• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

Khoaaaa

Active Member
A,thế ra fải nối file rar à,hèn chi hai cái 002,003 ứ giải nén dc,mà cái 001 thì dc,thế fải nối 3 cái lại hả mấy bác

anhthe250790

chẳng biết dùng sao nữa ai hướng dẫn cụ thể đi có ảnh càng tốt :(
cái phầ 2 và 3 thì chịu không giải nén được chán

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Mấy cái film tiết tấu nhanh kiểu này mình khoái nhất :D. Cố gắng update cho đủ bộ Larva nhé bạn \-/. Lúc nào rảnh mình down luôn một thể :p

À giờ mới để ý thấy bọn này nghịch bẩn quá =))

votinh484

bạn nào có phim ''My Own Swordsman (2011) - Võ Lâm Ngoại Truyện" ko up lên cho anh em xem đi, mình thấy bên Hdvietnam có phim này rùi nhưng mà mạng nhà cùi wa không down được
thank nhiều

NTiolanDatluu

bạn nào có phim ''My Own Swordsman (2011) - Võ Lâm Ngoại Truyện" ko up lên cho anh em xem đi, mình thấy bên Hdvietnam có phim này rùi nhưng mà mạng nhà cùi wa không down được
thank nhiều

sẽ có hàng :D, vì mình đang up dở mấy phim nữa nên sẽ up sau!

dungtuyet1

bõ lên top rùi chủ thớt liệu mà làm cho a e nhé=))nói thế thui chứ ae mỗi người 1câu ủng hộ chủ thớt nhé ai có thời gian thì giúp 1 tay riêng tớ thì bó tay chỉ quen thanks và hưởng thụ thoai=))

NTiolanDatluu

bõ lên top rùi chủ thớt liệu mà làm cho a e nhé=))nói thế thui chứ ae mỗi người 1câu ủng hộ chủ thớt nhé ai có thời gian thì giúp 1 tay riêng tớ thì bó tay chỉ quen thanks và hưởng thụ thoai=))

vì conver và upload lên rất lâu nên mình k nhanh đc, từ từ sẽ có hàng! :p