• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

cacon

ban oi lam on xem lai link 12 cua phim IP MAn 2 dum minh nhe !! hinh nhu link die roi :|

anhdepanhs2

@vutaikt : khi down ở trang "mrbot" về thì có file sub riêng vậy mình dùng soft nào để ghép file sub vào film là 1 file luôn?

boy_online01

@vutaikt : khi down ở trang "mrbot" về thì có file sub riêng vậy mình dùng soft nào để ghép file sub vào film là 1 file luôn?

Dùng Total Video Converter bồ ạk! Nhưng nếu để mặc định cỡ chữ thì hơi nhỏ nếu xem trên X6, bác nào đã từng add sub bằng TVC cho em hỏi cỡ chữ bao nhiêu thì vừa ạ?

dung1291985

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=ebf2fa06ef0799dfed24a2875c7fa58e646d5df5661dde37759e682a8cd2154a[/DOWNLOAD]​

@tritran18518: Bản ghép phụ đề của bạn nên để font Arial size 14 cho dễ xem nhé! Phim "the bad lieutenant" mình xem nhức mắt quá!

link die rồi bạn ơi

Ntv_79

Jack coi lại mấy link phim của bạn đều trắng trơn ko có gì để down cả!!!

dung1291985

Thông tin

- Tên phim: Diệp Vấn 2 | Tôn Sư Truyền Kỳ - Ip Man 2
- Đạo diễn: Diệp Vĩ Tín
- Diễn viên: Chung Tử Đơn, Hùng Đại Lâm, Thích Tiểu Long, Huỳnh Hiểu Minh, Hồng Kim Bảo
- Sản xuất: Mandarin Films Distribution
- Thể loại phim: Võ Thuật
- Quốc gia: Trung Quốc
- Năm sản xuất: 2010
- Thời lượng: 1:40:00

Nội dung

Phần tiếp theo của bộ phim võ thuật này hứa hẹn một cốt truyện phong phú hơn và những cảnh chiến đấu thiện nghệ hơn.

Sau thành công về doanh thu của phim Diệp Vấn, thu về 25 triệu đô la Hồng Kông (10,7 triệu nhân dân tệ) tại Hồng Kông và 100 tiệu đô la Hồng Kông (42,8 triệu nhân dân tệ) tại Trung Quốc, là phần tiếp theo được mong chờ hơn nữa - Diệp Vấn 2.

Phần trước của phim, dựa trên câu chuyện có thật về bậc thầy võ thuật Hồng Kông, đã bỏ túi giải thưởng Phim xuất sắc nhất và Biên đạo xuất sắc nhất tại Giải Kim Tượng Hồng Kông.

Theo nhà sản xuất Hoàng Bách Minh, Diệp Vấn 2 sẽ phá vỡ ấn tượng rằng các phần tiếp theo thường không sánh được với các phim gốc. Ông quả quyết, Diệp Vấn 2 có một cốt truyện phong phú và các pha hành động nguy hiểm sẽ đẩy bộ phim thậm chí còn lên đến tầm cao hơn nữa.

Phần tiếp theo này nối tiếp chỗ kết thúc ở tập đầu, nhân vật chính Diệp Vấn rời Phật Sớn đến Hồng Kông sau khi bảo vệ bản sắc người Trung Quốc trước bọn xâm lược Nhật Bản trong suốt cuộc chiến tranh. Nhưng cuộc sống ở Hồng Kông lại thật khó khăn. Tuy nhiên, ông quyết định truyền bá môn võ của mình, được gọi là Vịnh Xuân quyền, dù thật ra chẳng có ai từng nghe về nó. Trong quá trình ấy, ông sẽ phải đối đầu không chỉ với những võ sư khác, những người đòi độc chiếm môn võ và thách thức quyền thâu nhận môn đồ của ông, mà còn những kẻ Tây phương đang dòm ngó Trung Quốc.

Dù có những trở ngại chắn trên con đường của mình nhưng dần dần Diệp Vấn giành được sự kính trọng từ những người đồng vế với ông cũng như những người nước ngoài và cuối cùng, ông thành công trong việc truyền bá Vịnh Xuân quyền qua một nhóm môn sinh tận tâm. Huyền thoại võ thuật quá cố Lý Tiểu Long là một môn sinh ngoài đời thực của Diệp Vấn.

Theo các nhà làm phim, trong khi Diệp Vấn là câu chuyện về sự tồn tại thì Diệp Vấn 2 nói về sinh kế. Chân Tử Đan trở lại với vai Diệp Vấn và kếp hợp hành động với nhân tính, thể hiện phần diễn xuất khiến cả đạo diễn và nhà biên tập cùng phải ngợi khen. Trong một cảnh đặc biệt nơi anh tình cờ gặp lại một người bạn cũ đã mất đi mọi thứ kể cả ký ức của mình, sống trong nỗi lo sợ tột đỉnh, với xúc tác cùng cảm xúc của mình, đấy có thể là một bước đột phá trong sự nghiệp diễn xuất của anh. Những diễn viên chính khác là Hùng Đại Lâm, người đóng vai vợ của Diệp Vấn Nhậm Đạt Hoa vai Chu Thanh Tuyền, người chiến đấu cùng Diệp Vấn trong suốt thời kì chiếm đóng của Nhật Bản Phàn Thiếu Hoàng vai Kim Sơn Trảo, một kẻ lỗ mãng đã cải tà quy chính Huỳnh Hiểu Minh, vào vai Hoàng Tiến, môn đồ đầu tiên của Diệp Vấn và cuối cùng là người đã giới thiệu Lý Tiểu Long cho ông và Hồng Kim Bảo, người thủ vai chưởng môn của Hồng Phái. Hồng Kim Bảo cũng là người chỉ đạo võ thuật cho phim. Dàn diễn viên còn có Trịnh Gia Dĩnh, Trịnh Tắc Sĩ, Lý Trạch, Đỗ Nguyệt Hồng và Ngao Gia Niên.

Là một bộ phim võ thuật, Diệp Vấn 2 tự nhiên sẽ tập trung vào những cảnh hành động và Hồng Kim Bảo cho biết ông thiết kế các bước chuyển động theo cách để chúng có thể hòa cùng bộ phim và giúp phát triển câu chuyện. Họ không chỉ thể hiện những nét nổi bật truyền thống của Vịnh Xuân quyền mà còn nhấn mạnh những kĩ thuật chiến đấu tự do trong trận chiến thật sự, phù hợp với tâm trạng và nhịp điệu của các cảnh quay đồng thời cân bằng sự cường điệu của bộ phim với tính khả thi của hành động. Dĩ nhiên, với những võ sĩ thực thụ như Chân Tử Đan, Hồng Kim Bảo và Phàn Thiếu Hoàng trong dàn diễn viên, còn mong đợi gì hơn những pha hành động đứng tim trong Diệp Vấn 2. Nhưng võ thuật không chỉ là chiến đấu và chiến thắng. Đạo diễn Diệp Vĩ Tín nhấn mạnh rằng tinh thần võ thuật Trung Hoa là để dừng chiến tranh và không còn phải chiến đấu nữa. Ông cho biết: “Mục đích của việc học võ không phải để biết đánh nhau hay giành chiến thắng mà để loại trừ những xúc phạm và hiểu lầm giữa bản thân và người khác để coi trọng và chia sẻ với nhau.” “Kẻ chiến thắng không chỉ cần dùng đến mỗi cơ thể mình mà còn phải leo lên được những cấp bậc khác – chiến thắng mà không cần chiến đấu. Chúng ta có thể học hỏi điều này thông qua câu chuyện của Diệp Vấn.”​

Trailer
[video=youtube;wGM3Caws838]http://www.youtube.com/watch?v=wGM3Caws838[/video]
Screenshot

Download

film hay nhưng đến 1h30s thì film bị lỗi rùi...hic! ko xem tiếp dc..chắc convert lỗi

boy_online01

Em có ý kiến thế này: Các bác nên up phim định dạng MKV cho nhẹ, một phim MP4 thời lượng 1h30 khoảng 600MB, còn MKV thì chỉ khoảng 300-350MB. Bởi em dùng mạng trả sau nên ưu tiên những phim dung lượng nhẹ, còn các bác dùng trả trước chắc cũng ko muốn down những phim quá nặng vì mất thời gian. Đặc điểm của phim này là nhẹ nhưng ko có sub nên bác nào up phim lên thì kèm giùm em cái link sub của nó. nếu ngại tìm thì cứ để đó các mem tự tìm vậy. Nếu được thì nhờ các bác tự lập ra một topic khác với topic này, topic này là để cho phim MP4 convert sẵn, còn topic mới lập thì cho phim MKV down về rồi tự convert cho điện thoại, tất nhiên ở #1 các bác nên chỉ cách convert phim cho hợp lý hoặc dẫn link tới một topic trên forum cách convert cho s60v5 em thấy được phết.

Có bác nào có phim của Tony Jaa hình như là The Protector cho em xin. định dạng MKV thì quá tốt, ko cần sub, còn nếu bác nào có mà lỡ convert rồi thì cũng nhờ bác up hộ để đến tháng sau em đao vậy, tháng này hết nhiều tiền mạng quá.

dung1291985

Em có ý kiến thế này: Các bác nên up phim định dạng MKV cho nhẹ, một phim MP4 thời lượng 1h30 khoảng 600MB, còn MKV thì chỉ khoảng 300-350MB. Bởi em dùng mạng trả sau nên ưu tiên những phim dung lượng nhẹ, còn các bác dùng trả trước chắc cũng ko muốn down những phim quá nặng vì mất thời gian. Đặc điểm của phim này là nhẹ nhưng ko có sub nên bác nào up phim lên thì kèm giùm em cái link sub của nó. nếu ngại tìm thì cứ để đó các mem tự tìm vậy. Nếu được thì nhờ các bác tự lập ra một topic khác với topic này, topic này là để cho phim MP4 convert sẵn, còn topic mới lập thì cho phim MKV down về rồi tự convert cho điện thoại, tất nhiên ở #1 các bác nên chỉ cách convert phim cho hợp lý hoặc dẫn link tới một topic trên forum cách convert cho s60v5 em thấy được phết.

Có bác nào có phim của Tony Jaa hình như là The Protector cho em xin. định dạng MKV thì quá tốt, ko cần sub, còn nếu bác nào có mà lỡ convert rồi thì cũng nhờ bác up hộ để đến tháng sau em đao vậy, tháng này hết nhiều tiền mạng quá.

mấy bác convert ko hiểu dùng pm gì mà nặng thế, hơn 1Gb 1 phim vậy..e convert chất lượng cao nét như DVD chất lượng còn đẹp hơn của các bác mà dung lựong chỉ 700-800mb là cùng thôi,trung bình cứ mỗi 1 tiếng = 400mb,xem trực tiếp bằng Realplayer có sẵn trong máy cực mượt luôn... để show hàng e sẽ up 1 phim lên để các bác thưởng thức nhé!

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Vậy thì show đi để em duyệt coi thế nào? Phim em convert cũng khoảng 700-800MB nhưng tầm 1h30 là nhiều. Tiếc là ko up đc cho các bác vì em dùng mạng trả sau. Bác có The protector của Tony Jaa hay Sát phá lang của Chung Tử Đơn up ko?

dung1291985

Tặng các bạn 1 phim rất cảm động, đồ họa thì thôi rồi... nhé, đã tích hợp sẵn phụ đề việt chuẩn nhất ;;)

Byousoku 5 Centimeter - a chain of short stories about their distance.
Byousoku 5 cm
秒速5センチメートル (Japanese)
초속 5 cm (Korean)
5 Centimeters per Second
5 cm/sec

Đạo diễn: Makoto Shinkai

Cánh hoa anh đào chầm chậm rơi mỗi giây 5cm. Trong cuộc sống, mỗi con người cũng như một cánh anh đào đơn độc, khẽ trôi theo làn gió chỉ để gặp gỡ trong khoảnh khắc rồi phải nói lời chia ly.

Bộ phim lần theo cuộc đời của Tono Takaki từ những năm Tiểu học cho tới khi trưởng thành. Từ nhỏ, Takaki đã quen với việc di chuyển chỗ ở theo công việc của gia đình. Từng phần của bộ phim lần lượt kể cho người xem những dấu mốc quan trọng trong cuộc đời cậu. Cuối cùng, người bạn thời thơ ấu cùng những ký niệm với những lời hứa, cuộc chia tay và cả nước mắt sẽ ảnh hưởng tới Takaki như thế nào trong cuộc đời vẫn đang trải dài trước mắt? Liệu cậu sẽ quên đi quá khứ, và hướng về tương lai hay vẫn day dứt, luyến tiếc về một ký ức xa vời? Câu hỏi dường như dành cho chính người xem trả lời sau khi bộ phim kết thúc.

Sơ lược về bộ phim :
Một câu chuyện về cuộc đời của 2 người bạn thân và lớn lên cùng nhau: " Tono Takaki và Shinohara Akari". Rồi một ngày Tono và Akari phải xa nhau vì gia đình 2 phía đều chuyển nhà do công việc, nhưng cả 2 vẫn tiếp tục trao đổi thư với nhau. Nhưng thời gian như một đoàn tàu cứ chạy mãi không ngừng, nhưng bức thư dần dần ít đi. Rồi năm tháng qua đi, họ dần lớn lên, 13 năm đã trôi qua kể từ lần gặp nhau cuối cùng của cả 2 người, trong lòng của Tono thì anh vẫn nhớ lời hẹn thề ngày xưa : "Một ngày nào đó chúng mình lại cùng nhau ngắm hoa anh đào nhé". trong khi Tono vẫn tiếp tục chờ đợi Akari thì đối với Akari, cô dường như đã quên tất cả lời hẹn thề và những kỉ niệm đẹp đẽ ngày xưa, cô đã có chồng, còn phía bên kia, Tono đi lang thang trong đêm, tìm kiếm bóng hình Akari, dù anh biết có thể sẽ mãi mãi không gặp lại nhau được nữa.. Tono luôn nhớ về quá khứ, níu giữ lời hẹn đó và mong ước rằng thời gian có thể quay trở lại để sửa chữa lỗi lầm, nhưng rồi mọi việc sẽ ra sao ? Akari còn chờ đợi anh nữa không hay đã quên đi kỉ niệm ngày xưa......??

Clip mình convert:

Đây là OST của bộ phim : One more time, one more chance
http://www.youtube.com/watch?v=Tvos4SDJacU

Hoặc clip đánh guitar đỉnh hơn nè =D>
http://www.youtube.com/watch?v=BqFftJDXii0

Lời việt, do Dyn-anime dịch:

Tôi phải chịu bao nhiêu mất mát nữa, trước khi trái tim tôi được tha thứ ?

Tôi phải chịu bao nhiêu đau đớn nữa, trước khi tôi được gặp lại em ?
Một lần nữa, mùa ơi xin đừng mờ phai.
Một lần nữa, thời gian chúng ta vui đùa bên nhau.
Bất cứ khi nào bất đồng, tôi vẫn luôn nhường em.
Tính ích kỉ của em càng làm tôi yêu em hơn.

Một cơ hội nữa, nhưng kí ức về em lại giữ chân tôi.
Một cơ hội nữa, nhưng tôi không thể chọn được điểm đến tiếp theo cho mình.

Tôi kiếm tìm trong từng giây phút, ở mọi nơi, hình bóng của em.
Phía bên kia sân ga, trên những ô cửa sổ dọc đường tàu.
Ngay cả những nơi mà em không thể hiện diện.
Nếu ước mơ của tôi có thể thành hiện thực, ngay lúc này tôi muốn ở bên em.
Không còn việc gì tôi không thể làm.
Tôi có thể bỏ lại tất cả mọi thứ để được ôm chặt em vào lòng.
Nếu chỉ để thoát nỗi cô đơn, tôi chỉ cần bất cứ ai bên cạnh.
Vì những ngôi sao trên bầu trời đêm nay như sắp rơi, tôi không thể tự dối lòng mình.

Một lần nữa, mùa ơi xin đừng mờ phai.
Một lần nữa, thời gian chúng ta vui đùa bên nhau.

Ở ngã tư đường đó, hay trong giấc mơ của tôi.
Nếu một điều kì diệu có thể xảy ra, ngay lúc này tôi muốn cho em thấy.
Một ngày mới, một con người mới.
Và câu "Anh yêu em" mà tôi chẳng thể cất lời.

Những kỉ niệm mùa hè đó đang quay trở lại, nhịp đập thổn thức trong tim tôi bỗng dưng biến mất.

Trên con đường buổi chiều tà, tại Sakuragicho.
Ngay cả những nơi mà em không thể đến.
Nếu ước mơ của tôi có thể thành hiện thực, ngay lúc này tôi muốn ở bên em.
Không còn việc gì tôi không thể làm.
Tôi có thể bỏ lại tất cả mọi thứ để được ôm chặt em vào lòng.

Tôi kiếm tìm trong từng giây phút, ở mọi nơi, những mảnh vỡ của em.
Trong cửa hàng nhỏ, trên góc báo.
Nếu một điều kì diệu có thể xảy ra, ngay lúc này tôi muốn cho em thấy.
Một ngày mới, một con người mới.
Và câu "Anh yêu em" mà tôi chẳng thể cất lời.

Tôi vẫn kiếm tìm trong từng giây phút, ở mọi nơi, nụ cười của em.
Chờ đợi chuyến tàu nhanh, nơi đường ray cắt ngang.
Nếu cuộc sống này có thể lặp lại, tôi sẽ luôn ở bên em.
Tôi không còn ước muốn gì khác.
Ngoài em ra không còn gì khiến tôi bận tâm.

Một số hình ảnh đẹp trong phim...cái này phải chụp thủ công khi xem phim :D

DOWNLOAD ( Đang upload...chắc đêm là xong >:))
http://www.mediafire.com/?x6vaikra3upmt

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Vậy thì show đi để em duyệt coi thế nào? Phim em convert cũng khoảng 700-800MB nhưng tầm 1h30 là nhiều. Tiếc là ko up đc cho các bác vì em dùng mạng trả sau. Bác có The protector của Tony Jaa hay Sát phá lang của Chung Tử Đơn up ko?

có nhưng lười up quá...trong N97 của em rùi bác!

boy_online01

có nhưng lười up quá...trong N97 của em rùi bác!

Dù sao cũng thanks bác vì em vừa tìm được bản mediafire MKV của The Protector, còn Sát Phá Lang thì toàn bản tầm 1,5GB. Nhìn hết muốn down! Vậy nên nếu bản của bác nhẹ hơn thì bác vui lòng up hộ em cái :D

jenemy888

các bác cho e hỏi
Các bác dùng soft rỳ để add sub vô phim vậy
E dow phim .mkv về nhưng sub riêng ( chỉ xem trên pc )
Đang mò mãi mà ko biết add sub vào phim ntn

boy_online01

các bác cho e hỏi
Các bác dùng soft rỳ để add sub vô phim vậy
E dow phim .mkv về nhưng sub riêng ( chỉ xem trên pc )
Đang mò mãi mà ko biết add sub vào phim ntn

Bác dùng Total Video Converter nó cho add hardsub đấy (sub và film là một file). Nhớ chỉnh dùm thông số kẻo nhét vào điện thoại ko xem được đâu.

jenemy888

Bác dùng Total Video Converter nó cho add hardsub đấy (sub và film là một file). Nhớ chỉnh dùm thông số kẻo nhét vào điện thoại ko xem được đâu.

bác giúp thì giúp cho trót
Chỉnh thông số như thế nào vậy bác
E xài 58
thanks bác
----------------------
sao e convert từ mkv thì toàn báo lỗi can't resample aborting rồi bị bật ra là sao nhỉ :-s :-s
thử file khác thì convert bình thường

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

bác giúp thì giúp cho trót
Chỉnh thông số như thế nào vậy bác
E xài 58
thanks bác
----------------------
sao e convert từ mkv thì toàn báo lỗi can't resample aborting rồi bị bật ra là sao nhỉ :-s :-s
thử file khác thì convert bình thường

Bác thử dùng thông số của em xem, xem trên X6 khá mượt còn phim võ thuật ko biết có mượt ko nữa vì chưa thử:
Audio Option:
+ Audio Channel: Double Channel
+ Audio Codec: auto (hoặc aac)
+ Sampling rate: Chọn Custom 44100
+ Bit rate: Chọn Custom 112 (hoặc 192)
+ Volume: Chọn 255
Video Option:
+ Video Codec: Chọn XVID (hoặc MPEG4)
+ Frame Rate: 15 (hoặc 30)
+ Bit rate: chọn Custom 1024 (hoặc 2700)
VIdeo resize: Chọn Custom: 640x360, Aspect chon 16:9
Nếu convert theo thông số trên thì 100% convert xong đều xem được. Lưu ý với bác là các thông số càng cao thì file sau khi convert xong càng nặng, vì vậy tốt nhất là xem phim võ thuật thì bác nên để thông số cao, còn các thể loại khác thì thông số như trên là ổn.
Lỗi can't resample aborting em chưa gặp bao giờ, nhưng chắc là do file gốc bị lỗi chứ file MKV em convert chưa bị lỗi bao giờ. Nếu ko thì bác dùng FORMAT FACTORY bản 2.50 có sẵn thông số cho 5800 rồi đó, chỉ việc chọn film và convert thôi, nếu lại bị lỗi nữa thì đúng là file gốc của bác có vấn đề.

jenemy888

Bác thử dùng thông số của em xem, xem trên X6 khá mượt còn phim võ thuật ko biết có mượt ko nữa vì chưa thử:
Audio Option:
+ Audio Channel: Double Channel
+ Audio Codec: auto (hoặc aac)
+ Sampling rate: Chọn Custom 44100
+ Bit rate: Chọn Custom 112 (hoặc 192)
+ Volume: Chọn 255
Video Option:
+ Video Codec: Chọn XVID (hoặc MPEG4)
+ Frame Rate: 15 (hoặc 30)
+ Bit rate: chọn Custom 1024 (hoặc 2700)
VIdeo resize: Chọn Custom: 640x360, Aspect chon 16:9
Nếu convert theo thông số trên thì 100% convert xong đều xem được. Lưu ý với bác là các thông số càng cao thì file sau khi convert xong càng nặng, vì vậy tốt nhất là xem phim võ thuật thì bác nên để thông số cao, còn các thể loại khác thì thông số như trên là ổn.
Lỗi can't resample aborting em chưa gặp bao giờ, nhưng chắc là do file gốc bị lỗi chứ file MKV em convert chưa bị lỗi bao giờ. Nếu ko thì bác dùng FORMAT FACTORY bản 2.50 có sẵn thông số cho 5800 rồi đó, chỉ việc chọn film và convert thôi, nếu lại bị lỗi nữa thì đúng là file gốc của bác có vấn đề.

ngồi chờ convert gần 1h mới xong phim 700mb :-ss
Convert xong lại ra sub china ( phim china mà ) nhưng rõ ràng sub việt mà nhỉ

boy_online01

ngồi chờ convert gần 1h mới xong phim 700mb :-ss
Convert xong lại ra sub china ( phim china mà ) nhưng rõ ràng sub việt mà nhỉ

Chắc bác thêm nhầm cái sub China rồi chứ còn sao nữa. Convert theo thông số của em thì 1 phim MKV 350MB convert mất gần 30 phút, file converted 750MB; nếu thông số cao hơn chắc gần 1G mất. Mà kể ra bác cũng kiên nhẫn thật :D

boy_online01

Bác nào chuyên convert phim hành động cho em xin thông số của Total Video Converter cái. Cái thông số của em chỉ áp dụng cho phim tâm lý, tình cảm ít những pha hành động nhanh. Vừa nãy convert Ong Bak 3 theo thông số của em xem trên X6 giật tung hết cả hàng họ :(