• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Widget Cho S60v5

Dragon459

Manager
dow ve roi cho vao dau vay
dow về cài đặt bình thường.ra hs chọn thêm widget

bổ sung thêm cái widget htc clock

[DOWNLOAD]http://infectech.net/wp-content/uploads/2011/02/HTC-Clock.zip[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

rylthanhhai

hix đọc xog chẳng hiểu gì cả :( nói chung giờ down về xong có cái folder rồi chẳng biết làm gì nữa.

b0m_lx

cái Nokia Notes Wall hình như ngày trước thấy trong diễn đàn mình hay sao ý :-?

JohnyNguyen

dow về cài đặt bình thường.ra hs chọn thêm widget
tiện đây post bài về widget này luôn.bài viết này m đọc đã được google dịch nên các bác thông cảm và châm cứu nếu thích
lúc nào tìm được link gốc thì m sẽ đính thêm
Sặc,đưa cái bài tui nhìn muốn ... chết luôn :((
hix đọc xog chẳng hiểu gì cả :( nói chung giờ down về xong có cái folder rồi chẳng biết làm gì nữa.
bồ download cái đính kèm của tui về,xóa đuôi .7z đi là cài được luôn :(( hu hu,cứ ngỡ có người trả lời giúp rồi nên ... :(

rylthanhhai

mình đang dùng HS oratsu. mình đã vào ''add shortcut" rồi nhưng ko thấy cái widget này đâu hết :(
sr mình mới xài nên hỏi hơi nhìu :D

JohnyNguyen

mình đang dùng HS oratsu. mình đã vào ''add shortcut" rồi nhưng ko thấy cái widget này đâu hết :(
sr mình mới xài nên hỏi hơi nhìu :D

HS orange thì ko hỗ trợ đưa widget ra ngoài màn hình nhé bạn :( thông cảm

thainguu

càng ngày càng thích Symbian đấy, nhưng nếu đủ lúa (5tr500k) thì em sẽ tậu Galaxy Gio, hihihi

vandoanqc

Sao lại ko được :-? đầu tiên máy bạn phải có màn hình chủ - homescreen hộ trợ widget (N97,các máy chạy CFW N97/C6 ... )
--> Cài widget down được :D
--> Rồi cứ thế ra homescreen,chọn Option (Tùy chọn)
--> Chọn Edit content (Chỉnh sửa gì ý nhỉ - ko dùng t.việt nên hổng rõ :( ở trên cùng ý )
--> Chọn tiếp Add content (Thêm ... "trên cùng" ) hoặc nhấn vào chỗ nào chưa có widget cũng ra thế này :D
--> rồi chọn widget muốn đưa ra là ok mà :D
Chúc bạn thành công :))

mình đã cài widget, nhưng ra homescreen, chọn tùy chọn thhì không có lựa chọn widget mới cài vào, chỉ hiển thị những widget mặc định của máy thôi, mình cũng đã thử format lại máy nhưng cũng không được bạn à

Nhoxly00

càng ngày càng thích Symbian đấy, nhưng nếu đủ lúa (5tr500k) thì em sẽ tậu Galaxy Gio, hihihi

symbian thì đơn giản dễ dùng rồi. em chỉ thích dùng s50v5 nhất thôi. có thể tùy biến hệ thống. chứ v3 v2 chỉ cài soft thì chưa đủ. flash và cook củng là thú vụ mà. hihi. bây giờ đang bị hút hồn bởi AD. Gio giá củng tốt mà :D ram bao nhiêu bác nhỉ?

Dragon459

Manager
symbian thì đơn giản dễ dùng rồi. em chỉ thích dùng s50v5 nhất thôi. có thể tùy biến hệ thống. chứ v3 v2 chỉ cài soft thì chưa đủ. flash và cook củng là thú vụ mà. hihi. bây giờ đang bị hút hồn bởi AD. Gio giá củng tốt mà :D ram bao nhiêu bác nhỉ?
s50v5 là dòng nào nhỉ????chưa nghe thấy bao giờ.m thì gét androir.vì nó là nguyên nhân làm sym bị thụt lùi

Jay_Chou

Active Member
s50v5 là dòng nào nhỉ????chưa nghe thấy bao giờ.m thì gét androir.vì nó là nguyên nhân làm sym bị thụt lùi

chắc bác ấy viết nhầm thôi :D em cũng không thích AD. em trung thành với SYM thôi :D em chơi ola mấy hôm trước có 1 người bảo là Sym là sắp lỗi thời, AD cho lành @@ hic hic.

Dù cho Sym lỗi thời nhưng 1 mình Nokia chống lại bao nhiêu hãng điện thoại

JohnyNguyen

mình đã cài widget, nhưng ra homescreen, chọn tùy chọn thhì không có lựa chọn widget mới cài vào, chỉ hiển thị những widget mặc định của máy thôi, mình cũng đã thử format lại máy nhưng cũng không được bạn à
Bó tay máy bạn nhỉ :( mà máy bạn là máy gì,đang chạy CFW nào vậy,chứ tù mù thế này biết sao mà giúp bạn được :(

chắc bác ấy viết nhầm thôi :D em cũng không thích AD. em trung thành với SYM thôi :D em chơi ola mấy hôm trước có 1 người bảo là Sym là sắp lỗi thời, AD cho lành @@ hic hic.

Dù cho Sym lỗi thời nhưng 1 mình Nokia chống lại bao nhiêu hãng điện thoại
Ae ko nên spam trong topic của tui nhé >:) tui méc mod đến đấy >:) :)) =))

Jay_Chou

Active Member
@Johnny em có spam anh đâu =)) tại mấy bác AD hay hơn. @@ đang ở box symbian đi khen AD :( :( :( :( :(

a2king

làm thế nào để đếm số ngày mình đã sống ta??? mình thấy cha nào nói ở đầu đó, nhưng k làm đc, toàn là đếm ngược thôi...