• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

votinh484

phục quá đi chứ! híc!

hì, mình muốn tìm lại kái kảm giác ngày xưa khi mới nghe truyện MA mà đến tối không giám ngủ gần cửa sổ, cái cảm giác mà như có ai đó đang ở ngoài cửa thò tay vào mà bắt mình vậy, giống như khi nghe truyện MA của Nguyễn Ngọc Ngạn đó

NTiolanDatluu

hì, mình muốn tìm lại kái kảm giác ngày xưa khi mới nghe truyện MA mà đến tối không giám ngủ gần cửa sổ, cái cảm giác mà như có ai đó đang ở ngoài cửa thò tay vào mà bắt mình vậy, giống như khi nghe truyện MA của Nguyễn Ngọc Ngạn đó

mình đang down 1 số phim kinh dị ( ma ) xong mình conver rồi upload lên, dạo này bận quá nên update topic hơi chậm! hi ;;)

a06ffe4ea8b18667cb48c6b92abd8c30_36158052.untitled.700x0.bmp

Chỉnh sửa cuối:
B

bugboy09

Guest
bạn up phim ma việt nam cũng được đấy. xem cũng thấy ghê ghê. lâu lắm không được xem phim mới ;;)

votinh484

sao mấy bạn này lai thích nghe Nonstop thế nhỉ mình nghe có 1 bài là thấy nhức đầu rồi

akhoa9955

tùy cơ địa từng người bạn àh :)) mình cũng thik nghe nhạc chủ yếu là đập phỳnh phỳnh cho suớng :D thik mấy bài của CSS phối nhạc cũng khá hay nhưng mỗi tội kon nhỏ hát pèo wá :))

votinh484

tùy cơ địa từng người bạn àh :)) mình cũng thik nghe nhạc chủ yếu là đập phỳnh phỳnh cho suớng :D thik mấy bài của CSS phối nhạc cũng khá hay nhưng mỗi tội kon nhỏ hát pèo wá :))
hì mình thì thích nghe nhạc Dance lắm nhưng không hiểu sao nhạc DJ mình lại ko thích thế mới lạ chứ

kinkinkin0610

NTiolanDatluu tư vấn giúp mình với. Mình có 7triệu lên mua máy tính để bàn có cấu hình như nào. Mình mua chỉ để vào mạng và giải trí thôi chứ k làm công việc j đến máy tính cả. Có bạn nào bit chỉ júp mình. Thank.

NTiolanDatluu

NTiolanDatluu tư vấn giúp mình với. Mình có 7triệu lên mua máy tính để bàn có cấu hình như nào. Mình mua chỉ để vào mạng và giải trí thôi chứ k làm công việc j đến máy tính cả. Có bạn nào bit chỉ júp mình. Thank.

computer thì mình k để ý lắm, nhưng lắp mình key tầm 7tr là ngon rùi! :D

mình xin phim yêu lầm bạn thân đc ko chủ thớt

rảnh mình cv rồi sẽ up lên sau nhé!

kinkinkin0610

NTiolanDatluu thường dow xem phim ở trang web nào vậy? mình mua pc rồi cậu có website nào hay chỉ cho mình với.

votinh484

NTiolanDatluu thường dow xem phim ở trang web nào vậy? mình mua pc rồi cậu có website nào hay chỉ cho mình với.

nếu PC của bạn có thể xem đc film HD thì bạn nên vào hdvietnam.com mà tải film, ở đó toàn film HD vs full HD mới nhất kô đó, có cả film 3D luôn

kinkinkin0610

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

nếu PC của bạn có thể xem đc film HD thì bạn nên vào hdvietnam.com mà tải film, ở đó toàn film HD vs full HD mới nhất kô đó, có cả film 3D luôn

down phim HD mà down bằng link thường ( mf,mu,fs...) thì có mà mệt nghỉ bạn :D, chưa nói trong qua trình down bị lỗi nữa, mình chỉ chơi torrent thôi!