• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP MOD / THẢO LUẬN KINH NGHIỆM COOK FIRMWARE N97,N97MINI CHO S60V5

Status
Không mở trả lời sau này.

hlmasterchief93

cho hỏi cách sửa lỗi nhấp nháy màn hình khi gọi đến và add lại Notes (Ghi chú) ?
và cái mod này + Mod nghe nhạc của Galabuon + Music v15.2 để làm gì vậy :-?
với lại có cách nào hiện lyrics lrc trong Music player mặc định ko ? :D

minhthang772

mod Galabuon + Music v15.2 đưa vào fw nghe nhạc ko dc hay bị rè hơi nhiều có ai gặp tình trạng như mình ko

Nhoxly00

đúng là không hay cho lắm. em lấy code nhạc từ FW gốc 5800 và Music 152 của bác Ngviethoa nghe ấm hơn, em dùng 5233. hihi

minhthang772

vậy cho mình xin cái mod Music v15.2 đi hình như cái đó mới dc nokia cập nhật cho phần mềm nghe nhạc mặc định

Nhoxly00

bác vào chú ý có toppic của bác Ngviethoa đó. vào đó kiếm, chứ mấy mod mình quăng lung tung h không biết đường kiếm ><

OverYou

vậy cho mình xin cái mod Music v15.2 đi hình như cái đó mới dc nokia cập nhật cho phần mềm nghe nhạc mặc định

Trong topic này tôi chẳng có post lên rồi đó sao? Mod nghe nhạc của Galabuon + Music v15.2 đó hok thấy à? >:)

rylthanhhai

các bro cho hỏi: mình định cook thêm vào rofs2 và jaf lại, có khi nào bị die fone ko vậy? :(

Status
Không mở trả lời sau này.