• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

nhoxjnhzai

uh..cái này ok rồi đó bạn...bạn thử viết cod thêm ẢNH CUỐI CUNG XEM VÀO CHO NÓ ĐẸP NHÉ...HEEHEEHEEH HÊ
AH...VỚI BẠN CÓ CÁCH LÀM CHO CAMERA QUAY HÌNH...CHỤP ẢNH FULL MÀN HÌNH LUÔN ĐƯỢC KHÔNG BẠN

hahaaaaa.Hên xui thôi bạn ạ.
Cái FULL Screen thì chịu

bachbach1234

BẠN CÓ CÁCH NÀO ĐỂ DÙNG ĐƯỢC BỘ OFFICE CỦA X6 KHÔNG BẠN..CHỈ ĐỌC ĐƯỢC FILE AH..ĐẾN KHJ MÌNH SOẠN THẢO THÌ BỊ NÓ ĐÒI LIENCER...MÀ TÌM MÃI CŨNG KHÔNG THẤY MỤC NHẬP LIENCER???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

samiboy007

ai chỉ mình cách chỉnh sưả mod ẩn hjện icon với. (mình mún ẩn những icon đã có trog musicsuite.vd dzmusickey là chỉ nằm trog menumusic thôi chứ k nằm ngòai menu.)

coc3k

Member
mod swipe unlock n8 có thể đưa vào fw 5233 được không bạn còn nếu đưa vào được thì mình đưa vào rofs2 hay là rofs3 bạn.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

ai chỉ mình cách chỉnh sưả mod ẩn hjện icon với. (mình mún ẩn những icon đã có trog musicsuite.vd dzmusickey là chỉ nằm trog menumusic thôi chứ k nằm ngòai menu.)

bác ngviethoa chỉ e kái này với.

luckyno2

bác ngviethoa chỉ e kái này với.

Mở file music_matrix_items.xml ra search, VD như là tôi muốn xóa cái stop music nhá, trong âm nhạc thì nó có tên là music timer, vậy thì mình search với từ music timer, nó hiện ở đoạn nào cả xóa cả cụm từ <mm:item count="1" template... cho đến </mm:item>. Như thế này này:
<mm:item count="1" template="logical_template_6" id="msuitefmradio">
<mm:menuitem name="musicsuite_loc:R_MUSICHOMESCREEN_OPTIONS_OPEN" event="key:select" position="1" />
<mm:menuitem name="musicsuite_loc:R_MUSICHOMESCREEN_OPTIONS_HELP" event="custom:musicsuitehelp" position="2" />
<mm:eek:utput alias="mul_title">
<mm:text value="Music Timer"/>
</mm:eek:utput>
<mm:eek:utput alias="mul_detail">
<mm:text value="Sleep timer for music"/>
<mm:eek:utput alias="mul_icon">
<mm:image application_uid="0x20036d13"/>
<mm:event event="key:select">
<mm:action service="Service.ActionHandler" interface="IDataAction">
<mm:command name="Execute">
<mm:key>
<mm:key name="plugin_id" type="uid" value="0x10282E5F"/>
<mm:key name="data">
<!-- At least one sub element is required in the data key. -->
<mm:key name="type" type="string" value="launch_application"/>
<mm:key name="launch_method" type="string" value="cmd_line"/>
<mm:key name="application_uid" type="integer" value="0x20036d13"/>
</mm:key>
</mm:key>
</mm:command>
</mm:action>
</mm:event>
</mm:item>
Bạn thử xem có được không :)

samiboy007

Mở file music_matrix_items.xml ra search, VD như là tôi muốn xóa cái stop music nhá, trong âm nhạc thì nó có tên là music timer, vậy thì mình search với từ music timer, nó hiện ở đoạn nào cả xóa cả cụm từ <mm:item count="1" template... cho đến </mm:item>. Như thế này này:

Bạn thử xem có được không :)

bạn lại k hjểu ý mình r.
Mình mún ẩn những icon đã add trog musicsuite ấy.
Vd.khj cài musicstop thì nó nằm trog phần ứng dụng,đồng thờí cũng nằm trog menu music (music suité).bây gjờ mình mún ẩn cái nằm bên phần ứng dụng.

luckyno2

bạn lại k hjểu ý mình r.
Mình mún ẩn những icon đã add trog musicsuite ấy.
Vd.khj cài musicstop thì nó nằm trog phần ứng dụng,đồng thờí cũng nằm trog menu music (music suité).bây gjờ mình mún ẩn cái nằm bên phần ứng dụng.
sao lằng ngoằng thế, tức là ẩn trong thư mục ứng dụng chứ gì X_X

coc3k

Member
sao mình đưa mod swipe unlock n8 cho wf gốc 5233 rùi mà flash thì vẫn không có là sao bạn. Hjxhjx