rồi.
Nếu bạn biết edit CORE thì có khả năng là làm được.

quachphuthien_1

Mình không dung C6 nên không rõ nữa.
Nhưng theo hiểu biết của mình thì các bản OFW này không xóa được các phần mềm mặc định của máy đâu.
Vì hầu như nó nằm trong CORE hết rồi.
Nếu bạn biết edit CORE thì có khả năng là làm được.
Trước giờ mình chỉ dùng CFW cho 5800 thôi ( trong đó có một bản CFW của bạn) thật sự mình không biết gì về edit CORE..bạn có thể cho mình biết MOD nào hoặc MEM nào biết nhiều về C6..mình sẽ liên lạc và nhờ giúp đỡ...