• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC tổng hợp Series Theme WP7 edited by Ace_hp7

Lori_hd

hình nền đẹp, cám ơn chủ thớt nhiều, mấy cái themes đẹp nhưng nặng quá e k dám chơi:-??

ace_hp7

Active Member
hình nền đẹp, cám ơn chủ thớt nhiều, mấy cái themes đẹp nhưng nặng quá e k dám chơi:-??
theme đầu tiên và cuối cùng nhẹ mà bạn ,cài vào 4M mượt luôn ,máy mình 5530 thẻ 1G còn cày cái T_Rex 49M k lsao

Lori_hd

theme đầu tiên và cuối cùng nhẹ mà bạn ,cài vào 4M mượt luôn ,máy mình 5530 thẻ 1G còn cày cái T_Rex 49M k lsao
thú thật là themes cảu bác e cài gần hết rồi, từ hồi bác để từng bài riêng, còn mỗi cái 47mb là chưa thử qua, h máy con mỗi bản themes đau tiên đẹp và vẫn dùng tới h ^^

ace_hp7

Active Member
thú thật là themes cảu bác e cài gần hết rồi, từ hồi bác để từng bài riêng, còn mỗi cái 47mb là chưa thử qua, h máy con mỗi bản themes đau tiên đẹp và vẫn dùng tới h ^^

đang set nốt icon cho bản này ,xong mình post tiếp :D

ace_hp7

Active Member
Đã hoàn thành xong 2 theme WP7 với bộ icon Reversal Plus ,mình đã cố gắng add đầy đủ nhất icon có thể ,ai còn thiếu j thì dùng tạm nha
theme zig zag mình thay đổi pin ,sóng 1 tí cho lạ mắt

WP7 ZIG ZAG

Bản Reversal Plus thì pin sóng thẳng

WP7 Reversal Plus

ace_hp7

Active Member
cái wp7 reversal plus đẹp đó bạn,không thua kém gì totalblack v2 by ind190
uh ,theme này mình fai chỉnh lại icon so với icon gốc của bộ Reversal,đổi màu ,làm thêm icon , thay icon pin ,sóng ,thay icon pin sạc full ,low , rồi hiệu ứng General config, error ,warning... nc là nó là thập cẩm các theme # :D

duylinh27884

Moderator
uh ,theme này mình fai chỉnh lại icon so với icon gốc của bộ Reversal,đổi màu ,làm thêm icon , thay icon pin ,sóng ,thay icon pin sạc full ,low , rồi hiệu ứng General config, error ,warning... nc là nó là thập cẩm các theme # :D

2 theme này vừa đẹp lại vừa nhẹ đúng là hàg hiếm trong bộ sưu tập khủng long ăn MB của bác,cài vào cũng đỡ tội cho con máy già của mìh:D

ace_hp7

Active Member
2 theme này vừa đẹp lại vừa nhẹ đúng là hàg hiếm trong bộ sưu tập khủng long ăn MB của bác,cài vào cũng đỡ tội cho con máy già của mìh:D
5M và khá đầy đủ icon bác ạ ,các bác toàn chơi thẻ mấy Gb ăn thua j :p,trc e dùng thẻ 1G vẫn chạy con T_Rex ầm ầm ,no problem>:)

Lori_hd

2 themes cuối đẹp l;ắm bác ace, nhưng bác fix cho e cái cột sóng nắm ngang ấy dc k?e k thích cái đấy lắm, bác cho thành cái cột ăng ten thì đẹp :D

vantienoi

themes cuối đẹp ghê, nhưng bác fix cho e cái cột sóng nắm ngang ấy dc k?e k thích cái đấy lắm

ace_hp7

Active Member
themes cuối đẹp ghê, nhưng bác fix cho e cái cột sóng nắm ngang ấy dc k?e k thích cái đấy lắm
Tối mình sẽ edit 1 bản pin sóng thẳng cho ai k thik ngang
ĐÚNG ĐÓ.BÁC LÀM THÊM ĐƯỢC CÁI THEME CON RỒNG NỮA THÌ TUYỆT
cho thêm background hình rồng là thành theme rồng >:) , đùa thôi chứ h làm theme rồng mà ngỗi vẽ icon chắc qua tết vẫn chưa có mà dùng đâu ,hjk

thanh1990t

đẹp thật, thank nhé cưng
Ơ nhưng quả pin ? Nằm ngang àh, thôi kệ. Kết mỗi cái cột sóng + pin, nhìn hay thật.

Chỉnh sửa cuối: