• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp XboxLive Game Windows Phone 7

Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P

Hình Ảnh :

Link Tải :

[PASS]Avatar Gadgets [/PASS]

Chỉnh sửa cuối:

Mr_PDA

hjx, thanx muốn mỏi tay, down ngay Guitar Hero về mới đc hehe, favorite game của mềnh \:D/

anhthai

\-/ Thế này thỉ còn gì bằng nữa. Thanks! Tom nhiều lắm, Tải về chiến thôi ACE \-/

duylenguyen

không vào down được bác Tom ui, xem lại dùm mình mấy cái link với (không game nào down được cả). thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

down được rồi, thank!

Chỉnh sửa cuối:

vietvit11

Đôi điều gửi đến Tom_codon.
Mình biết Tom mới cách đây 1 tuần thôi,ngay sau khi up con HD2 của mình lên WP7.Đọc bài viết hướng dẫn unlock Wp7 và các bài viết của Tom trên Xda,cũng như chứng kiến sự nhiệt tình của bạn trên PdaViet hay TinhTe,mình thực sự là rất cảm phục Tom và có thể nói là có 1 sự tự hào nữa (khi biết bạn biết Tiếng Việt hehe).Phải nói là bạn rất giỏi và rất nhiệt tình giúp đỡ mọi người.Thay mặt cho tất cả anh em,thật lòng cám ơn những gì bạn đã làm cho cộng đồng wp Việt.Mong rằng bạn sẽ luôn là niềm tin tường và là niềm tự hào của mọi người.
Chào Tom!

blackdoor

Manager
Đôi điều gửi đến Tom_codon.
Mình biết Tom mới cách đây 1 tuần thôi,ngay sau khi up con HD2 của mình lên WP7.Đọc bài viết hướng dẫn unlock Wp7 và các bài viết của Tom trên Xda,cũng như chứng kiến sự nhiệt tình của bạn trên PdaViet hay TinhTe,mình thực sự là rất cảm phục Tom và có thể nói là có 1 sự tự hào nữa (khi biết bạn biết Tiếng Việt hehe).Phải nói là bạn rất giỏi và rất nhiệt tình giúp đỡ mọi người.Thay mặt cho tất cả anh em,thật lòng cám ơn những gì bạn đã làm cho cộng đồng wp Việt.Mong rằng bạn sẽ luôn là niềm tin tường và là niềm tự hào của mọi người.
Chào Tom!

Trời ơi, TOM là người Việt, đương nhiên phải biết tiếng Việt rồi!

firstdate

Thank bác Tom.
Sự ra đời của topic này chắc chắn sẽ góp phần xây dựng cộng đồng Winphone 7 lớn mạnh và gần gũi với mọi người hơn.

vietvit11

Đương nhiên mình biết Tom là người Việt.Bạn ko hiểu hết ý nghĩa của câu "biết Tiếng Việt" rồi

Status
Không mở trả lời sau này.