• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Diamond Rom WM6.1 - By NhatHoa

yong520yuan

Cho em hỏi bác NhatHoa cái taskbar bác dùng source ở đâu vậy, em dùng con Touch HD mà thấy con taskbar của bác long lanh quá hic hic. Bác tiện thì cho em file cab với nhé !!!

Cho em hỏi bác NhatHoa cái taskbar bác dùng source ở đâu vậy, em dùng con Touch HD mà thấy con taskbar của bác long lanh quá hic hic. Bác tiện thì cho em file cab với nhé !!!
Mỗi taskBar mỗi khác. Hông dùng chung được, thông cảm nhe. Để mai mốt mua HD rồi share. :D
Hay donate cho Master Phạm Quang đi để master giúp choa một dzé.

Chỉnh sửa cuối:

duongyen

sao mnìh xài rom này khi nhấp tin nhắn là bị cái gạch dưới chân, rất khó chịu khi nt....làm thế nào để fix cái này đây.....đã bỏ hết các dấu check trong phần XT9 trong option

Mình cũng gặp tình trạng giống bạn này. mặc dù đã tắt XT9 nhưng cũg vậy. khi đánh 1 từ thì dưới từ đó có dấu gạch chân, sau đó mình cách ra đánh 1 từ khác thì lại tự động dính với từ trước, đánh chữ rất khó chịu. Xin bác chỉ cách khắc phục tình trang đó

duongyen

Cho mình hỏi có cách nào bỏ 4 cái phím mũi tên trong bàn phím qwerty không? nó làm cho các phím nhỏ lại nhiều quá

greatlife

Sao nhiều cái này thế "Vì lý do cá nhân. Mod vui lòng xóa topic này. Thanks."
Link down thì ko thấy. Tìm mãi không down được ROM nào :((