• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FLaSh liTe AniMaTiOnS tuyệt đẹp cho tất cả dòng máy Nokia

JuRay-Duan

mình cài Flash lite 2.1 rồi nhưng ko biết cách sử dụng bạn có thể hướng dẫn cụ thể đươc ko
Cài flash lite song bạn mở nó lên và tìm đến các file *.Swf mà bạn vừa down ở trên về rồi mở lên và thưởng thức thôy, pm đã dc việt hóa, cũng zễ sử dụng mà bạn :)

Posted via Mobile Device

tandat2104

Cài flash lite song bạn mở nó lên và tìm đến các file *.Swf mà bạn vừa down ở trên về rồi mở lên và thưởng thức thôy, pm đã dc việt hóa, cũng zễ sử dụng mà bạn :)

Posted via Mobile Device

chỉ mở thôi chứ ko làm screen saver tự động đc à
chẳng lẽ mỗi lần cần lại phải mở à:-?

NGUYENTRANDUNG

Bạn không thể cài đặt những tập tin Flash ở trên thành một screen saver trực tiếp. Nhưng bạn cũng có thể thực hiện cách này:
1. Mở tập tin Flash mà bạn cần.
2. Sử dụng Jbak Taskman hoặc những ứng dụng khác có khả năng quản lý tác vụ chạy ẩn.
3. Tìm đến tác vụ Screensaver[100056cf]0004 và thực hiện đóng nó, cũng có thể lệnh đóng là Kill chẳng hạn.
Bạn sẽ có thể xem các tập tin flash này như screen saver trong thời gian dài mà không bị làm gián đoạn

onlylove80

Nhưng tóm lại là N70 không thể cài làm hình nền được đâu. chỉ xem được thôi:( muốn cài làm hình nền thì phải sử dụng soft giả lập WinXP các ban ah.

xuanbach

có loại dành cho e63 không bác ơi? trông đẹp quá nhưng không dùng được

tanpossible

Đọc kỹ bài hướng dẫn trước khi đặt câu hỏi nhé! Đừng nói là không biết chữ.

Làm gì mà bắt bẻ người ta ghê thế bác.Đụng chạm tự ái sao?Có lẽ mới dùng symbian nên còn bỡ ngỡ thôi.Đâu phải ai cũng rành điện thoại!

hugon72

Làm gì mà bắt bẻ người ta ghê thế bác.Đụng chạm tự ái sao?Có lẽ mới dùng symbian nên còn bỡ ngỡ thôi.Đâu phải ai cũng rành điện thoại!
Xem ra ku tanpossible có thành kiến với MOD MinhThang gớm.Người ta có chức có quyền,hehe,vô PDA ai cũng phải giỏi, phải học hỏi....(kéo post xong bài này MOD để ý mình lun):(

0988345352

:D:DĐây là tổng hợp tất cả FLaSh liTe AniMaTiOnS tuyệt đẹp cho tất cả dòng máy Nokia mà mình sưu tầm được mời anh em cùng thưởng thức:p

>:)Bên dưới sẽ là tất cả các tập tin swf. Bạn có thể thiết lập nó như màn hinh chờ tuyệt đẹp và sinh động cho chiếc điện thoại yêu quý của bạn.
Tất cả những gì bạn cần là Flash lite nếu điện thoại của bạn chưa cài đặt:D:D

Nếu cần các bạn có thể tải Flash lite 2.1 việt hóa của bạn jimmyvn88 mình up bên dưới nhé:D
:DMở hàng lè:p:p

Sao mình cài đặt file .swl thì nó ra musicplay và ko đi đến đâu cả.. mình dùng 7610. các bạn jup với