• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FLaSh liTe AniMaTiOnS tuyệt đẹp cho tất cả dòng máy Nokia

JuRay-Duan

Sao mình cài đặt file .swl thì nó ra musicplay và ko đi đến đâu cả.. mình dùng 7610. các bạn jup với

File Swf kô phải file cài đặt, chỉ cần chép vào đt rồi dùng phần mềm Flashlite để mở thôi.

quangtuan13

em cai` cai' flashlite 2 len thi khi vo^ thi` toan` bi. khoi? dông. lai. nguô`n thôi giu'p em voi' em dung` N7610

secotran

mình vừa cài xong flashlite nên chưa biết ra sao.nhung mình cảm ơn nhé tác giả.

phuonggm

đề nghị anh nguyentrandung quay lại topic làm 1 bài hướng dẫn cho s60v2. E đã cài và ko hiểu nó để làm j
Posted via Mobile Device

ngochienle

file đồng hồ dạng swf thì mình có 1 đống nhưng không biết làm thế nào để cài làm hình nền hay màn hình riêng
mặc dù đã cài flash 3.0 rồi nhưng cũng chỉ để xem cho đẹp thôi, sao s60 không hỗ trợ cài file flash làm hình nền và màn hình riêng dễ dàng như s40 nhỉ
Với s40 chỉ cần ấn tùy chọn=>chọn nội dung flash=>cài làm hìn nền là ok ngay ( như con 6300 của mình chẳng hạn)
còn với s60 thì mình chịu ks làm thế nào

Last edited by a moderator:

lecong1978

mặc dù đã cài flash 3.0 rồi nhưng cũng chỉ để xem cho đẹp thôi, sao s60 không hỗ trợ cài file flash làm hình nền và màn hình riêng dễ dàng như s40 nhỉ
Với s40 chỉ cần ấn tùy chọn=>chọn nội dung flash=>cài làm hìn nền là ok ngay ( như con 6300 của mình chẳng hạn)
còn với s60 thì mình chịu ks làm thế nào
Bạn à bạn có phần mềm flash 3.0 hã cũa S60v2 hã bạn nếu có thể bạn cho mình xin cái địa chỉ tải về cho N70 của mình dc kg vậy vì mình đang sài flash 2.1 à cảm ơn bạn trc ne

Whinny

Đúng gòi.link vẫn ok bạn ạh:
nhân tiện thêm vài cái plash cho anh em xài chơi nhỉ:;;)

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

cứ post lên ai thíc thì thì dùng
ai không thíc thì thì đừng nói lời cay đắng nha :D