• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

letrongphuoc

phim hay và sắc nét lắm nhưng phụ đề hơi bị nhanh,chủ thớt dùng phần mềm nào để convert phim thế có thể chia sẻ với mình đươc ko?

kinkinkin0610

NTiolanDatluu ah! Dnày mình bận quá chưa kip dow track nonstop cậu cho mình. Dù sao cũng cám ơn cậu. à còn e nonstop nào mà cậu thấy hay thi Up cho mình xin. Nếu cậu bận thì cho mình link. Cám ơn NTiolanDatluu rất nhiều.!

NTiolanDatluu

NTiolanDatluu ah! Dnày mình bận quá chưa kip dow track nonstop cậu cho mình. Dù sao cũng cám ơn cậu. à còn e nonstop nào mà cậu thấy hay thi Up cho mình xin. Nếu cậu bận thì cho mình link. Cám ơn NTiolanDatluu rất nhiều.!

để mình search lại rồi dẫn link cho bạn. ;;)

votinh484

chủ thớt có phim " Ma " nào ko up lên cho mình xem vs (mình thích xem mấy phim ma của nhật ấy) tối tối trước khi ngủ xem để ngủ cho nó ngon giấc, chứ xem phim kinh dị rết rồi thấy nó nhàm quá ak.

NTiolanDatluu

chủ thớt có phim " Ma " nào ko up lên cho mình xem vs (mình thích xem mấy phim ma của nhật ấy) tối tối trước khi ngủ xem để ngủ cho nó ngon giấc, chứ xem phim kinh dị rết rồi thấy nó nhàm quá ak.

pls..........để mình xem, giờ thấy chủ yếu phim kinh dị chết chóc, mình search đã nhé!

dinhtoandepzai

xem phim ma để ngủ ngon giấc :| tớ phục bạn :))

mai_tien_dat_251

phục quá đi chứ! híc!