• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

toan_829

A Kojiro ơi e cài pythoncuar a xong rồi cài bản pyUninstaller 0.25 thì vào nó báo lỗi này..nếu e cài bản 1.45 + scripsell+module pack 2.0 thì không dùng đc,nếu cài bản 1.45 + scripsell+module pack 3.0.2 thi dùng đc nhug e xóa theme = pyUninstaller thì lại k xóa đc...A có ý kiến j vụ này giúp e với :((

JS_AnhTuan

Active Member
Bạn làm ơn cho m xin bộ python chuẩn nhất cho N73 với mình chẳng biết kiếm ở đâu cả. Thanks b nhiều ha.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn làm ơn cho m xin bộ python chuẩn nhất cho N73 với mình chẳng biết kiếm ở đâu cả. Thanks b nhiều ha.

Bạn cài bộ trên đó, S60v3 ko như v2 đâu mà lo, cứ cài bộ trên mà dùng, nhất là N73 phải cần dùng trên thẻ do bộ nhớ máy khá nhỏ.

JS_AnhTuan

Active Member
Bạn cài bộ trên đó, S60v3 ko như v2 đâu mà lo, cứ cài bộ trên mà dùng, nhất là N73 phải cần dùng trên thẻ do bộ nhớ máy khá nhỏ.

Bạn làm ơn up lên dđ cho m down bằng đtdđ đc ko? M online bằng đt nên ko vào link kia đc. Thanks!

JS_AnhTuan

Active Member
Ngay trên bài đầu tiên của bạn 2 bài đó :)

cảm ơn bạn nhé mình lên mạng bằng máy tính và down đc rồi, để mình cài thử xem sao. mà cho mình hỏi không hiểu sao cái máy n73 của mình dạo này cài ứng dụng nó cứ bao là " update error" hả bạn, mình cài python 1.45 nó cũng báo vậy.
thank!:-?

toan_829

A Kojiro ơi e cài pythoncuar a xong rồi cài bản pyUninstaller 0.25 thì vào nó báo lỗi này..nếu e cài bản 1.45 + scripsell+module pack 2.0 thì không dùng đc,nếu cài bản 1.45 + scripsell+module pack 3.0.2 thi dùng đc nhug e xóa theme = pyUninstaller thì lại k xóa đc...A có ý kiến j vụ này giúp e với :((

Thế không ai giải thích giúp e vụ này ah? hic

Thangnd31082

cảm ơn bạn nhé mình lên mạng bằng máy tính và down đc rồi, để mình cài thử xem sao. mà cho mình hỏi không hiểu sao cái máy n73 của mình dạo này cài ứng dụng nó cứ bao là " update error" hả bạn, mình cài python 1.45 nó cũng báo vậy.
thank!:-?

Posted via Mobile Device Tại vì các ứng dụng bạn cài đã cài hoặc tồn tại 1 phần nào đó của ứng dụng trên máy của bạn rồi chứ sao.
Khắc phục:
1.Cài bản cập nhật của phần mềm nào thì gỡ bản cài trước đó ra đã
2. Vẫn báo lỗi thì vào System xóa hêt các tệp .txt đi.
3. Chúc vui !

JS_AnhTuan

Active Member
mình vao system của cả ổ c với e xóa hết mà vẫn không được. không hiểu sao?dùng v3 chán nhỉ, lỗi tùm lum không như v2.
cảm ơn bạn nhiều ha

mình vao system của cả ổ c với e xóa hết mà vẫn không được. không hiểu sao?dùng v3 chán nhỉ, lỗi tùm lum không như v2.
cảm ơn bạn nhiều ha

Fortmat lại toàn bộ cả thẻ lẫn máy. Ứng dụng python rất nhiều. Đành mất công 1 lần cho hàng ngàn lần sử dụng py;;)

tuantu8584

Posted via Mobile Devicej
b làm ơn cho m hỏi m cài bộ python này chung với python nào kha'c đc ? Giúp m với vì nhiều pm python m cài vẫn báo thiếu module. Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
b làm ơn cho m hỏi m cài bộ python này chung với python nào kha'c đc ? Giúp m với vì nhiều pm python m cài vẫn báo thiếu module. Thanks!

Chưa chắc bạn cài PM python nhiều bằng mình đó nha :) Bộ cài trên là rất đầy đủ, bạn cài PM nào bị thiếu module nè?

JS_AnhTuan

Active Member

Posted via Mobile Device
Kojiro nói đúng đó b, bộ pt này là ổn nhất rùi. Trước m cũng bị vậy do m có cài các pt khác mà ko gỡ hết ra nên nó xung đột nhau. B format máy và thẻ nhớ đi va' cài lại là ngon lành ngay

tanman1202

Bạn ơi sao ko thấy link down,có thể đính file nên luôn ko để anh em down cho tiện.thank bạn nhiều nha