• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Widget Cho S60v5

Mr_Kjrby

thế e xin phép múc cái này sang đây vì nó có đôi chút liên quan đến Widgets
post cho ae mấy cái wallpaper theo kiểu Widgets mang phong cách TRON LEGACY lung linh ,set lên nhìn ảo dã man,k biết icon của mọi ng tnao của mình chuẩn luôn \-/

TRON LEGACY

Mấy cái hình nền này ảo tung chảo thật :D

saker_ls

em xin widget data counter, pm hiển thị dữ liệu kêt́ nôí hoặc pm tương tự vơí

saker_ls

ko phaỉ a à. Mà là file đính kèm. 4rum kô down đc mà A... Mà file lôĩ A à, A xem laị hộ E vơí

huybin

Cho em hỏi phần mềm hết hiệu lực rồi, giờ muốn tải phải làm sao ạ, em thấy cai countdown hay quá mà không tải được tiếc thật.

Dragon459

Manager
Cho em hỏi phần mềm hết hiệu lực rồi, giờ muốn tải phải làm sao ạ, em thấy cai countdown hay quá mà không tải được tiếc thật.

bạn có thể seach với từ khóa đó trên google .
mình ví dụ với từ khóa bạn muốn
http://www.google.com.vn/search?q=Nokia+Countdown+v1.00+S60v5+S^1+&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t&rls=org.mozilla:vi:eek:fficial&client=firefox-a

thì sẽ được ngay link FM ngay tại kết quả đầu tiên.

Đây chỉ là topic tổng hợp dẫn tới các topic nhỏ khác. link ửng dụng ở topic đó còn hiệu lực hay k thì là chuyện khác

huybin

Cho mình hỏi cái Led it có mang ra ngoài HS được không, mình cài xong ko mang ra được.

Dragon459

Manager
Cho mình hỏi cái Led it có mang ra ngoài HS được không, mình cài xong ko mang ra được.
Không phải file wgz nào cũng add được ra HS bạn ạ. Led it cũng nằm trong số k add được đó

saccerwin

den7b Observer v.1.3 S60v5 S^3 Anna Belle - wiget hiển thị tin nhắn và cuộc gọi

den7b Observer v.1.3 S60v5 S^3 Anna Belle
lại thêm 1 wiget hiển thị tin nhắn và cuộc gọi trên màn hình chủ
.....hãy khám phá nha.....:D

Click vào chữ Down nào

lacda_0506

:(( ai hd e cài wiget ra HS đi ~~ Máy e mới mua, 5233 chưa cài zì cả ~~
Hdẫn rõ zùm e còn gà lắm !! :(