• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

jinsk8r

1. lỗi sub như thế nào vậy bác, có nghiêm trọng lắm không ?
2. về cái phim 9, thật ra chỉ có mấy con búp bê là giải cứu thế giới thôi , còn cỗ máy thì không. Trước đó, ông bác học tao ra cỗ máy để tạo ra các loại vũ khí giúp đất nứoc của ông thắng mấy cuộc chiên. Còn mấy cái vấn đề khác thì mình ko quan tâm cho lắm vì phim hoạt hình chỉ để xem chơi , giải trí ^^, chú ý tình tiết quá mệt đầu ..hehehe. Phim mà mình thích là Deja Vu- Ảo giác, nó mang lại khái niệm về vấn đề đi ngược thơi gian, đó là một điều rất thú vị.
Sub có nhiều chỗ bị mất dấu

2.Đoạn đó thì mình biết là như vậy nhưng có đoạn thoại của nhà bác học "Cỗ máy và búp bê sẽ giải cứu thế giới" (đại loại vậy) nên mình thấy khó hiểu ^^

tritran18518

sub mất dấu là do người làm sub dịch nhanh, quên kiểm tra chính tả ^^. Nếu vậy thì mình để tạm như thế cũng được, ko có dấu nhưng chắc đọc vẫn hiểu.

jackpham

Phim Avatar Bản HD

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=ebf2fa06ef0799dfed24a2875c7fa58e646d5df5661dde37759e682a8cd2154a[/DOWNLOAD]​

@tritran18518: Bản ghép phụ đề của bạn nên để font Arial size 14 cho dễ xem nhé! Phim "the bad lieutenant" mình xem nhức mắt quá!

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

sub mất dấu là do người làm sub dịch nhanh, quên kiểm tra chính tả ^^. Nếu vậy thì mình để tạm như thế cũng được, ko có dấu nhưng chắc đọc vẫn hiểu.
Ko phải ý mình là dấu nó hiện ko rõ, như kiểu bị mất 1 số phần ấy

Bạn convert để font Segoe UI hoặc Arial size 14 như Jack nói là đẹp đó, xem vừa phải trên 5800 ^^

tritran18518

ủa, sub việt của bad lieutenant mà còn bị nhỏ hả bác. Mình coi trên 5530 màn hình nhỏ xíu, mà đọc vẫn bt mà . Cứ nghĩ trên 5530 mà đọc được thì trên 5800, N97 đọc dư sức qua cầu ^^?

jackpham

ủa, sub việt của bad lieutenant mà còn bị nhỏ hả bác. Mình coi trên 5530 màn hình nhỏ xíu, mà đọc vẫn bt mà . Cứ nghĩ trên 5530 mà đọc được thì trên 5800, N97 đọc dư sức qua cầu ^^?

font chữ đó bạn xem trên điện thoại thì được rồi. Mình thì kết nối qua TV để xem nên chữ nhỏ mà font lại đậm nên rất nhức mắt.

tritran18518

chà, có thêm vụ TV-Out nửa. MÌnh đang dùng font Timenewroman cho mấy phim sau này, ko biết có cải thiện tình hình ko.

mevkbye

mình đã down Avatar hd về phim coi rất ok nhưng xem ko hết phim , phim còn khoảng 15' nữa thì hết lun

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đang có phim True Legend (Tô Khất Nhi) bản DVDRip cực đẹp có ai muốn xem k mình convert rồi up ^^ (Ko cần reply bấm thanks là mình biết nhé, trên 5 người thì sẽ up ^^)

Em có thì cứ up lên chia sẻ cho mọi người. Nếu thích thì mọi người sẽ thank chứ đâu cần yêu cầu như vậy. :|

jinsk8r

Em có thì cứ up lên chia sẻ cho mọi người. Nếu thích thì mọi người sẽ thank chứ đâu cần yêu cầu như vậy. :|

Tại vì máy chậm convert 1 film lâu lắm anh ơi :( lỡ mà convert xong up lên lại có người khác cũng làm thì khổ :( đành vậy biết sao được

tritran18518

Thông tin
:

Đạo diễn: Viên Hòa Bình
Diễn viên: Triệu Văn Trác, Châu Tấn, Châu Kiệt Luân, Dương Tử Quỳnh
Nhà sản xuất: Edko Films Ltd.
Thể loại: Võ Thuật
Độ dài: 116 phút
Quốc gia: Hong Kong
Năm sản xuất: 2010

Nội dung
[FONT=&quot]Tô Khất Nhi[/FONT][FONT=&quot] vốn sinh trưởng trong một gia đình giàu có và có truyền thống võ học, nhưng tuổi trẻ, anh chỉ ham chơi và lười biếng. Với giấc mơ lớn nhất đời là sáng lập ra một ngôi trường dạy võ độc nhất có thể khiến cả thế giới phải biết đến và ngưỡng mộ, cả cuộc đời, Tô Khất Nhi đã đuổi theo nhằm lên được đỉnh cao của võ thuật. [/FONT][FONT=&quot]Có hai thứ anh trân trọng nhất từ tận tin mình; một là ước mơ sáng tạo ra một loại võ độc đáo được truyền đến tận mai sau, và hai chính là người vợ yêu quý của anh. Nhi có một gia đình hạnh phúc và người vợ đó là niềm vui trong cuộc sống anh. [/FONT]

[FONT=&quot]Sau khi gia đình bị kẻ gian hãm hại, con trai bị bắt cóc, Tô Khất Nhi gần như mất hết tất cả. Anh và vợ con phải lui về quy ẩn và được Võ Thần – một cao nhân tuyệt thế - truyền đạt võ công. Tuy nhiên, dù có võ nghệ cao cường, Tô Khất Nhi vẫn không thể bảo vệ được vợ khi cô đơn thân độc mã đi tìm lại đứa con đang bị giam giữ bởi một kẻ tâm thần. Chỉ vì sự chuyển thay của bánh xe vận mệnh và chính sự ngốc nghếch của mình, anh đã mất tất cả: gia sản, danh vọng, cả người vợ. [/FONT][FONT=&quot]Gia đình anh hoàn toàn tan nát.[/FONT]

[FONT=&quot]Trước nỗi đau quá lớn, Tô Khất Nhi mất hết niềm tin và ý chí[/FONT], anh [FONT=&quot]hoàn toàn suy sụp. Anh suốt ngày say rượu[/FONT], [FONT=&quot]lang thang trên phố để xin ăn[/FONT], [FONT=&quot]một gã ăn mày[/FONT][FONT=&quot] điên trong con mắt mọi người. Mỗi ngày trôi qua, cậu con trai cột một đầu sợi dây vào anh và dẫn anh đi khắp đường phố, mặc cho sự hiếu kì và ánh nhìn khinh thường của người dân. Chính vì vậy mà Tô Khất Nhi còn có biệt danh là Vua Ăn Mày. Cho đến khi tính mạng con trai anh một lần nữa bị đe dọa, đặc biệt là trước sự hống hách của người phương Tây trên lãnh thổ Trung Quốc, Tô Khất Nhi mới bừng tỉnh và dùng tài nghệ võ thuật của mình để cứu dân. Và từ đó, anh đã sáng tạo ra một tuyệt thế võ công được người đời sau biết đến là: Túy quyền Tô Khất Nhi.[/FONT]

Trailer
[video=youtube;n7RZpZvNcwU]http://www.youtube.com/watch?v=n7RZpZvNcwU&feature=player_embedded[/video]

Screenshot

Download

tritran18518

Tại vì máy chậm convert 1 film lâu lắm anh ơi
lỡ mà convert xong up lên lại có người khác cũng làm thì khổ
đành vậy biết sao được
mình up lên giùm vậy, ^^

jackpham

pac tritran ơi sao fim avatar tới 2h30' mà sao bản hd xem xong chỉ có 2h16' à

Chắc bản gốc mình down về bị lỗi khúc cuối rồi. Để mình down bản khác rồi convert lại cho bạn

jinsk8r

Phim Tô Khất Nhi bị dãn hình kìa, mình đang treo máy up, lỡ rồi mai up link luôn ^^

Ban_OmniaHD

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=ebf2fa06ef0799dfed24a2875c7fa58e646d5df5661dde37759e682a8cd2154a[/DOWNLOAD]​

@tritran18518: Bản ghép phụ đề của bạn nên để font Arial size 14 cho dễ xem nhé! Phim "the bad lieutenant" mình xem nhức mắt quá!

link die rồi bạn ơi!

duy8889

bạn có thể check lại giùm mình link số 6 của film "Yêu nhầm hot girl" k? hình như die rồi