• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Widget Cho S60v5

luan221283

File gì mà down về không giải nén và cũng không cài đặt được hả ông? Ông định đùa anh em đấy à?

Jay_Chou

Active Member
File gì mà down về không giải nén và cũng không cài đặt được hả ông? Ông định đùa anh em đấy à?

bạn down file gì mà không giải nén. widget file .wgz cài đặt luôn không cần giải nén hay gì bạn nhé.

phananhhd

Giúp mình Coming Next 1.33 trên 5800 fw cook

Bạn có thể hướng dẫn cách cài đặt được ko. Mình tải về cài lần lượt các file như sau:

+/ComingNext_SkinFetcher_v1.5.sisx và
+/comingNext.wgz

Sau khi cài đặt thành công, ra màn hình chính và chọn widget hiển thị ra thì có widget hiển thị nhưng trong widget có nội dung báo lỗi :( mà ko có lịch)
"Error: deleting temp calendar entries : Calendar : Delete: Data misssing line undefined":O

Bạn biết cách sửa giúp mình với, mình làm trên N5800 bản fw cook của Bác Tùng Vietnammes 04 :((

lamgaka

2 bồ còn ... :-? "non tơ" quá :)) =))

:D bồ vào đây,theme Black,Green new Icons :-?
lúc tui up bên tổng hợp theme thì chẳng thấy ai hưởng ứng :( đến lúc nhìn ảnh chụp màn hình mới thấy đẹp :p ~X( X-(

bác xem thế nào..chứ tình hình gay go quá..vừa chọn cái theme của bác xong..máy em sập nguồn..khởi động lại cũng k lên được..ai biết cứu e vs...flash lại rồi cài lại ứng dụng mệt lắm..

Radium

Moderator
bác xem thế nào..chứ tình hình gay go quá..vừa chọn cái theme của bác xong..máy em sập nguồn..khởi động lại cũng k lên được..ai biết cứu e vs...flash lại rồi cài lại ứng dụng mệt lắm..

nếu bạn cài vào thẻ. thứ rút thẻ ra và khởi động lại xem đc k :p

lamgaka

:((

nếu bạn cài vào thẻ. thứ rút thẻ ra và khởi động lại xem đc k :p

ôi zời ơi..cài vào bộ trong...nản thê nhở....theme thì đệp..thế mà.............nản vãi..k biết xung đột gì k nữa...ai giúp vs.