• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

boy_online01

LƯU Ý: ĐÂY LÀ PHIM CHƯA ĐƯỢC CONVERT CHO S60v5, VÌ VẬY MỌI NGƯỜI NÊN DÙNG TOTAL VIDEO CONVERTER ĐỂ CONVERT LẠI THEO HƯỚNG DẪN NÀY
Phim đầu tiên:

Cats and Dogs 2: The Revenge of Kitty Galore 2010 – Đại Chiến Chó Mèo [350MB] file MKV

Thể loại: Hài hước

Dù là hai động vật gần gũi với con người nhất nhưng chó mèo xưa nay luôn coi nhau như kẻ thù không đội trời chung. Thậm chí, chúng còn tổ chức ra những tổ chức điệp viên riêng biệt để bảo vệ bản thân và để do thám đối thủ. Tuy nhiên, một chuyện thay đổi mang tính chất lịch sử đã xảy ra: chúng buộc phải hợp tác để chống lại kẻ thù chung.

Sau khi bị loại khỏi tổ chức gián điệp MEOWS, cựu điệp viên Kitty Galore tỏ ra bất mãn với đồng loại và càng ngày càng căm ghét loài chó. Mụ âm thầm lên kế hoạch tiệu diệt toàn bộ họ cẩu bằng một thiết bị bí ẩn. Một biệt đội gồm siêu điệp viên chó Butch, cựu cảnh sát Diggs, điệp viên mèo xám Catherine cùng chú chim lắm mồm Seamus, được thành lập để phá tan âm mưu thống trị thế giới của Kitty.

Lời thoại hài hước, tình tiết dí dỏm, các pha hành động kịch tính không kém gì người đóng và đặc biệt là nhiều trường đoạn nhại lại hàng loạt tác phẩm điện ảnh nổi tiếng (James Bond, The Silence of the Lambs, Mission Impossible, The Dark Knight, Get Smart, The Terminator, Avatar), đó là những gì mà khán giả cảm nhận khi xem xong “Đại Chiến Chó Mèo”. Đối với một bộ phim dành cho gia đình thì tính chất vui nhộn, dễ thương, dễ xem luôn là yếu tố được đặt lên hàng đầu. Do đó, rất khó có thể trông mong vào một kịch bản chặt chẽ, phức tạp, bất ngờ trong cốt truyện như những thể loại khác.

Link MediaFire: Click vào link dưới, đợi 10s rồi chọn Skip Ad góc trên bên phải sẽ ra link MediaFire
http://adf.ly/9oiY
http://adf.ly/9oiZ
http://adf.ly/9oia

Nguồn: 1giay.net

Tý quên mất sub việt :D:

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Sao có 1 phim vậy bạn >''< tiếp thui :)) ( Phim kinh dị ý bạn ) :))

Vẫn còn nhiều! Em có phim Piranha (Cá hổ) là phim kinh dị đây. Nhưng bác thông cảm em đang nghe ngóng tình hình xem có được post ở đây hay ko, vì toàn phim chưa được convert cho s60v5, sợ post nhầm chỗ bị ban nick thì khổ :D Xem ý kiến mod như thế nào đã.

wind15692

Thông tin
Đạo diễn: Tim Burton
Diễn viên: Mia Wasikowska, Johnny Depp, Helena Bonham Carter, Anne Hathaway
Nhà sản xuất: Walt Disney Pictures
Thể loại: Phiêu lưu, Hoạt hình, Thần Thoại
Độ dài: 90 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2010

Nội dung
Đã 10 năm kể từ ngày rơi xuống chiếc hố thỏ và lạc vào Xứ Sở Thần Tiên, nay Alice Kingsley (Mia Wasikowska) đã 19 tuổi và trở thành một thiếu nữ xinh đẹp. Khi bất ngờ bị cầu hôn tại bữa tiệc lớn, cô gái đã bỏ chạy và một lần nữa lạc xuống Xứ Sở Thần Tiên. Nhưng Xứ Sở Thần Tiên giờ chẳng còn đẹp đẽ như xưa mà đã trở nên điêu tàn dưới bàn tay ngự trị của mụ Nữ Hoàng Đỏ (Helena Bonham-Carter). Dẫu Alice không còn nhớ chút gì về chốn ma mị này, nhưng tất cả những người bạn nơi đây đều vẫn còn nhớ cô gái. Và chính Alice sẽ là người giải cứu tất cả, trả lại sự yên bình cho mảnh đất màu nhiệm này...

Trailer
[video=youtube;DeWsZ2b_pK4]http://www.youtube.com/watch?v=DeWsZ2b_pK4[/video]
Screenshot
Download

hic em down ve ko có hình có mỗi tiếng thôi bác ah!

llTuyetTinhCocll

Phim dành riêng cho v5- Cập nhật thường xuyên....

Kô biết mình tạo cái topic như vầy có hợp lý ko....vì box này là theme và hình nên nhưng mình thấy cũng có 1 số topic về phim...
Nếu các bạn đồng ý thì tối nay mình sẽ bắt đầu post....còn ko thì mod del bài dùm.....

Ko hiểu sao dạo này ghiền phim ghê gớm....cứ down về rồi convert tối nằm coi....nên sẵn tiện thì post chia sẽ.....vì mình xài 5800 nên khi convert đã chỉnh sữa khung hình là 640x360......nên mình nghĩ post cho anh em ở đây xem là hợp lý nhất....vì số lượng người xài v5 cũng rất đông mà nếu post đúng chuyên mục phim thì mình nghĩ sẽ rất chán....mình đã dạo qua 1 vòng ở box phim....rất nhiều phim hay nhưng lại ko sôi nỗi.....

Tất cả các phim mình post 99% là nằm ở dạng mp4...thích hợp hầu hết các loại dt....vì mình chỉnh khung hình 640x360 nên ko biết khi xem trên v3 nó sẽ thế nào.....hihi....

Còn đây là thông số phim do mình convert....các bạn yên tâm về âm thanh và hình ảnh....nó ko quá sắc nét để rồi ngốn 1 dung lượng lớn đâu....chì vửa phải thôi.....hình ảnh và âm thanh ko tồi....

Video:
1. Video code : xvid
2. Video Size : 640x360
3. Bit Rate : 300 kbits/s
4. Frame Rate : 15
5. Ápect : 16:9

Audio:
Bit Rate : 64
Sample Rate : 44100
Channel : Double channel

Hixhix...có ai biết cách khắc phục vấn đề up trên media ko.....tình hình là mình up gần xong rồi....99% cái tự nhiên nó báo lỗi.....hihixhi....mà mỗi phim thường là 30-40mb....nó chạy rất lâu....mà chạy lại thì vất vả lắm....

Ps: các bạn nào muốn xem trên dt của mình mà ngại convert hay ko rành thì có thể up phim lên....mình sẽ convert giúp và up lại trong thời gian sớm nhất có thể.....

1 cái lưu ý nữa là: phim này mình đã đưa về định dạng mp4 cac bạn nên xem bằng pm mặc định của máy...nó sẽ cho ra hình ảnh và âm thanh tốt hơn....vì mình viết bài nên phải cho nó phát bằng S.Movie thôi....( ko hiểu sao chạy bằng RP thì nó lại chụp ko đc....nó toàn chụp nữa đen nữa trắng....hixhix)

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Có thấy cái link phim nào đâu bác, toàn là quảng cáo không, định chém gió à =))

Whinny

tưởng lại có phim hay xem rùi chứ.Anh còn thăm dò gì nữa mà không post đi anh:D:D

llTuyetTinhCocll

ok...thanks mọi người đã ủng hộ....để đáp lại xin tặng trước 1 vở hài kịch vui lắm heng....hiện tại mình đã canvert rất nhiều phim nhưng sao khi up lên media nó cứ báo lỗi miết....cứ 99% là nó báo lỗi....hihixhix....buồn đã man buồn.....

Chuyện tình công viên

Tải phần 1
Tải phần 2

llTuyetTinhCocll

Hài kịch: Hoài Linh, Tấn Bo, ....

Tải về:
Phần 1
Phần 2
Phần 3
Phần 4
Phần 5

Hixhix...cái phim "vợ tôi 18 tuổi" mình làm xong hết rồi....chụp hình luôn rồi nữa nhưng sao up lên media thì cứ lỗi miết.....ko hiểu bị gì luôn....phim đó hay định up cho mọi người xem....

thesweetdeath

Cho mình cái soft convert đi bạn :X ....
P.S: Mà bạn có link down Step up 3 ( Có sub vào rồi ) k nhỉ... cho mình xin cái link mình down rồi tự convert cũng đc .... Tks bạn nha :X :X :X

thanhhaifire

ai có film gì hay thì share cho ae xài nhé ! mình có ý kiến thế này nên share tựa film và link down gốc thôi, chứ converter rồi úp lên rất mất thời gian
hiện tại trình convert mình ưng ý nhất là jet audio Plus VX hổ trợ MP4 rất tốt và add sub dễ dàng

http://www.mediafire.com/?lq12uzowvwi

Chỉnh sửa cuối: