• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

nhoxjnhzai

hình như mif bên trong nó là svg hay svgb thì extral svg ra rồi convert sang png là xem đk trên pc mà

ducchibk

các bạn cho mình file Giới Thiệu của nokia 5800 nằm trong phần nào vậy các bạn và xin chỉ giúp em chỉnh sửa thông tin khi nhấn *#0000# chỉnh sửa về tên mình , em đã chỉnh trong thư mục version rùi nhưng không hết. tks very nhiều các bạn......

luckyno2

các bạn cho mình file Giới Thiệu của nokia 5800 nằm trong phần nào vậy các bạn và xin chỉ giúp em chỉnh sửa thông tin khi nhấn *#0000# chỉnh sửa về tên mình , em đã chỉnh trong thư mục version rùi nhưng không hết. tks very nhiều các bạn......
bạn dùng fw gốc à? nếu là cfw C6 thì nó có hết trong version rồi...

luckyno2

mình dùng file đã cook C6 rùi, nhưng mình tìm mãi không biết file giới thiệu trong nokia nằm trong đâu.

hajzzzz, phiên bản và ngày phiên bản phần mềm ở SW. Phiên bản tùy chỉnh và ngày tùy chỉnh phiên bản ở customersw. Bộ ngôn ngữ ở Lang. Kiểu và loại ở product. Nếu không được nữa thì mình chịu :|

samiboy007

hajzzzz, phiên bản và ngày phiên bản phần mềm ở SW. Phiên bản tùy chỉnh và ngày tùy chỉnh phiên bản ở customersw. Bộ ngôn ngữ ở Lang. Kiểu và loại ở product. Nếu không được nữa thì mình chịu :|

Hình như pạn ấy hỏj k phảj là káj này.ý pạn ấy là chỉnh kái phần gjớj thjệu nokia thì phải.