• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

abcdeftuan

Phim hay có phụ đề nữa thì tuyệt.
Có Link nguyên bộ không chủ Topic?
Phim này xem hành động của nhân vật là hiểu kiểu như Tom and Jerry ấy,làm gì có phụ đề hả bạn:p
Link mình up cho đến bây giờ là đủ rồi,còn tập tiếp theo thì tác giả chưa nghĩ ra tiếp :)):)):))

NTiolanDatluu

Cô Gái Quàng Khăn Đỏ - Red Riding Hood 2011 [Sub Việt] HOT

Cô Gái Quàng Khăn Đỏ - Red Riding Hood 2011 [Sub Việt] HOT

Name/Year: Red Riding Hood (2011)
Theatre: 13 March 2011 (USA)
Release: 27 May 2011
Source: R1 1080p BluRay
Length: 100 minutes
Video: 1280*528 4709 kbps
Audio: DTS 1510
Language : English
Rating: 4.9/10 (7,462 votes)
Genre: Fantasy | Horror | Mystery
Screens: $14,005,335 (USA) (13 March 2011) (3030 Screens)
iMDB: http://www.imdb.com/title/tt1486185/

Trong một khu rừng đầy tăm tối, một cô gái nhỏ bé với chiếc áo choàng màu đỏ rực lặng lẽ đi tìm thân phận thực sự của kẻ thù của dân làng – một con sói đội lốt người. Cô đã phải sống trong lo sợ và dằn vặt bởi lẽ rất có thể cô sẽ phải đối đầu với chính người cô yêu.

Đó là nội dung của bộ phim dựa trên câu chuyện cổ tích kinh điển “Cô bé quàng khăn đỏ”. Không giống với nguyên mẫu, phiên bản điện ảnh của “Cô bé quàng khăn đỏ” sẽ bớt đi rất nhiều chi tiết dễ thương, ngây thơ của lứa tuổi thiếu nhi. Nội dung phim sẽ đề cập đến khía cạnh mang tính “người lớn” hơn, với hơi hướng kinh dị và rất nhiều chi tiết bất ngờ.

Ngôi sao trẻ của bộ phim “Mama-mia” - Amanda Seyfried sẽ vào vai Valerie – nhân vật nữ chính của phim. Valerie là một cô gái xinh đẹp nhưng không may mắn trong tình yêu, cô luôn sống trong sự giằng xé tình cảm giữa hai người đàn ông. Cô yêu Peter - một chàng trai thuộc tầng lớp thấp nhưng tình yêu đó không được gia đình cô chấp nhận. Cha mẹ cô đã sắp xếp để cô cưới một quý ông giàu có trong làng tên Henry. Để bảo vệ tình yêu của mình, Valerie và Peter đã lên kế hoạch chạy trốn khỏi ngôi làng.

f-red.riding.hood.720p.mkv_snapshot_00.03.06__2011.05.27_03.50.38_.png

Đúng lúc này, chị gái của Valerie bị giết bởi một con ma sói lảng vảng trong khu rừng quanh làng. Ngay sau đó, toàn bộ ngôi làng càng trở nên xôn xao hơn bởi lời cảnh báo, con ma sói vẫn còn tồn tại và sẽ đội lốt người vào ban ngày. Bất kỳ ai sống trong làng cũng có thể là ma sói. Số người chết tăng vọt, Valerie bắt đầu nghi ngờ rằng hiện thân của ma sói chính là một trong những người mà cô thương yêu nhất.

Cùng được dẫn dắt bởi nữ đạo diễn nổi tiếng của bộ phim ăn khách “Chạng vạng” - Catherine Hardwicke, nên rất nhiều khán giả nhận ra nhiều điểm tương đồng giữa hai bộ phim, đặc biệt là về nhịp điệu và màu sắc.

Với lời giới thiệu của nữ diễn viên chính Amanda Seyfried: “chắc chắn rằng Red Riding Hood sẽ khác biệt hoàn toàn với những gì mà các bạn từng đọc hay xem trước đây”, thì bộ phim chắc chắc sẽ tạo nên một “cơn sốt” mới cho điện ảnh thế giới, nhất là những khán giả yêu thích và say mê câu chuyện cổ tích “Cô bé quàng khăn đỏ”.

[video=youtube;PM8V3cHdSC4]http://www.youtube.com/watch?v=PM8V3cHdSC4&feature=player_detailpage[/video]

NTiolanDatluu

mọi ng down phim xin vui lòng cm lại nhé! tốt hay k tốt để mình còn biết chỉnh sửa nữa! :-??

JohnyNguyen

mọi ng down phim xin vui lòng cm lại nhé! tốt hay k tốt để mình còn biết chỉnh sửa nữa! :-??
Ko down thì chỉ biết thanks với Spam chứ biết cm làm sao hả a :p E mới down 2 phim Pirate và Bean trong topic của a thôi /:)

Ko down thì chỉ biết thanks với Spam chứ biết cm làm sao hả a :p E mới down 2 phim Pirate và Bean trong topic của a thôi /:)
Nhưng e ko down thì biết căm mừn làm sao đây =)) Công nhận cái công sức con vớt và ăp lốt lên host mệt lòi mắt +___+

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

Nhưng e ko down thì biết căm mừn làm sao đây =)) Công nhận cái công sức con vớt và ăp lốt lên host mệt lòi mắt +___+

giống như ThanhTungHT vậy, bỏ công sức làm cfw đến khi up lên mọi ng chỉ biết down và thank ko ai cm đánh giá cả, thấy tốt là cứ thế down về dùng thôi! ông ấy tính hết ngày gỡ hết link xuống luôn :(

P/S: chữ Spam hơi nhỏ đấy chú em! :))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

chỉ down & thank no cm thì chán bỏ xử, chẳng muốn up nữa! :(

giống như ThanhTungHT vậy, bỏ công sức làm cfw đến khi up lên mọi ng chỉ biết down và thank ko ai cm đánh giá cả, thấy tốt là cứ thế down về dùng thôi! :(
Dont be sad :p Không thanks ko chết (Vì e có bảo ai phải thank bài viết của e đâu :p),ko cm cũng chả sao (Chỉ ngại ko đọc rõ cứ ném đá thôi :p) ,cứ hiểu rằng đã quá hoàn hảo ko có gì để cm thì sẽ chả sao cả :)) Chuyện thường gặp khi e VH đó thôi ;)) cfw tốn công ,chả lẽ vh lại ko chắc :p

NTiolanDatluu

Dont be sad :p Không thanks ko chết (Vì e có bảo ai phải thank bài viết của e đâu :p),ko cm cũng chả sao (Chỉ ngại ko đọc rõ cứ ném đá thôi :p) ,cứ hiểu rằng đã quá hoàn hảo ko có gì để cm thì sẽ chả sao cả :)) Chuyện thường gặp khi e VH đó thôi ;)) cfw tốn công ,chả lẽ vh lại ko chắc :p

k phải là vấn đề thank hay k thank, có cm thì topic mới vui! NO SPAMER

kinkinkin0610

thấy các bác nc mà k hiểu lém. Cm là j vậy các prồ,
Không biết thì hỏi
Muốn giỏi phải học...

blackpetal

Phim hoạt hình LARVA vui nhộn @!@

Những lúc làm viêc căng thẳng thì những đoạn phim hoạt hình này sẽ giúp bạn thư giãn được phần nào mệt mỏi đấy;;).
Vì sao?:-? vì rất là buồn cười anh em àh.:D

Down về thư giãn thui anh em ơi!;;)

[video=youtube;z6itLcFJmNc]http://www.youtube.com/watch?v=z6itLcFJmNc[/video]

Mình up trước vài đoạn để anh em xem thử và cho ý kiến nhé,nếu được mình sẽ up lên tiếp để anh em cùng thư giãn hen!:D

LARVA - episode -Moonlight Waltz
LARVA - episode -Perfume
LARVA - episode -Popcorn
LARVA - episode -Psychic
LARVA - episode -Secret of Snai
LARVA - episode -Snail

ThanhTungHT

Active Member
Công nhận xem phim Resident Evil hay thật ! Ban đầu cảnh giết chóc hơi quá ,nhưng xem hết phần 1 chuyển sang phần 2 lại thấy hay ! Tui thích phim viễn tưởng thế này :D Có phim nào kiểu kiểu như thế này thì Up luôn nha :p