• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin-Splash- Hiệu ứng cho PM TTPod v4.x [Cập nhật liên tục ]

kienvp

M8 II

http://bbs.ttpod.com/attachment.php?aid=116059&k=39fbc46ec21f0752bf0f67acb1a5b8fa&t=1301124168

congocontra

Đẹp quá càng ngày càng thấy ttpod chuyên nghiệp cả về tính năng lẫn giao diện!

sieutocdo1994

cái skin tt-blue trên đầu bài k dùng đ.c cho bản beta3 và final. Beta2 thì chạy bình thường. Cái skin đó đẹp wá, bạn có cách nào fix lại để dùng cho bản final k?

chanhkho1908

cái skin tt-blue trên đầu bài k dùng đ.c cho bản beta3 và final. Beta2 thì chạy bình thường. Cái skin đó đẹp wá, bạn có cách nào fix lại để dùng cho bản final k?

skin Sony mình cũng ko dùng dc, ko thể ấn vào menu và music

kienvp

skin này mình dùng vẫn ok mà bạn .

traiquay1915

các bác cho em hỏi có TTPOD 4.0 bản chức thức tiếng Anh chưa, có cho em links nha xài cái việt hóa chán quá