• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

vuchicuong123

nó điều chỉnh lại cái đặt equalizer để nghe hay hơn.
thư viện dll của N8
âm thanh nghe to hơn

bạn ơi mình dùng mod E7 icon một số icon bị lỗi tiếng việt thành ô vuông bạn fix lại đi. Minh thấy rất đẹp nhưng lại bị lỗi tiếc quá

shido_katori

Active Member
bạn ơi mình dùng mod E7 icon một số icon bị lỗi tiếng việt thành ô vuông bạn fix lại đi. Minh thấy rất đẹp nhưng lại bị lỗi tiếc quá
bạn cho mình hỏi ké 1 cái, nếu chuyển sang tiếng Anh thì xài bình thường phải ko ?

OverYou

Má ơi, tức chết đi được, có mấy cái mod nhẹ vài chục kb download hoài ko được. Sao bro ngviethoa ko up lên medifire.com có dễ hơn ko? Nên đổi tên mấy cái mod này thành 'download hoài ko xong' thỳ hơn! Bó máy...

OverYou

Bro cứ up lên Ziddu làm j thế? Down thỳ lâu mà nhiều lúc nó điên download ko được! Nản...

bad204

Member
Các bác phải hiểu cho bác ý chứ.ziddu up dễ hơn..
chịu khó dow từng cái 1 ăn ngay.cứ dow thành nhiều tab đến tết ko xong vài mod

Black_Cat999

mấy cái đường link pác úp lên ziddu , mình ấn cái nào cũng ko được , sao bạn ko up len Mediafire cho tiện .............^^

giangktkt

Member
Cái mod tạo thư mục bảo mật xài thế nào vậy. mình bo vao rosf2 rồi mà chẳng thấy có thư mục nào.hướng dẫn dùm mình

bachbach1234

các bạn co mod nào thêm mục photo brown vào photo suitui và thêm mục PHÁT LẦN CUỐI VÀO MUSIX SUI không vậy...chỉ giùm mình với cac bro