• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp FirmWare Hacked Các Dòng Máy S60v5

quachphuthien_1

Cho mình hỏi là có thể dùng các bản CFW cho 5800 được edit lại từ các FW gốc của C6-00 để JAF vào lại C6-00 được không...

Orbit

Các bạn ơi, cái file đính kèm của bạn Truonghan, sao mình down về không được,
Ai có up cho mình xin với.

Với lại cái link load Firmware hack, mình load về rồi dùng phonix up luôn là được phải không ạ.

Mong các ban chỉ giúp
Xian cám ơn.

Jay_Chou

Active Member
Các bạn ơi, cái file đính kèm của bạn Truonghan, sao mình down về không được,
Ai có up cho mình xin với.

Với lại cái link load Firmware hack, mình load về rồi dùng phonix up luôn là được phải không ạ.

Mong các ban chỉ giúp
Xian cám ơn.

bạn hack máy gì vậy?

ndlinhbg

nhug minh dung n97 mini , minh can co file hack de tu cook ma , ban chi minh cach hack dc ko ? Thanks truoc ! Sr minh dag dug dt , ko viet tieng viet dc

Orbit

bạn hack máy gì vậy?

Mình đang h@ck con N97 FW 22, RM-505.
Mình đã down cái firmware h@ck rồi, nhưng cái patch đính kèm thì ko down được.

Các bác có thì cho em xin cái link bản CFW của em N97 nì với, để em up luôn cho lành.

Cái nữa là máy mình có pro.code là 0576208 nhưng vào Navifirm thì chỉ có 576209 và 576207 chứ ko tìm ra cái 208... Vậy mình load đại cái nào cũng được hay sao ạ.

Cám ơn nhiều

hiepa2

Mong sớm có N97 mini RM-555 v30.0.4, tham up lên tận hưởng mà giờ cài phần mềm cực quá:(

enbac87

sao em dow tap djnh kem vw ma hok dc bac oi. xem laj cho em kaj hay cho kaj link khac dj bac oj

trilonelynb

đứa bạn mình nhờ flash con x6 nhưng nó dùng hàng xách tay từ HQ về thỳ bây h dow từ navifirm lấy fw của VN hay HQ đây các bác