• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

iupxlam

mình thấy làm splash thì mình chỉ cần convert jpg sang mbm rồi rename đuôi .mbm thành .ttb, TTpod vẫn mở ngon, lại còn xem trước trên điện thoại được chứ
=> ko cần cái TTBconverter :-?

kienvp

Azenis

Pác Kiên cho mình cái splash mặc định với, mấy cái mới nó ko chạy

cái nào chẳng chạy bạn .mình test rồi .copy vào ttpod/splash

Chỉnh sửa cuối:

viet19137

Lúc chiều mình onl = đt nên chắc giải nén bị lỗi
H onl = máy tính thì được rồi

viet19137

Lạc đề tí
sao mình ko phát được ở chế độ thu nhỏ nhỉ, cứ bật chế độ thu nhỏ ra menu là out luôn

OnlineNo1

Lạc đề tí
sao mình ko phát được ở chế độ thu nhỏ nhỉ, cứ bật chế độ thu nhỏ ra menu là out luôn

Bạn thử gỡ sạch đi, cài lại từ đầu xem. Nếu ko được tải lại cái file của bác Kiên post ở #24 trang 3 ấy. Lúc trước cũng bị văng ra, cài lại bản đó thì OK.

rastar

Banned
Bản này vẫn chưa có nhiều giao diện như của ttpob 3.71 nhĩ? Chờ hoài mà chỉ thấy máy cái giao diện + effect chán òm :(

kienvp

Bản này vẫn chưa có nhiều giao diện như của ttpob 3.71 nhĩ? Chờ hoài mà chỉ thấy máy cái giao diện + effect chán òm :(

rồi sẽ có đầy thao hồ cho bạn xài .hiệu ứng mặc định mà bạn .bản này chưa có thêm hiệu ứng đâu .chắc chắn phiên bản sau sẽ cải tiến đáng kể .
lâu quá chưa thấy có cập nhật mà .càng lâu thì càng chất lượng ;;) .

chjpkute

cho hỏi là sao khi tải về giải nến được mỗi file ttb thui vậy coppy váo E/ttpob/skin nhưng khi vào chọn giao diện lại không có chỉ có giao diện mặc định thui vậy

kienvp

cho hỏi là sao khi tải về giải nến được mỗi file ttb thui vậy coppy váo E/ttpob/skin nhưng khi vào chọn giao diện lại không có chỉ có giao diện mặc định thui vậy

cả file xml nữa bạn nhé .nếu có mỗi file ttb là ko chạy được đâu .