• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

nouvu2372

Bác Nouvo ui, bác up thiếu Prince of Persia HD kìa, bản đó đẹp và hay mà
Mạn phép bác Nouvo gửi tạm bản này dành cho máy E71 (dĩ nhiên E63 chơi tốt) còn các máy khác tôi ko có nên ko test dc
http://www.mediafire.com/file/wmg2mmoayj2/POP0_HD_Nokia_E71_ML_105_SSigned.sis

Bản dùng cho màn hình 320x240 mình có up trong topic game dùng cho màn hình 320x240 rồi,Prince of Persia HD 240x320 mình cập nhật sau!

haonam999

Bản dùng cho màn hình 320x240 mình có up trong topic game dùng cho màn hình 320x240 rồi,Prince of Persia HD 240x320 mình cập nhật sau!

mình thấy bạn post bên S60 V2 có game giống game VLTR ,vậy co game đó chơi trên N95 hok bạn,nếu có thì bân up lên cho a e dùm nha,thank

hungphilong

mình thấy bạn post bên S60 V2 có game giống game VLTR ,vậy co game đó chơi trên N95 hok bạn,nếu có thì bân up lên cho a e dùm nha,thank

Đó là những game dành cho các dòng s60v2 còn đây gmae dành cho S60v3 OS9.1 trở lên kô xài đc cho s60v2 đâu bạn Thân

haonam999

Đó là những game dành cho các dòng s60v2 còn đây gmae dành cho S60v3 OS9.1 trở lên kô xài đc cho s60v2 đâu bạn Thân

uh mình bit,mình hỏi có game đó bên S60V3 hok,N95 la S60v3 phải hok bạn hiền,néu có cho mình xin nha,thank;)

xecuraxa

mình cài ko được, toàn "lỗi cập nhật" ỏ "ko tương thiz".

NokiA E71, hack rùi.

hungphilong

mình cài bình thường ma bạn bạn nói rõ game nào bạn cài kô đc vậy mình test hộ cho

viplexus

ko có landscape thì lấy đâu screen shot cho bác coi ?8-|

E tìm vỡ mồm Game Aspalt 3 chơi trên N-Gage toàn link die nàn vào topic này thấy có nên muốn hỏi là chơi được ngang màn hình và sử dụng được phím AB của trình N-Gage ko?

anhtu_1990

nouvu ơi game đua xa crash có giống game trong Ngage ko vậy. sao mình chưa thấy map đó bao giờ nhỉ

blackrose282

bạn ơi!!!!!!!!
game Crash Nitro Kart Racing không thể down đc!!!!!!
bạn xem lai link down giúp mình nhé!!!!!!
không thì cho mình xin 1 link khắc cũng đc:(

kevin_fire

sao cái alphant 2 cài đặt vào N81 vào được game chơi được nhưng cứ như là khi nó tải cái gì đó trong game thì nó lại bị hiện cái menu của điện thoại ra. ai kô biết lại cứ tưởng là nó kô load đc. rất khó chịu.không thể chơi được.

tienlp

E tìm vỡ mồm Game Aspalt 3 chơi trên N-Gage toàn link die nàn vào topic này thấy có nên muốn hỏi là chơi được ngang màn hình và sử dụng được phím AB của trình N-Gage ko?

cái asphalt 3 thì tớ ko biết bác ạh, như cái 4 thì đc, mà bác phải có phần mềm magic key để chỉnh phím 5 thành A hoặc B nữa