• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

wonderland

Percy Jackson And The Olympians: The Lightning Thief - Kẻ Cắp Tia Chớp {2010}
Xem lại hộ em với. Sao part .001 không down được vậy? :((

duy8889

mình type đúng password rồi nhưng khi bấm vô nút download thì nó lại quay trở về bắt phải type pass nữa, cứ thế hoài lun

ặc, hôm nay thử lại thì lại được rồi, thx bro nhiều

tritran18518

1. Tình Ca ( Phạm Duy – 1953) – Hương Giang, Quỳnh Vy, Nguyệt Anh, Mai Thiên Vân
Trịnh Lam, Quang Lê, Trần Thái Hòa, Thế Sơn
Như Quỳnh, Hương Thủy, Hồ Lệ Thu, Ngọc Anh​
2./Nhạt Nhòa ( Tuấn Khanh) – Y Lan
3./Quê Mẹ ( Thu Bồn ) – Mai Thiên Vân
4./ Phỏng Vấn Doanh Nhân Chinh Chu ( Ha Phuong’s spouse)
5./LK: Mời Anh Về Thăm Quê Em ( Thùy Linh) & Sóc xà bay sóc trăng ( Thanh Sơn)- Hương Thủy& Hà Phương.
6./Phỏng vấn khoa học gia Bích Yến
7./LK: Tình đã vụt bay ( Tuấn Đức) & Nhớ ( Trịnh Nam Sơn) – Kỳ Phương Uyên & Lưu Bích.
8./Ở đâu cũng có em ( Trần Quảng Nam) – Trần Thái Hòa.
Phỏng vấn võ sư Cung Lê.
9./LK Đức Huy : Để Quên Con Tim & Và Tôi Cũng Yêu Em – Lương Tùng Quang & Mai Tiến Dũng.
Phỏng Vấn diễn viên múa Thắng Đạt.
10./ Ướt Mi ( Trịnh Công Sơn) – Khánh Ly
11./Tóc ngang bờ vai ( Tuấn Đức) & Dấu chân tình ái ( Ngọc Trọng – Nguyễn Ngọc Ngạn’s Bro) – Như Loan & Nguyễn Thắng.
12./ Phỏng vấn doanh nhân Võ Bửu- tồng giám đốc BTL
13./ Tình Đẹp Hâu Giang ( Trần Thiện Thanh) –Duy Trường feat Phi Nhung
14./ Kỷ Niệm ( Phạm Duy) – Dương Triệu Vũ
15./ Hài Kịch : Thiên Đàng Không Phải Là Đây – Chí Tài, Thúy Nga, Bé Tí, Hương Thủy.
16./ Câu Kinh Tình Yêu ( Sỹ Đan) – Don Ho
Phỏng Vấn Luật Sư Việt Dinh.
17./Tim Em Mãi Thuộc Về Anh ( Đông Sơn) – Minh Tuyết
18./ Tháng Sáu Trời Mưa( Nguyên Sa)- Ngọc Anh
19./ Tôi Muốn Nói Yêu Em ( Mai Anh Việt) – Nguyễn Hưng.
20./ Duyên Phận ( Thái Thịnh ) – Như Quỳnh

21./ Quê Hương Tuổi Thơ Tôi ( Từ Huy) – Ngọc Hạ.

22./ Liên Khúc Quốc Huy : Lung Linh Giot Mưa, Cơn Mưa Chiều Nay – Quỳnh Vy, Lam Anh, Tú Uyên.
23./ Người Em Vỹ Dạ ( Minh Kỷ, Tôn Nữ Thụy Khương ) – Quang Lê
24./ Phỏng vấn doanh nhân Tôn thất Khương Qúy.
25./Xin Đừng Quay Lại ( Diệu Hương) – Bằng Kiều.
26./LK: Cứ lừa dối đi ( Huỳnh Nhật Tân), Biển Chiều( Trịnh Lam) – Hồ Lệ Thu & Trịnh Lam
27./ Phỏng Vấn chuyên gia làm lông mi giả Daniel Phú
28./EM TRONG MẮT TÔI ( Nguyễn Đức Cường ) – Tóc Tiên.
29./Quê Hương Mình ( Hoài An) – Hương Giang, Nguyệt Anh & Toàn thể singers.

Download
* DVD1
* DVD2

tritran18518

fix lại dùm mình part 1 phim này với
vẫn down bt mà bác ^^

SuJu

anh test giùm em film yêu nhầm hot girl cái dow về 2 lần nối lại ko dc

panrai

Super V.I.P
có anh em có pâss to khat nhi,convert-up by tritran,sub viet.mp4.008 đang dowl tới khúc nầy thì nó đồi pass tr6n media anh em nào có thì cho mình xin đi đang cần gấp lắm

tritran18518

có anh em có pâss to khat nhi,convert-up by tritran,sub viet.mp4.008 đang dowl tới khúc nầy thì nó đồi pass tr6n media anh em nào có thì cho mình xin đi đang cần gấp lắm

Cần biết

• pass cho tất cả phim: tritran18518
  • tất cả các phim sẽ được convert từ bạn R5 trở lên, ko có bản cam/ts...

huubinh1987

có bác nào có phim spartacus blood and sand ko up lên cho anh em thưởng thức với, phim đó ko xem uổng 1 đời :"> ?

Chỉnh sửa cuối:

tuoitre

Có 1 số film mình không vô được link bạn coi lại mình với :( : Deja Vu- Ảo giác , Giang sơn mĩ nhân ,Hoa Mộc Lan

tritran18518

Có 1 số film mình không vô được link bạn coi lại mình với :( : Deja Vu- Ảo giác , Giang sơn mĩ nhân ,Hoa Mộc Lan
bạn vui lòng search trong topic này giùm mình. Không hiểu diễn đàn bị gì mà khi kích vào link cứ bắt đăng nhập hoài, bực ghê.

Caominh171

bạn vui lòng search trong topic này giùm mình. Không hiểu diễn đàn bị gì mà khi kích vào link cứ bắt đăng nhập hoài, bực ghê.

Do 4rum nâng cấp nên giờ bị lỗi hết đó bạn. Khi nào bị như thế, bạn cứ thêm www. vào trước pdaviet.net... là được àh