• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

chinhn81

trò này phải có mạng mới chới đựoc hả bác ko chơi mạng thì chới có đưoc ko bác

ngocquynh47

Đúng là có cần thật nhưng t chỉ thấy nó cần 1 lúc ngắn thôi, hình như là để down map về, t dùng GPRS của Vịt teo cho nó tự down mà mất có 2,3 fut là ok mà, đồ họa wa đẹp. Thank Bác NouvoLX

nicknguyen1980

Rồi có liền,cách Download y như lúc trước mình nói nhé bạn!

mình thấy bạn rất tích cực đóng góp cũng như giúp đỡ anh em trong diễn đàn
,những bài bạn up lên điều rất good.tiếp tục cố gắng nhé bạn ! =D>
chúc bạn nhiều may mắn !

sirbach

làm ơn giúp em với các bác ơi :(( em mới vô diễn đàn . đam mê asphalt 2 quá . mà sao em kài trên con 6120c đánh được 1 tí là nó lại hiện ra kái màn hình menu.­uc chế lắm. em thấy lõi nµy đã có bạn thắc mắc. nhung không ai trả lời.mong các bác bỏ chút thời gian giúp đỡ em với. em cảm ơn rất nhiều

azkaban3000

Assassin Creed HD hình đẹp nhất mà bác kô cho mấy cái ảnh cho khí thế :D up thêm đi bác, symbian mà kô chơi mấy game HD thì phí :x

tidus38

bác cho e hỏi là e cài asphalt 3 rồi nhưng làm sao để đua moto đc vậy.e chỉ đua đc mỗi ô tô thôi hok có thấy xe máy đâu cả.phá đảo ô tô rồi muôn đua xe máy thay đổi ko khí nhưng mà hok thấy coá.pro biết thì chỉ e với!!!thank

boyvodanh

Mình dow game Shadow Warrior về nhưng vào đến menu của game thì bị treo máy ko chơi được,cho mình hỏi có cách nào khắc phục được ko bạn Nouvu2372
Mình dùng N95_8G

sirbach

Ôi bác nouvo2372 ơi bác trả lời azkaban3000 mà không nỡ xem dùm em kái asphalt2 à ? có phải em là thành viên mới nên không được để ý không:(

sirbach

Hix cảm ơn bác azkanban. nhưng kái này em down về lại không cài được

cless2010

ủa sao cái trò
Shadow Warrior V1.03
s60v3 SIS [Updated]
updated hả trời còn bản dầu9 dâu rùi mấy cậu

dungtrinh81

nouvu2372 ơi, sao pro không post thêm các games đỉnh chuẩn HD nữa đi cho anh em thưởng thức với.

cless2010

ủa cái Shadow Warrior V1.03
s60v3 SIS [Updated] download về cài
nó tới màn hình chờ là out lun thế 2 máy N96 và N77 rùi copy dầy dủ theo HD mà có ai trả lời ko

nouvu2372

• Một trò chơi vui nhộn, có thể chơi như puzzle, với suy nghĩ cẩn thận đằng sau mỗi việc chuyển nếu không bạn sẽ phải ngậm ngùi:))Nó tùy thuộc vào bạn làm thế nào để chơi cho tốt.
• Chia sẻ của bạn và so sánh lượng cao trực tuyến đối với người chơi khác với tất cả mọi người trên thế giới.
• Có thể được chơi với các Stylus hoặc trỏ / Joystick: tối ưu hoá cho một trong những tay sử dụng.
• Bảo mật trực tuyến sắp đặt: mở khóa mã ngay lập tức vì đã có đạn;;).
• Chơi bằng cách rào quân địch lại 1 chỗ không cho chúng ăn hết phần xanh lá cây của mình
• Phiên bản mới với âm thanh tuyệt vời ,hình ảnh sống động mịn màng. Chơi thử rất tốt trên máy N81 cùi của nouvu2372:))

ß ÜÜÛ ÞÛÛÝ R E L E A S E N O T E S ÞÛÛÝ ÛÜÜ ß
Ûß Û ßß²Ü Ü²ßß Û ßÛ
Û °Û Û° Û
Û°±Û Û±°Û
Û±²Û Û²±Û
Û²ÛÛ ÛÛ²Û
ÛÛÛÛ ÛÛÛÛ
ÛÛÛÛ ÛÛÛÛ

ÛÛÛÛ Transfer the file to your device and install ÛÛÛÛ
ÛÛÛÛ If the program asks for a registration code(đăng kí với code), enter: ÛÛÛÛ
ÛÛÛÛ 000000 ÛÛÛÛ
ÛÛÛÛ Have fun with this release from team BiNPDA ÛÛÛÛ

240x320

320x240

nouvu2372

Có thể nói Worm World Party là tiền thân của Gunbound. So với Gunbound thì có lẽ Worms chỉ thua kém về mặt số lượng người chơi online & khả năng mua avatar, còn lại thì theo đánh giá riêng, Worms hơn hẳn Gunbound.Mỗi người chơi được chọn 1 đội tối đa 8 worms và có rất nhiều loại vũ khí để chọn lựa. Worms cũng hay hơn Gunbound ở chỗ âm thanh, hình ảnh rất ngộ nghĩnh, có nhiều loại vũ khí khác nhau và di chuyển không giới hạn về không gian (chỉ giới hạn về thời gian trong mỗi lượt) nên chiến thuật phong phú hơn hẳn, không có chuyện ngắm một phát trúng rồi các phát sau cứ thế phát huy như Gunbound, càng không có sự chênh lệch giữa các player. Để sử dụng thành thạo các vũ khí của Worms cũng không phải đơn giản, vì thế những ai mới tập chơi tốt nhất nên chơi phần training để làm quen nha.

Thể loại:Game SIS
Đồ họa và Âm Thanh cực kì sống động và vui nhộn
Thích hợp với mọi lứa tuổi-cả người lớn và trẻ em đều thích
Hỗ trợ màn hình độ phân giải 240x320 còn 320x240 có thể thử rồi báo cáo với anh em
Đã test tốt trên N95 8Gb và N73 ME tất cả chạy mượt mà và sống động-âm thanh trung thực
Cách chơi:
- Bạn cần phải chú ý tới hướng gió thổi.Nếu bạn nào đã từng có kinh nghiệm chơi Gunbound thì chơi game này thực sự không quá khó.
- Di chyển = nút trái phải-lên xuống dùng để điều chỉnh độ cao thấp của đường đạn
- Số 3 ẩn-hiện tên nhân vật
- Số 4 ẩn-hiện danh sách vũ khí
- Chọn trái-chọn phải để sử dụng các tùy chọn
- Phím chọn hay số 5 để bắn

www.mediafire