• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp FirmWare Hacked Các Dòng Máy S60v5

dieoflove

có cái cfw nào dành cho c6 ko ạ. em tìm toàn c6 cho đủ các đời máy trong khi c6 ko có :((. bản nào tốt nhất ạ :(

Anh xem lại dùm em sao cái RP_patches.zip em dowload k được, nhấp vào tải nó nhảy ra trang trống. k có tập tin. Em cảm ơn anh trước.

hoangha987

ban oi cho minh hoi minh co cai dt 5800 truoc fw la 52.0.007 co tieng viet va ban phim co dau.ma bay gio minh up len nhung van la fw 52.0.07 vay ma kh co tieng viet ma cung chang co ban phim co dau nua.ban co fw co kh co the giup minh dc kh?thank ban nhieu

whithme

giúp em tim fw cua 5230 rm 593 dc k admin
hix,em co kay này mà khó tìm quá

Bác chỉ việc kiếm soft NaviFirmPlus về.
1-chạy NaviFirmPlus.
2-tại cột đầu tiên chọn tên máy "Nokia 5230(RM-593)".
3-sang cột thứ hai chọn phiên bản fw.
4-sang cột thứ ba chọn fw theo dòng máy (cái này bác chọn theo code của máy hoặc khôg cũng được).
5-tại cột 4-khung đầu tiên là các file bác cần tải về, chọn tất cả để tải về. sau đó là kéo nó về thui(dùng idm tải cho lẹ).
6-ok đã xong!?

whithme

ban oi cho minh hoi minh co cai dt 5800 truoc fw la 52.0.007 co tieng viet va ban phim co dau.ma bay gio minh up len nhung van la fw 52.0.07 vay ma kh co tieng viet ma cung chang co ban phim co dau nua.ban co fw co kh co the giup minh dc kh?thank ban nhieu

Bác này nói chơi hay nói thiệt vầy? Bác xem lại các cài đặt trong máy xem.:-?

darkstorm88

bạn ơi, Cho mình xin file Rosf2 để hack máy nokia 5800 Fw 60.003 nhé! Thank
Có pro nào rảnh làm ơn post 1bài hướng dẫn anh em cách add rompatcher vào mấy cái fw mới này giùm đi....em thử add vào cái fw 60 như ở fw 52 của 5800 rồi flash bằng JAF toàn bị die phone thôi..́nản không chịu được....thank các bác trước nhé!!!!!

LoiPT

Có pro nào rảnh làm ơn post 1bài hướng dẫn anh em cách add rompatcher vào mấy cái fw mới này giùm đi....em thử add vào cái fw 60 như ở fw 52 của 5800 rồi flash bằng JAF toàn bị die phone thôi..́nản không chịu được....thank các bác trước nhé!!!!!
bạn chỉ cần thả nguyên File của Rompatcher đã được bung ra thôi mà, thêm 1file hack kèm theo nữa là OK, đừng thêm gì cả, trên Box có nhiều hướng đã hack đơn giản bạn có thể tự làm nếu không ưng ý vs các bản ở đây
có thể tam khảo cách sau: hack s60v5 bằng norton

darkstorm88

bạn chỉ cần thả nguyên File của Rompatcher đã được bung ra thôi mà, thêm 1file hack kèm theo nữa là OK, đừng thêm gì cả, trên Box có nhiều hướng đã hack đơn giản bạn có thể tự làm nếu không ưng ý vs các bản ở đây
có thể tam khảo cách sau: hack s60v5 bằng norton
bạn có thể dẫn cho mình đường link hướng dẫn bung cái rompatcher đó không ..mình gà quá không hiểu gì nhiều...mong bạn giúp đỡ nhiều ..thank bạn

duyvh1712

Nếu máy bạn đã flas v60 gốc rồi mà chưa hack thì bạn download file này về rồi dùng cer và key của bạn nhập vào là có file hack luôn hà, rất đơn giản và nhanh chóng.mình nghĩ file này có trên diễn đàn rồi nhưng mình up lên cho bạn lấy nhanh hơn, bảo đảm link không die đâu.

http://www.mediafire.com/?61isvq6vpi3pp91

babykid

có ai biết mod bỏ chữ UNLOCK và chữ ANSWER trong khi nhận cuộc gọi đên ko ??? và cái mod bỏ dòng SWIPE TO UNLOCK sao vẫn còn cái chưc TM nhỏ nhỏ vậy, muốn xoá nó thì bằng cách nào???