• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

mrquyen1993

oh mấy cái đấy ko ăn thua j đâu mình sài dt trước bạn nên thử lâu rồi từ hồi bọn pnht nó ra cái hack bằng file .uda lúc đc lúc ko

chjpkute

co ai bít tạo file hidden họat động kô chỉ mình biết vơj' mơj đang tập mod hi

bunrieucua

cho mình hỏi cái có ai đã từng add rompacher hay insta... j` đó vào FW gốc để hack chưa ?
bạn gái mình có con 5530 ngày trước add thì đc , nhưng bây h FW mới add vào toàn bị lỗi ovi store ko biết khắc phục thế nào đc mong chỉ giáo
tại cô ấy cứ thích dùng FW gốc nhưng muốn cài mấy cái theme nên ngai sigsis có bạn nào fix đc thì hộ mình cái
thank!^^
FW gốc cook xong thường chết Ovi Store bạn nhé.Chấp nhận thôi.
Cook xong down cái Ovi Store khác cài lại nhe.:D
---------------------------------------------------------------------
Hỏi mọi người chút:
Trong rofs2\resource\apps
Mình đã set cái Startup.gif làm màn hình khởi động rồi.
Bây giờ mình xóa cái Startup.mif còn lại đi có sao không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

Ý bạn là giề? Flash xong có luôn thư mục Hidden trong ổ đĩa á? :-?

tức là mod ẩn giấu tư liệu vào file hidden tren thẻ đó .ko muốn galery quét anh và video ở đó nếu có hoăc biêt thi chỉ giao

xautraiking

---------------------------------------------------------------------
Hỏi mọi người chút:
Trong rofs2\resource\apps
Mình đã set cái Startup.gif làm màn hình khởi động rồi.
Bây giờ mình xóa cái Startup.mif còn lại đi có sao không nhỉ?

File splashscreen mới là hình khởi động bạn ak`... file gif thì bạn set trong 101f8763 ấy

samiboy007

là mod đèn màn hình đang từ sang bình thường chuyển sang sáng yếu rồi mới chuyển qua tối thui....

ah.thì ra là thế.zị màn hình đag bình thườg.khóa phím xong.màn hình đen thui lun (chả pấm nút nào đc hết ) khoảng 30s ,màn hình mới hjện thanh mở khóa.thj đã xàj mod j nhỉ.hjchjc. Chả pít fix lỗj ấy thế nào nữa

bunrieucua

File splashscreen mới là hình khởi động bạn ak`... file gif thì bạn set trong 101f8763 ấy
Oài, cái đấy biết rồi.
Cái file Startup là cái hiện lên sau màn hình Splashscreen.mif cơ mà=))
Ý mình mún hỏi là:
Mình set cái Startup.gif(mà mình đã thêm vào) rồi thì xóa cái Startup.mif trong resource\apps đi có sao không.Mún là mún biết cái đó:-?
Chả bít có hiểu ý mình hỏi không nữa:(Bó tay!:mad:)

samiboy007

thử xóa bỏ fjle đó đj.test thử là pít chứ j.tuj ngĩ chắc là k sao.nếu k co .mif đó thì khj khởi độg màn hình sẽ trắng lâu hơn rùi chuyển thẳg wa .gjf lun.

bunrieucua

thử xóa bỏ fjle đó đj.test thử là pít chứ j.tuj ngĩ chắc là k sao.nếu k co .mif đó thì khj khởi độg màn hình sẽ trắng lâu hơn rùi chuyển thẳg wa .gjf lun.
Hic.Tại vào resource\apps\... định xóa cái startup.mif đi và giữ lại startup.gif thôi nhưng lại thấy có 2 cái startup.r01 + startup.r96:(
Nghĩ là mấy cái file ngôn ngữ luôn đi kèm file mif --> sợ xóa file mif đi sẽ lỗi.Chả ai biết tành cái này 1 chút nhỉ:mad:)Hỏi cho dễ:|