• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Widget Cho S60v5

Dragon459

Manager
Z bạn chĩ mình chạy fw hỗ trợ widget ngoài HS đi ~~ :(
Kiếm cfw c6 hoặc n97 jaf là được. có rất nhiều bên này
Lưu ý tìm kiếm cfw đúng với dòng máy và version đang sử dụng.
Nếu như chưa biết jaf thì có lẽ nên tìm hiểu thêm về hệ điều hành symbian v5 trước để có kiến thức nhất định rồi hãy làm để tránh xảy ra điều đáng tiếc

lacda_0506

Kiếm cfw c6 hoặc n97 jaf là được. có rất nhiều bên này
Lưu ý tìm kiếm cfw đúng với dòng máy và version đang sử dụng.
Nếu như chưa biết jaf thì có lẽ nên tìm hiểu thêm về hệ điều hành symbian v5 trước để có kiến thức nhất định rồi hãy làm để tránh xảy ra điều đáng tiếc
Tks nha ~~ Mìk mem mới fiền bạn wá :d

bomvsbong

:-?? e wa muốn cài cfw này
mấy bạn hd mình đ. k ??? Đọc k hiểu zì hếtX_X
pạn cứ chịu khó seach trên djễn đàn và google có rất nhjều bàj hướg dẫn. Mình khuyên ban nên xem video và tự làm k phải ai lần đầu cũng thành công. Chúc ban may mắn. Hjhj.

nhaylau321

Anh Johny em hỏi cái widget đồng hồ từng giây từng phút là ra home screen bấm tuỳ chọn add vào hả? em xài c5-06 chữa có cfw c6 có cách nào add ra home screen ko?

MinhThang

Manager
Anh Johny em hỏi cái widget đồng hồ từng giây từng phút là ra home screen bấm tuỳ chọn add vào hả? em xài c5-06 chữa có cfw c6 có cách nào add ra home screen ko?

Nếu fw của máy bạn không có chức năng add ra home screen thì không thể đưa ra được đâu bạn.

nicky205

bạn nào có widget hiện đồng hồ to ở ngoài HS ko, đồng hồ kim ấy, cho mình với :D

bacnamntp

làm sao để gỡ file patch cuả spb weather nhi? Ko thấy trog quản lý app. Ai giup mình với.