• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ.

bluediamondhp

cho mình hỏi: có phải cài bộ python này vào thẻ thì các pm khác chạy trên nền python đều sử dụng được phải ko? Xplore 1.43 khi cài bộ python này vào thẻ có dùng dược ko vậy?:-?

Chienkon88

cho mình hỏi: có phải cài bộ python này vào thẻ thì các pm khác chạy trên nền python đều sử dụng được phải ko? Xplore 1.43 khi cài bộ python này vào thẻ có dùng dược ko vậy?:-?

bạn cài vào đi , chạy như đúng rồi luôn !

chúc vui !

Chienkon88

thế cài vào thẻ rút ra rút vô nó có bị ảnh hưởng đến máy cái python ko bạn

Chỉ ảnh hưởng khi bạn cầm 1 cái búa thật lớn rồi dồn hết sức mạnh đập vào máy thôi ;;)

tốt nhất là nên cài vào , rồi rút thẻ ra để xem thế nào bạn nhé :D

topic có 11 trang với hơn 100 bài , chưa thấy ai nói là cái python này có vấn đề cả bạn à :p

chúc vui !

thuglife18

Well-Known Member
chủ topic ui cho e hỏi tại sao cài python này ko sài đc winfile 1.42 fixed của vothien12345 thế , e sẳn cho e hỏi ngoài lề lun với sr sp là tại sao máy em n73me , e có tải về 3 bộ python : 1 bộ của a , 1 bộ python 4all gì đó và 1 bộ của vothien12345 mà sao có cái của a là sài đc có 2 bộ kia cài là báo update erro vãi...sr e mới sài nên ko bik gì về dòng máy s60v3

minhquan2111

Mình xóa được rồi. Giờ đang chạy Python của bài này mà sao cài chường trình Stanby thì không chạy nhỉ.

bluediamondhp

mình cài bộ python này trên thẻ nhưng cài pyuninstaller vào thì ko dùng được.muốn cài pyuninstaller để gỡ các ứng mà app ko xóa được thì phải cài bộ pỵthon nào vậy, cài vào máy hay là thẻ........các pro giúp mình với.....thanks nhiu

ninhhot

mình cài bộ python này trên thẻ nhưng cài pyuninstaller vào thì ko dùng được.muốn cài pyuninstaller để gỡ các ứng mà app ko xóa được thì phải cài bộ pỵthon nào vậy, cài vào máy hay là thẻ........các pro giúp mình với.....thanks nhiu
B dùng máy gì vậy?mình cài bộ này vẫn dùng dc pyuninstalle mà b.cài trên thẻ.b nhớ cài file PythonPack.trước và UltraPowerModulePack sau.N85..!!!

tuanninh123

Mình cài nhiều ứng dụng rồi nhưng chẳng biết ứng dụng nào là của python cả mong các bác giúp với!Thank nhiều