• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

satthumuhn1

bác nào có biết mod cái biểu tượng trình quay số mặc định thành hình khác được ko vậy??? :D
mod thành 3 chấm tròn nhỏ giống home screen của sym^3 được ko thế :p

bad204

Member
bác nào có biết mod cái biểu tượng trình quay số mặc định thành hình khác được ko vậy??? :D
mod thành 3 chấm tròn nhỏ giống home screen của sym^3 được ko thế :p

Cái này do theme quyết định mà

shido_katori

Active Member
kiếm mấy cái themes của giulio7g cài vô. Đa số mình thấy có thay đổi nút dialer, media trong media bar, nút danh bạ và delete trong trình dialer nữa.

bunrieucua

kiếm mấy cái themes của giulio7g cài vô. Đa số mình thấy có thay đổi nút dialer, media trong media bar, nút danh bạ và delete trong trình dialer nữa.
Chủ yếu muốn thay cái mặc định ấy chứ.Chứ cài theme thì đầy ra đấy.Mod làm gì nữa:))

bachbach1234

các bạn co mod nào thêm mục photo brown vào photo suitui và thêm mục PHÁT LẦN CUỐI VÀO MUSIX SUI không vậy...chỉ giùm mình với cac bro

ban bunreucua trả lời giùm mình với bạn ơi\

bad204

Member
các bạn co mod nào thêm mục photo brown vào photo suitui và thêm mục PHÁT LẦN CUỐI VÀO MUSIX SUI không vậy...chỉ giùm mình với cac bro

cÁi này hỏi bác ngviethoa là ra ngay

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

AI bảo thế.Một phần thôi bé nhé=))

bé nào? đập cho tan thớt bây giờ

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

cái này có file dc mod lại ở trren rồi
thêm photo rhif bung fie cài ra rùi ném vào rosf2

lanngoccuaanh

Bạn có mod nào mà khi xem ảnh tự quay đc ko nhỉ? quay kể cả khi tắt cảm biến xoay ấy nhé. cho mình xin với?????

satthumuhn1

Bác nào tìm ra cái mod thay đổi bàn phím quay số thành 3 chấm tròn như sym^3 đi :D
đang dùng cfw c6 cho n97 mini của bác admin nxhoang90,bác ấy mod mặc định bàn phím quay số thành hình 1chấm tròn,em thấy xấu quá,muốn quay về mặc định hoặc 3 chấm cho đẹp nhưng bác ấy ko chỉ cho em :p
bác nào biết mod cái này chia sẻ anh em đi :D

bachbach1234

cái file của ngviethoa nói nó nằm ở đâu mà lúc sáng đến chừ minh tìm không thấy hả bạn...giúp mình thì giúp cho trót đi mà...minh đang cần gấp lắm...hi..chominh link nge

cái này có file dc mod lại ở trren rồi
thêm photo rhif bung fie cài ra rùi ném vào rosf2

Thành viên cấp 1

Thanks
2

cái file của ngviethoa nói nó nằm ở đâu mà lúc sáng đến chừ minh tìm không thấy hả bạn...giúp mình thì giúp cho trót đi mà...minh đang cần gấp lắm...hi..chominh link nge

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

Thành viên cấp 1

Thanks
2

mình dung con X6 và bản CFW c6 nhé ngviet hoa...gắng giupminhf nhé

Chỉnh sửa cuối:

shido_katori

Active Member
Chủ yếu muốn thay cái mặc định ấy chứ.Chứ cài theme thì đầy ra đấy.Mod làm gì nữa
ông chỉ giỏi đâm sau lưng chiến sĩ >:) thế có cái mod đó chưa thì share đi !

bunrieucua

bé nào? đập cho tan thớt bây giờ
Dọa đập tan thớt mà mình còn thank cho hắn:-??
bad bao tuổi?Mình 1986;;)
Bạn có mod nào mà khi xem ảnh tự quay đc ko nhỉ? quay kể cả khi tắt cảm biến xoay ấy nhé. cho mình xin với?????
Chưa hiểu ý bạn lắm:-?
ông chỉ giỏi đâm sau lưng chiến sĩ >:) thế có cái mod đó chưa thì share đi !
Đâm hồi nào mà đâmX_X
Người ta bình loạn thế mà cũng "chém" người ta:(
Tui chả thích mod cái dialer đó nên không tìm hiểu:-??
Bữa nào rảnh tìm tòi rùi mod cho anh em vậy>:)
Thấy bảo là tìm cái svgb hình 3 chấm đó rùi thay vào file svgb(291) trong series60skins.mif

lanngoccuaanh

Khi tắt cảm biến tự xoay nghĩa là khi vào menu nó ko tự xoay đc mà mình xem cái mod chỉ xoay khi xem ảnh thôy, tức là khi xem ảnh nếu ta xoay ngang điện thoại thì có thể xoay ảnh í
giống cái browserlandscape là mò xoay trình duyệt web kể cả khi tắt cảm biến

À tiện thể cho mình hỏi: mình mod khóa phím kiểu C6 cho 5800 mà sao chỉ hoạt động đc thời gian đầu thôy, xài 1 lúc thì khi mở khóa phím ko thấy kiện dòng chạy ngang mà phải gạt nút gạt nhi?

bad204

Member
Dọa đập tan thớt mà mình còn thank cho hắn:-??
bad bao tuổi?Mình 1986;;)

Đâm hồi nào mà đâmX_X
Người ta bình loạn thế mà cũng "chém" người ta:(
Tui chả thích mod cái dialer đó nên không tìm hiểu:-??
Bữa nào rảnh tìm tòi rùi mod cho anh em vậy>:)
Thấy bảo là tìm cái svgb hình 3 chấm đó rùi thay vào file svgb(291) trong series60skins.mif

Đề nghị ko phân biệt tuổi tác =))..>:)

Ý bác này là ảnh tự xoay như của PhotoBrower, dù tắt Accel thì nó vẫn xoay khi xoay ngang màn í mà

shido_katori

Active Member
Hình như chỉ có photobrowser xoay thôi chứ cái photo mặc định mình nghĩ phải bật accelemetor. Chứ nếu lúc nào cũng landscape thì mấy tấm ảnh thuộc dạng đứng thì coi như thế nào...

bunrieucua

Khi tắt cảm biến tự xoay nghĩa là khi vào menu nó ko tự xoay đc mà mình xem cái mod chỉ xoay khi xem ảnh thôy, tức là khi xem ảnh nếu ta xoay ngang điện thoại thì có thể xoay ảnh í
giống cái browserlandscape là mò xoay trình duyệt web kể cả khi tắt cảm biến
À tiện thể cho mình hỏi: mình mod khóa phím kiểu C6 cho 5800 mà sao chỉ hoạt động đc thời gian đầu thôy, xài 1 lúc thì khi mở khóa phím ko thấy kiện dòng chạy ngang mà phải gạt nút gạt nhi?
Hình như chỉ có photobrowser xoay thôi chứ cái photo mặc định mình nghĩ phải bật accelemetor. Chứ nếu lúc nào cũng landscape thì mấy tấm ảnh thuộc dạng đứng thì coi như thế nào...
Không làm được bạn nhé.Như shido_katori nói đó:D

Đề nghị ko phân biệt tuổi tác =))>:)
Chắc chắn kém tuổi mình đây mà>:)