• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

rastar

Banned
Chẹp, chán nhất là khi chuyển đổi giữa trang đang phát với trang danh sách nhạc. Nếu như ttpod 3.71 chỉ cần vuốt qua trái, qua phải là có thể dễ dảng chuyển đổi giữa 2 trang này. Còn bản này, nếu đang nghe nhạc mà muốn qua danh sách thì phải nhấn vào menu, sau đó muốn chuyển ngược lại thỉ phải dịch chuyển ngón tay lên tuốt góc trên màn hình, nhiều lúc thấy làm biếng sao sao ấy. Bác nào biết tiếng tàu thì post cái comment của em lên trang của ttpod giùm, để vầy chắc mai là gỡ bỏ nó dùng lại 3.71 quá

MINH19051991

các bạn cho mình hỏi là cái Splash, trong thư mục Splash của ct đã có sẵn file, bây h mình down về chép đè vào hay sao, liệu có thể đổi tên để ko bị mất file có sẵn được ko? chả lẽ chỉ sử dụng được 1 file duy nhất

boy_online01

các bạn cho mình hỏi là cái Splash, trong thư mục Splash của ct đã có sẵn file, bây h mình down về chép đè vào hay sao, liệu có thể đổi tên để ko bị mất file có sẵn được ko? chả lẽ chỉ sử dụng được 1 file duy nhất

Cái "Chả lẽ" của bạn là chuẩn đấy :D. Xài được 1 cái thôi nhé.

rastar

Banned

Chép đè lân file splash cũ, ok

Phoenix

Chẹp, chán nhất là khi chuyển đổi giữa trang đang phát với trang danh sách nhạc. Nếu như ttpod 3.71 chỉ cần vuốt qua trái, qua phải là có thể dễ dảng chuyển đổi giữa 2 trang này. Còn bản này, nếu đang nghe nhạc mà muốn qua danh sách thì phải nhấn vào menu, sau đó muốn chuyển ngược lại thỉ phải dịch chuyển ngón tay lên tuốt góc trên màn hình, nhiều lúc thấy làm biếng sao sao ấy. Bác nào biết tiếng tàu thì post cái comment của em lên trang của ttpod giùm, để vầy chắc mai là gỡ bỏ nó dùng lại 3.71 quá

Mình vẫn vuốt chuyển qua lại được mà, nếu cảm ứng điện trở thì hơi khó khăn nhưng điện dung thì rất mượt.

bản này chán cái là không tạo danh sách phát đc,nếu không thì ngon rồi

Đúng là không tạo được danh sách phát, muốn nghe list thì chịu khó cập nhật lại danh sách (chắc beta nên mới kém thế, chờ bản chính thức chắc hay hơn nhiều)

duc_satthu

bản beta này dùng đẹp nhưng khi sử dụng nút đỏ thì ko vào đc haiz...mong là bản chính thức sớm ra mắt :D

NguyenDuyThanh

Có tí chia sẻ cho ae, chả biết ai post chưa:

Metallic

Replay`ZZ

quocvu88_dn

Cho mình hỏi bản TTpod này không hỗ trợ màn hình ngang phải không các bạn?

Ntv_79

Cảm ơn bạn nhé. Cái này giống Power MP3 nhỉ. Vậy Cái skin cô gái ở trên là có hỗ trợ đúng không?

Cái cô gái không phải skin mà chỉ là splash thôi. Tức là cái màn hình chào đầu tiên khi mở ttpod ý.