• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

kissandbye

cho em hỏi chút nếu cài cái này rồi thì khi nào cài các ứng dụng python thì cài được trên thẻ ah?hay chỉ cài được bộ python này trên thẻ thôi

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi chút nếu cài cái này rồi thì khi nào cài các ứng dụng python thì cài được trên thẻ ah?hay chỉ cài được bộ python này trên thẻ thôi

Khi cài bộ này vào thì cài các PM python khác trên thẻ hay trên máy đều chạy, cài trên thẻ cho nhẹ máy :D

taolahoan

cho em hỏi là trc giờ em chưa cài bản nào cả ! bây giờ down gói của anh về là cài cái pythonpack trước rồi tới cái untrapower... vào thẻ là song fai không anh

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi là trc giờ em chưa cài bản nào cả ! bây giờ down gói của anh về là cài cái pythonpack trước rồi tới cái untrapower... vào thẻ là song fai không anh

Chính xác :D

traigoi2211

anh ơi cho em hỏi là em cài rồi sao hông thấy cái icon gì hết vậy??? hay là mình cài rồi mình chỉ mở mấy ứng dụng thui hả tks

hoakloan

Sao e cài Python và UltraPowerModule nó cứ báo "chứng chỉ bị lỗi" hoài là sao vay mấy pro?

sharpe

Cho mình hỏi cái này 1 chút các bạn ơi: Mình cài chương trình Python và cũng sử dụng được rồi, nhưng sao mình vào chương trình "pyUninstaller" nó không cho xóa Theme..........mặc dù nó cho xóa các định dạng file .SIS hay .JAR được, có bạn nào xóa được Theme bằng phần mềm này không........mong bạn hướng dẫn giúp mình, và 1 câu hỏi thêm là: Mình thắc mắc không biết có phần mềm nào xóa Theme hữu hiệu nữa không, mong các bạn hướng dẫn giùm. Xin cảm ơn, mình xài N5320............

khanhdbp

Cho mình hỏi bản này cài cho E 63 đc ko vậy ? mình thử bản cài trên thẻ của võ tiên, máy cứ đờ ra. Cài 3,4 lần rồi, mà sao khó quá !

convoi9999

CHo mình hỏi khi mình cài bộ python cho E72 hacked thì nó thông báo là : Certificate error contact the application supplier
máy mình đã hack thành công ròi

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi cái này 1 chút các bạn ơi: Mình cài chương trình Python và cũng sử dụng được rồi, nhưng sao mình vào chương trình "pyUninstaller" nó không cho xóa Theme..........mặc dù nó cho xóa các định dạng file .SIS hay .JAR được, có bạn nào xóa được Theme bằng phần mềm này không........mong bạn hướng dẫn giúp mình, và 1 câu hỏi thêm là: Mình thắc mắc không biết có phần mềm nào xóa Theme hữu hiệu nữa không, mong các bạn hướng dẫn giùm. Xin cảm ơn, mình xài N5320............

Chỉ quản lý xem thôi chứ không xóa được đâu bạn, vào quản lý ứng dụng mà xóa nhé.

Chienkon88

CHo mình hỏi khi mình cài bộ python cho E72 hacked thì nó thông báo là : Certificate error contact the application supplier
máy mình đã hack thành công ròi

file cer và key của bạn sai đó ! :D

chúc vui !