• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

user01

Percy Jackson And The Olympians: The Lightning Thief - Kẻ Cắp Tia Chớp {2010}
Thể loại: Phiêu lưu, Hài hước, Thần Thoại

Giới thiệu: Percy Jackson luôn gặp phải những rắc rối ở trường trung học nhưng hóa ra đó chỉ là những chuyện đơn giản của tuổi dậy thì.

Percy-Jackson-The-Lightning-Thief-percy-jackson-and-the-olympians-books-9286654-851-458.jpg

Còn thử thách mà cậu sẽ gặp phải chính là việc Percy khám phá ra rằng cha đẻ mình là Poseidon, vị thần biển cả, và điều đó có nghĩa rằng Percy là một á thần! Cùng lúc đó, thần Dớt, vua của các vị thần, đã buộc tội Percy ăn cắp vũ khí tối thượng của ông - tia sét quyền năng.

Và bây giờ, tính mạng của Percy rơi vào vòng xoáy nguy hiểm, và cậu phải chuẩn bị cho một cuộc phiêu lưu lớn, với những giông bão hiểm nguy đang chờ dịp trút xuống thế giới. Percy sẽ phải tới một nơi đặc biệt có tên là Camp Half Blood để tôi luyện những sức mạnh mới được khám khá nhằm ngăn chặn một cuộc chiến thảm khốc giữa các vị thần.

Tại đây, Percy gặp hai người bạn á thần khác là Annabeth, con gái của nữ thần Athena, và thần dê Grover, người bạn thiếu thời và cũng là người bảo vệ cậu.

Ba người bạn cùng nhau bước vào một cuộc phiêu lưu xuyên lục địa, từ cánh cổng dẫn lên đỉnh Olympus nằm phía trên New York 600 tầng lầu, cho tới Âm Ty rực lửa nằm dưới Hollywood.

Chặng cuối của chuyến hành trình này chứa đựng vận mệnh của cả thế giới và tính mệnh mẹ đẻ Percy, người vốn đang bị giam giữ dưới âm phủ...

Percy%20Jackson%20and%20the%20Olympians%20The%20Lightning%20Thief%201.jpg

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=ebf2fa06ef0799dfed24a2875c7fa58e41b16bfd08f8bc573e34c0a955f98962[/DOWNLOAD]​

Link có vấn đề bạn ơi. 0 items found to display! hizz. vậy là sao đây ?

ArsenalerThien

ẹc các pro toàn chơi film xấp xỉ 1gb trong khi em microSD của t mỗi 2Gb ... :| down xong sao xem nổi đây :(

Shogunlongpda

có ai có truy tìm tượng phật không cho mình nhé.

link down được rồi nhưng part 9 và 10 của 2010 hình như không dowload được chủ thớt ơi,

Last edited by a moderator:

neo1105

Có anh em nào biết và sở hữu bộ phim judicial consent 1994 không, share cho mình với.
Bộ phim đó hay mà tìm mãi không được

bjtaz

Tình hình là trong list có quá nhiều phim link bị die...mong các bác cập nhật lại list chứ đừng để ae phải mừng rồi lại thất vọng

hurryghost

Mấy bro cho em hỏi em dùng N85 quay màn hình có xem đc những film này không ạ?
Em dùng S.Movie 4.15 có subviệt nhưng khi xem không thấy có. Thanks!

Khoaaa

Mấy bro cho em hỏi em dùng N85 quay màn hình có xem đc những film này không ạ?
Em dùng S.Movie 4.15 có subviệt nhưng khi xem không thấy có. Thanks!

Định dạng này là nHD N85 xem đc nhưng sẽ bị giật, Smartmovie ko có hỗ trợ xem phim kèm theo sub nha bạn. phải add sub vào film thôi

hurryghost

Định dạng này là nHD N85 xem đc nhưng sẽ bị giật, Smartmovie ko có hỗ trợ xem phim kèm theo sub nha bạn. phải add sub vào film thôi

Cho mình hỏi cần phần mềm gì và add như thế nào? Thanks