• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

thấy các bác nc mà k hiểu lém. Cm là j vậy các prồ,
Không biết thì hỏi
Muốn giỏi phải học...

là trả lời lại đó ( comment ) :D

Công nhận xem phim Resident Evil hay thật ! Ban đầu cảnh giết chóc hơi quá ,nhưng xem hết phần 1 chuyển sang phần 2 lại thấy hay ! Tui thích phim viễn tưởng thế này :D Có phim nào kiểu kiểu như thế này thì Up luôn nha :p

công nhận seri phim này hay! :D

đang có 1 số phim mới mình sẽ up từ từ

Khoaaaa

Active Member
à chủ thớt,cái pm exe trên ở tab một là chia,còn tab hai là ghép fải ko,nếu fải thì tab ba là gì thế

phim hay và vui,công nhận hai con sâu nghịch bẩn wá tời,thank nhìu hen

abcdeftuan

à chủ thớt,cái pm exe trên ở tab một là chia,còn tab hai là ghép fải ko,nếu fải thì tab ba là gì thế

phim hay và vui,công nhận hai con sâu nghịch bẩn wá tời,thank nhìu hen
tab 3 để check mã MD5 thường dùng cho các file lớn để kiểm tra tính toàn vẹn của file

Còn mã MD5 là j thì bạn đọc ở đây :MD5 (Message-Digest algorithm 5) là một thuật toán mã hoá, theo chuẩn RFC 1321 (http://tools.ietf.org/html/rfc1321). Các chương trình mã hoá (tính) MD5 thường được gọi là MD5Sum. Nó được dùng để tạo ra một chuỗi 128 bit duy nhất từ một chuỗi dữ liệu nhập bất kỳ, và vì thế thường được dùng để kiểm tra tính toàn vẹn dữ liệu của một tập tin. Nói một cách đơn giản, nếu tập tin bạn tải về có mã MD5 (thường được biểu diễn bằng 32 ký tự thập lục phân – tương đương 128 bit) khác với MD5 đã được công bố, thì tập tin bạn tải về khác với tập tin đúng của nó. Nghĩa là quá trình download đã bị lỗi khiến tải không đủ, hoặc tập tin đã bị sửa đổi (chèn trojan, virus, ..v.v..) so với bản nguyên thủy có MD5 dã đưa lên .
Các tác giả đưa MD5 của tập tin lên nhằm tránh trường hợp bạn tải lại ở nơi khác có thể sẽ bị đính kèm các chương trình nhỏ nguy hại như trojan, keylogger…

B

bugboy09

Guest
bạn ơi up thêm final fantasy đi, phim này hình đẹp mà skill cũng hay, như game ý @@!

B

bugboy09

Guest
chắc sẽ có phần V vì xem đoạn kết phần IV đạo diễn vẫn để lại 1 chút gì đó, úp úp mở mở giống như 3 phần trước!
có phần 5 đấy, ra bản trial ở web của phim này rồi.
bạn up thêm final fantasy đyyy pls........... :ar!

JohnyNguyen

Film nỳ phụ đề en hay việt thế a Đạt :-/ Coi giới thiệu thấy hay quá mà kết hơn vì có Lưu Diệc Phi :x:x:x

[video=youtube;RFHxOH54sNo]http://www.youtube.com/watch?v=RFHxOH54sNo&feature=player_embedded[/video]

huutran77

chắc sẽ có phần V vì xem đoạn kết phần IV đạo diễn vẫn để lại 1 chút gì đó, úp úp mở mở giống như 3 phần trước!
Mình mới lên mạng coi thì thấy nhà sản xuất nói tới tháng 9/2012 sẽ cho ra mắt.hic lâu thế.