• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

mình xin đươc mấy cái Acc nên down đỡ mệt.

do bạn ko biết thôi, cho dù có acc chơi phim HD mà down bo thì có mà mòn chuột! >:), mình down phim bây giờ gần như k down bằng link bo tay!

down hơn 15GB chỉ trong 30ph, tin ko? torrent đấy! ;;)

kinkinkin0610

do bạn ko biết thôi, cho dù có acc chơi phim HD mà down bo thì có mà mòn chuột! >:), mình down phim bây giờ gần như k down bằng link bo tay!

down hơn 15GB chỉ trong 30ph, tin ko? torrent đấy! ;;)
Cậu không dùng IDM à. từ trước tới giờ mình toàn dùng IDM cho nên k tìm hiểu về những phần mềm khác...
torrent dùng thích hơn IDM k Pồ?

NTiolanDatluu

Cậu không dùng IDM à. từ trước tới giờ mình toàn dùng IDM cho nên k tìm hiểu về những phần mềm khác...
torrent dùng thích hơn IDM k Pồ?

ít ng dùng download bằng giao thức torrent, down bằng link thường thì càng nhiều ng down càng lag, nhưng torrent lại ngược lại, càng nhiều ng down càng nhanh! Torrent âm thầm,lặng lẽ nhưng tinh tế. Thích hợp down với file dung lượng lớn, gần như k có lỗi file trong quá trình down, bạn muốn tìm hiểu thêm lên Google "Xớt" nhé! ;;)

Hình ảnh down bằng torrent:

a06ffe4ea8b18667cb48c6b92abd8c30_36158052.untitled.700x0.bmp

kinkinkin0610

Từ sáng tới giờ mình đang tìm hiểu về nó nè. vẫn chưa wen. đọc google mãi mỏi mắt quá

kinkinkin0610

Từ sáng tới giờ mình đang tìm hiểu về nó nè. vẫn chưa wen. đọc google mãi mỏi mắt quá
mình dow 1phim khoảng 6.5G bằng torrent mất đên 5tiếng đồng hồ bạn à... có cách nào để dow nhanh như bạn ko? 15G nửa tiếng như bạn nói?

vusonhung

Bác chủ thớt cho em xin cái phần mềm convert video sang MP4 dành cho 5800 ko.Cả crack nhé bác.Thanks

NTiolanDatluu

Bác chủ thớt cho em xin cái phần mềm convert video sang MP4 dành cho 5800 ko.Cả crack nhé bác.Thanks

bạn có thể dùng soft Format Factory, ( google search :p ) soft này conver video tương đối chuẩn, nhưng chất lượng video xuất ra đẹp hay không còn tuỳ thuộc vào bản gốc hay thông số conver nữa! ;;)

vietst93_no1

Á Á Á Á Á Down mấy cái phim nén.rar có 95mb. về giải nén ra 810mb xem sao nổi. thẻ có 2gb

712777

bác ơi cái phim Tam quốc chí mkv thì xem trên đt bằng phần mềm gì , bản đó có phải 360x640 ko ạ