• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

viplexus

Her thế bác à nhấm 18 gọi chú nhé cho mình xin link Asphalt 4 Cr@ck Cho N-gage đi và cái Magic KKK nữa thank chú

hoaison_04

Crash Nitro Kart Racing sao em ko dowm được cái này nhỉ
ai up qua chỗ khác đùm được ko:D

ngocquynh47

Bác Nouvo ui, cả 3 bản asphalt đều not support cho lanscape, buồn wa, bác có 3 bản này cho máy màn 320x240 ko( E63) va game Assasin Creed nữa, cảm ơn bác nhiều nhé

nouvu2372

Bác Nouvo ui, cả 3 bản asphalt đều not support cho lanscape, buồn wa, bác có 3 bản này cho máy màn 320x240 ko( E63) va game Assasin Creed nữa, cảm ơn bác nhiều nhé

Trong toipic game cho màn hình 320x240 có đó bạn

tienlp

Asphalt 4 có landscape mà, hay tại cái của bác nouvu là ver 04 còn cái asphalt post riêng trc kia trong box này là ver 06 ?

harassvie

Game nào cũng hay mỗi tội con E63 của em cùi kô chịu nổi ! Chơi được AC 3d nhưng khó dùng phím quá + game kô support 320x240 QQ

romano81

Bạn nào hướng dẫn mình cách chơi trò Pandemonium với. Đồ họa đẹp quá mà chưa khám phá được cách chơi. thanks

nouvu2372

Đầu tiên khi vào chơi bạn sẽ phải đối diện với 1 con mắt bay to đùng bắn bằng súng đại bác.Bạn di chuyển nhân vật nhảy lên cao chỗ có mấy cục màu đỏ đỏ quay quay,đập bể chúng và bạn mở khóa đc cần điều khiển súng đại bác,chạy lại đó đạp vào ngắm Con Mắt và bắn

romano81

Trò nay khó quá. Mình không biết nhảy làm sao để đập vỡ được mấy cái cục màu đỏ như bạn nói. nhờ mấy cái luồng ánh sáng đó nhảy lên nhưng lại không di chuyển chúng đến các cục đỏ được:(. Nếu nhảy tại chỗ thì ko tới

nouvu2372

Đẩy mấy cái ánh sáng về phía mấy cái cục đỏ đỏ đó rồi nhảy lên là đc àh

thanhtungsx

Hix , pác có trò chơi này dùng được cho N70 . Cho em xin với , em xin nguyện kích thank pác nát nút thank luôn cũng được . :D