• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp XboxLive Game Windows Phone 7

Status
Không mở trả lời sau này.

SeCrEt_BoY

Tất cả game mình đều chạy mượt cả! Dạo này TOM không update thêm game nữa rồi...

007TTT

thix mấy games giống Farm Frenzy hay sallon spra mà wp7 chưa co. còn mấy trò giạng deferenad gi do có 6 màng ah huhuhu chôi wa gần hết zòi.

timbangai123

Mấy anh cho em hỏi là khi chơi game Fruit Ninja có đăng ký gì nữa ko vậy, em tải về cài thì chơi được 1 lần đầu thôi, lần sau mỗi lần vô game là nó bắt đang nhập XboxLive, mấy anh có cách nào chỉ em với (đừng nói em gọi lên MS xin code nghe, hihi), em nghĩ đây là game đã crack nên đâu cần làm gì nũa đâu, mong nhận sự chỉ dạy từ mấy anh.

DVDSCRx264

Nhờ Tom update bản cập nhật mới giùm mấy games này nhá

-Bye Bye Brain 1.6
-The Harvest 1.1

dungnt46

Trời ơi là trời, cứu với bác Tom, unlock xong rồi, cài đc mỗi Tetris, xong để hôm sau tải các trò khác về cài tiếp. Hôm sau vào mạng tải, trò nào cũng lỗi 404 hết là sao vậy ta. Đang sướng, lại bị thế ức chế không chịu được.

loveblue

Super V.I.P
Host lưu trữ tạm thời bị lỗi , trong khi chờ đợi AVMoD TOM fix các bạn không nên spam nữa nhé !

aphongs

cho em xin cái game đào vàng Gold'n Rock được không ạh link chết ùi

trandd2005

Cuối cùng thì mình củng bò sang đến bên này... mèn cám ơn bác Tom nhiều . Nhưng các Link die hết . chỉ co`n được cái cuối... hi hi hi có còn hơn không.

drtiendiep

Tải được quả game NEED FOR SPEED của Tom về nhà cầm chiếc điện thoại lắc đi lắc lại mải mê thế nào mọi người tưởng "Ông này bị làm sao" :D

plankhanh

hic hic... vừa chưa hết mừng vì bắt được mớ game anh Tom up, lại bùn vời vời vì... link die. huhu... fix link nhanh nhé anh Tom ơi...!!!

phamkhanhson

Các bác cho xin link game Puzzle Quest 2 với.. Tìm trên mạng ko có. Link của bác Tom lại die.. buồn quá

Status
Không mở trả lời sau này.