• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

user01

ui trời toàn phim mấy GB, sao dám down đây >"<, xem vi tính cũng chỉ tầm 1GB thôi

cubi11

ui trời toàn phim mấy GB, sao dám down đây >"<, xem vi tính cũng chỉ tầm 1GB thôi

Sao không dám bỏ 12k/ngày đăng ký 3g vinaphone dùng điện thoại làm modem download một bộ phim chừng vài tiếng là xong ngay ấy mà (Tốc độ 450Kb/s đều đều)

tritran18518

Thông tin
Đạo diễn: Tim Burton
Diễn viên: Mia Wasikowska, Johnny Depp, Helena Bonham Carter, Anne Hathaway
Nhà sản xuất: Walt Disney Pictures
Thể loại: Phiêu lưu, Hoạt hình, Thần Thoại
Độ dài: 90 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2010

Nội dung
Đã 10 năm kể từ ngày rơi xuống chiếc hố thỏ và lạc vào Xứ Sở Thần Tiên, nay Alice Kingsley (Mia Wasikowska) đã 19 tuổi và trở thành một thiếu nữ xinh đẹp. Khi bất ngờ bị cầu hôn tại bữa tiệc lớn, cô gái đã bỏ chạy và một lần nữa lạc xuống Xứ Sở Thần Tiên. Nhưng Xứ Sở Thần Tiên giờ chẳng còn đẹp đẽ như xưa mà đã trở nên điêu tàn dưới bàn tay ngự trị của mụ Nữ Hoàng Đỏ (Helena Bonham-Carter). Dẫu Alice không còn nhớ chút gì về chốn ma mị này, nhưng tất cả những người bạn nơi đây đều vẫn còn nhớ cô gái. Và chính Alice sẽ là người giải cứu tất cả, trả lại sự yên bình cho mảnh đất màu nhiệm này...

Trailer
[video=youtube;DeWsZ2b_pK4]http://www.youtube.com/watch?v=DeWsZ2b_pK4[/video]
Screenshot
Download

tritran18518

@all: sry mọi người, set nhầm private cho cái folder. bây h các bác có thể down được rồi đó.

SuJu

Thông Tin Phim

Tựa tiếng Hoa: 刺陵
Tựa tiếng Anh: Treasure Hunter
Tạm dịch: Thích Lăng
Trình chiếu ngày: chưa biết

Quay tại: Trung Quốc và Đài Loan
Thể loại: Phiêu lưu, hành động.
Đạo diễn: Chu Diên Bình (Công Phu Quán Lam)
Diễn viên: Lâm Chí Linh, Châu Kiệt Luân, Tằng Chí Vĩ, Lưu Canh Hoành, Kha Thúc Nguyên và Trần Đạo Minh

Nhà sản xuất: Trung Hoàn

.............................

Download
link
cho em ? sao dow phim này về xem bị đứng hình ngay đoạn đầu ko tài nào xem dch

Last edited by a moderator:

mjayz

sao fim 2012 do tritran convert mình down về hết rùi nối lại = soft HJ mà ko xem dc vậy? vào format factory kiểm tra thì size của cái video là 0X0 :| kì wa'.chủ thớt sem lại dùm.thks.. Á,nó bảo là "the video file is damaged đó chủ thớt :D

cubi11

Phim Avatar bị sao ấy ???? Mình tải về coi thì vài phút là đứng hình nản luôn @@ Đâu giống như lời giới thiệu đứng hình 1-2 giây đâu. Máy mình đứng hình 4-5 phút

tritran18518

sao fim 2012 do tritran convert mình down về hết rùi nối lại = soft HJ mà ko xem dc vậy? vào format factory kiểm tra thì size của cái video là 0X0 :| kì wa'.chủ thớt sem lại dùm.thks.. Á,nó bảo là "the video file is damaged đó chủ thớt :D
vậy thì bạn nên kiểm tra xem những file bạn down về, coi chúng có trùng tên nhau hay gì ko, coi có đúng dung lượng không ?

tritran18518

Phim Avatar bị sao ấy ???? Mình tải về coi thì vài phút là đứng hình nản luôn @@ Đâu giống như lời giới thiệu đứng hình 1-2 giây đâu. Máy mình đứng hình 4-5 phút
bản bị đứng hình là bản dvdscreen, và mình đã test rồi mới biết nó bị đứng 1-2s. còn bản dvd thì không đứng, bác kiểm tra xem lại file download, coi có bị lổi khi join ko

cubi11

Vậy bản avatar nào không đứng hình bạn chỉ giúp mình được không !! Cảm ơn nhiều. Còn việc kiểm tra lại các file thì tất cả đều ok join lại luôn nhưng vẫn bị đứng

ndktnokiaxp

Vậy bản avatar nào không đứng hình bạn chỉ giúp mình được không !! Cảm ơn nhiều. Còn việc kiểm tra lại các file thì tất cả đều ok join lại luôn nhưng vẫn bị đứng

convert lại = total convert video 3.61 sẽ xem đc, không giật 1 giây, đã test.

tritran18518

Thông tin

Đạo diễn: Albert Hughes, Allen Hughes
Diễn viên: Michael Gambon, Denzel Washington, Mila Kunis, Gary Oldman
Nhà sản xuất: Warner Bros Pictures
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Viễn tưởng
Độ dài: 117 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2010

Nội dung

[FONT=&quot]Eli (Denzel Washington)[FONT=&quot], 30 năm nay đã đơn thương độc mã đi khắp nước Mỹ sau một cuộc chiến tranh khủng khiếp biến Trái Đất thành hoang mạc. Thế giới chỉ còn là một nơi vô tổ chức, nơi con người chỉ có hai lựa chọn: giết hoặc bị giết. Mọi con đường đều trở thành lãnh địa của những kẻ giết người chỉ vì nước, vì những món đồ vặt như đôi giầy, bật lửa, hay thậm chí còn tệ hơn, vì thú vui khát máu đơn thuần của chúng. [/FONT][/FONT]

[FONT=&quot]Eli là một người đàn ông chuộng hòa bình, chỉ hành động để tự vệ, và dần trở thành một chiến binh với những kĩ thuật khó tin nổi mỗi khi chiến đấu. Sau cuộc chiến tranh và sự kiện Big Flash”, Eli được một sức mạnh thần thánh dẫn dắt đến nơi cất giữ một cuốn sách, rồi được trao nhiệm vụ bảo vệ và đưa nó đến nơi-mà-nó-thuộc-về. Eli đã gìn giữ cuốn sách bằng cả mạng sống mình, vì anh biết rằng nó chính là niềm hi vọng duy nhất của loài người trong tương lai.[/FONT]​
[FONT=&quot]Số phận nhân loại sẽ ra sao, cuốn sách chứa bí mật gì mà có thể làm hồi sinh cả nhân loại. Và, liệu Eli có thành công trong khiđối mặt với các thế lực đen tối luôn muốn tiêu diệt anh.
[/FONT]

Trailer
[video=youtube;JKfZrbS79To]http://www.youtube.com/watch?v=JKfZrbS79To[/video]
Screenshot
Download

link

tritran18518

hix hà, sao diễn đàn mình giới hạn bài viết chỉ có 20.000 kí tự thôi vậy. Sao ko để unlimited nhỉ. Bây hmaf update thêm phim thì buộc phải làm topic khác nửa

Caominh171

hix hà, sao diễn đàn mình giới hạn bài viết chỉ có 20.000 kí tự thôi vậy. Sao ko để unlimited nhỉ. Bây hmaf update thêm phim thì buộc phải làm topic khác nửa

Um, mình cũng chịu bạn àh. Bây h bạn tạo 1 bài viết để cập nhật tiếp. Sau đó dẫn link lên đầu topic ý. Mình cũng làm bên v3 như zậy, thấy cũng ổn

jinsk8r

Tiếp ở bài 2 đi bạn ^^