• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V83 (Core 21884) + LEO's OEM

PhamQuang

Manager
WM6.5 ROM V83 (Core 21884) với LEO's OEM​

Xin giới thiệu phiên bản ROM WM6.5 V83 ngắn gọn:

- Dựa trên nền tảng Kitchen đã giới thiệu tại:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=73943

- Thay đổi OEM từ ROM mới nhất của HTC Leo: 1.49.841.1 Telstra
- Manila 2_5_19211622_1 giao diện xanh nước biển Telstra, thêm 1 số Tab phụ trợ.
............
Cùng nhiều OEM mới khác.
Các chức năng khác không khác gì nhiều so với các bản đã giới thiệu trước.
- Thay đổi SYS và XIP: Build 21884.5.0.85 của nhóm COM2.

LINK TẢI ROM V83 (Core 21884):

[HIDE][DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/317953135/HD_WM65_V83_B21884COM2.rar[/DOWNLOAD]
[PASS]PhamQuang[/PASS][/HIDE]

TranMinhMan

Super V.I.P
Lúc nào Chú cũng là người nhanh nhất đem cái mới đến cho ae!:D=D> Cháu vẫn còn đang down core mới thì Chú đã lên Rom rùi!:p

PhamQuang

Manager
Lúc nào Chú cũng là người nhanh nhất đem cái mới đến cho ae!:D=D> Cháu vẫn còn đang down core mới thì Chú đã lên Rom rùi!:p

Vậy thì chú từ từ hãy đưa lên nhé. :D
Kẻo đưa ROM lên nhiều quá anh em dùng HD không kịp nghỉ. :))

doquangduc

Well-Known Member
Cháu cám ơn Bác Quang nhiều. Cháu đang down về Up đây Bác ạ, Thank Bác.

toanphung

Bác Quang ơi cho cháu hỏi chút. Mấy phiên bản core mới đó mình có thể kiếm ở đâu vậy Bác. Mong Bác chỉ giúp cho cháu.:)

hitle2006

cám ơn chú nhiều.cháu chưa úp dc bản này vì đang down,nhưng những bản trước icon nó bé quá,chú có thể thay đổi một chút ở những bản Rom sau dc ko ạ

hnic

nhìn bản này của bác Quang là muốn up thử rom rồi, đang dow về úp, cảm ơn bác Quang lúc nào bản rom của bác cũng có nhiều cái mới.

PhamQuang

Manager
cám ơn chú nhiều.cháu chưa úp dc bản này vì đang down,nhưng những bản trước icon nó bé quá,chú có thể thay đổi một chút ở những bản Rom sau dc ko ạ

Icon default là 90x90, mình để 80x80 cho gọn gàng, nhìn cũng dễ chứ đến nỗi bé tý như bạn nói đâu.

Lão già ngoài 50 này nhìn còn rõ kia mà !!! :D

thangbom

thanks, anh Quang. Hồi họp vì không biết cái SMS trong Manila này còn bị treo, hay rất chậm không... Các bản ROM của Dutty (về hưu, bán Touch HD rồi), Miri, Laurentius, v.v... đều bị cái này. Manila đúng là chậm quá, trở về Manila 2.1 rồi chẳng muốn thử 2.5 nữa. Còn cái footprint thì sao, chắc là không hoạt động rồi...

remindme

since the v78 rom which was already excellent, I expected a new rom and now the V83, thank you again Mr PhamQuang for your work

spodletela

Thank you for this rom, concerning the stability roms here beat down everything xda-developers.com has to offer. If only this forum would be in english :(